BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14368
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 20:59
[RE: ชาลี กับ ขุยอัน มีลุ้นไหมครับ]
ดูจากนิสัยแน๊คที่เปลี่ยนแฟนมาเป็นสิบคน ผมว่าไปกันได้ยากมาก คุยกันคนละภาษา

ยิ่งแนคแม่งติสจัดขี้เบื่อโลกอีก ต้องได้เมียแบบเข้าหาสุดๆ หวังว่ารอบนี้จะเจอคนที่ใช่นะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1538
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:04
[RE: ชาลี กับ ขุยอัน มีลุ้นไหมครับ]
อีกแล้วหรอ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 11383
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:10
อยู่ที่ผู้หญิงมากกว่าแน็คมันก็แนวชายไทยทั่วไปพวกทุ่มเต็มร้อยถ้าเจอผู้หญิงที่ชอบก่อนก็โอเค แต่ถ้าเขาไม่ชอบสักพักก็โดนทิ้ง ที่น่าสนจริงๆน่าจะเป็นฝั่งเกาหลีมากกว่าแปลกที่ในSSเรื่องเงียบ ลัทธิเกาหลีตอนนี้ไปไกลขนาดตะเวนแจกพิซซ่าหน้ากิมจิให้คนที่ไม่ชอบสาวเกาหลีแล้วนะ มีคนโดนส่งข้อความไปที่ทำงานเพราะไม่ชอบกับด่าสาวเกาหลี ยูสไหนไม่ชอบสาวเหาก็ถูกเอาไปแขวน ถูกเอาไปให้ทวีตขุดเพื่อหาข้อมูลส่วนตัว กุนซือก็ให้เปลี่ยนเป้าไปที่คนแก่เรียกคุณปู่คุณย่า คุณตาคุณยาย เล่นบทเด็กอายุ3-4ขวบเรียกเงินแล้ว กลายเป็นลัทธิแบบท็อปนิวเรียบร้อย เป็นนกฟินิก เป็นเรื่องเทวดาเป็นซานตานอะไรก็ไม่รู้แล้ว มีจัดมีตติ้งแบบเก็บเงินแต่เจ้าตัวไม่มาก็มีอีก
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 21948
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:17
ชาลี กับ ขุยอัน มีลุ้นไหมครับ
ก็พอได้ลุ้นเล็กๆ มองเป็นการแสดงละกัน มันก็ฟินกว่ารอบตอนสาวเกาคนเก่านะ แต่รอบนี้จักรวาลเปิดกว้างมีตัวเลือกเยอะ ฮาจอง ชาเย็น น้ำผึ้ง ละก็คนล่าสุดที่เป็นเพื่อนเบลล่าที่มาเต้นที่คุบอนสามคืนก่อนอีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2009
ตอบ: 524
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:30
ผู้หญิงออกแนวคุณหนูบ้านรวย ดูไม่น่าเข้ากับแน็คได้เลย
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Hinatan, My lovely waifu.
เข้าร่วม: 09 Feb 2011
ตอบ: 3891
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:30
ผมนี่ลุ้นเลย ไม่อยากให้คบกัน นิสัยแน็คผมว่าเหมาะกับการอยู่คนเดียว. พอเลิกกันเดียวก็ออกมาแฉกันอีก.
0
0
โค้ช B-License
Status: FIAT IUSTITIA, ET PEREAT MUNDUS
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 4724
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:36
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
--WuTTy-- พิมพ์ว่า:
เห็นใน tiktok ชอบซออา ที่จิ้นกับเบิ้ล ปทุมราชอ่ะ

ดูน่ารักดี  

คู่นี้แค่จิ้นเอาคอนเท้นป่ะ หรือไอ้เบิ้ลมันเอาจริง

รายนั้นเอาจริง เมาแล้วร้องไห้คิดถึงสาว
1
0
แข้งลีกเอิง
Status: Ulay,Oh
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7869
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:37
[RE]ชาลี กับ ขุยอัน มีลุ้นไหมครับ
จีบ/คบตามแรงเชียพังอย่างเดียว พอแฮปปี้ก็เย้วๆเฮโลตามกันไปพอมีปัญหาพวกหนีหมดรับเต็มอยู่คนเดียวแนคเอ้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: What goes up, must come down.
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2312
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 21:56
[RE]ชาลี กับ ขุยอัน มีลุ้นไหมครับ
Internal2Afair พิมพ์ว่า:
เห็นใน tiktok ชอบซออา ที่จิ้นกับเบิ้ล ปทุมราชอ่ะ

ดูน่ารักดี  

คู่นี้แค่จิ้นเอาคอนเท้นป่ะ หรือไอ้เบิ้ลมันเอาจริง

รายนั้นเอาจริง เมาแล้วร้องไห้คิดถึงสาว  

วันนั้นผมอย่างชอบสาวอีกคน เบิ้ลนั่งไลฟ์กินกบ นางบอกสงสารกบน้อย เบิ้ลยกหนีเลย 55555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
The ultimate inspiration is the deadline
A4X
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 830
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 22:07
So1o พิมพ์ว่า:
Internal2Afair พิมพ์ว่า:

ดูน่ารักดี  

วันนั้นผมอย่างชอบสาวอีกคน เบิ้ลนั่งไลฟ์กินกบ นางบอกสงสารกบน้อย เบิ้ลยกหนีเลย 55555555  

อินฮวา อดีตNo.1เลยคนนี้ ผมอย่างชอบ ตอนเบิ้ลสอนให้พูด มึJเป็นแม่มึJหยัง
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 7726
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 22:09
ชาลี กับ ขุยอัน มีลุ้นไหมครับ
ถ้าเอาจริง แล้วรอบนี้แตกอีก จะสมน้ำหน้าทับถมทั้งแฟนคลับ ทั้งไอแนคเลย โดยเฉพาะแฟนคลับ เหมือนตังค์เหลือ เหมือนว่างไปให้เค้าหลอก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 22414
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 22:47
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:
ถ้าเอาจริง แล้วรอบนี้แตกอีก จะสมน้ำหน้าทับถมทั้งแฟนคลับ ทั้งไอแนคเลย โดยเฉพาะแฟนคลับ เหมือนตังค์เหลือ เหมือนว่างไปให้เค้าหลอก  

ขุยอันแทบไม่ได้อะไรจากฟค.ชาลีเลย โคตรเกลือ แพ้ตลอดหน้าเละทุกวัน

แต่ส่งกุหลาบกับเคาะจอนี่เทพนะ

จะมาช่วงหลังที่เทพของขุยอันเองกลับมาละ เลยชนะได้

ตอนขึ้นไลฟ์เวลาชนกันถัวๆ ยอดดูขุยอัน 10+k ชาลี 20+k

ชาลีก็ระวังตัวมาก หลังจากที่แม่และพี่สาวโดนอีกฝั่งโจมตี

ฟค.ก็ระวังมาก ไม่เข้าพรวด มีแค่แซวเฉยๆ ไม่บิ้วหนักเท่าคนก่อน
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 22:48
nekomajin พิมพ์ว่า:
ผู้หญิงออกแนวคุณหนูบ้านรวย ดูไม่น่าเข้ากับแน็คได้เลย  

ขุยอันบอกเองบ้านธรรมดา หาตังเรียนมหาลัยเอง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 22:49
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
ก็พอได้ลุ้นเล็กๆ มองเป็นการแสดงละกัน มันก็ฟินกว่ารอบตอนสาวเกาคนเก่านะ แต่รอบนี้จักรวาลเปิดกว้างมีตัวเลือกเยอะ ฮาจอง ชาเย็น น้ำผึ้ง ละก็คนล่าสุดที่เป็นเพื่อนเบลล่าที่มาเต้นที่คุบอนสามคืนก่อนอีก  

มองว่าคนก่อนเคมีดีกว่ามากๆ คือชาลีมันออกตัวแรงด้วยแหละว่าชอบ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 22:53
matique พิมพ์ว่า:
อยู่ที่ผู้หญิงมากกว่าแน็คมันก็แนวชายไทยทั่วไปพวกทุ่มเต็มร้อยถ้าเจอผู้หญิงที่ชอบก่อนก็โอเค แต่ถ้าเขาไม่ชอบสักพักก็โดนทิ้ง ที่น่าสนจริงๆน่าจะเป็นฝั่งเกาหลีมากกว่าแปลกที่ในSSเรื่องเงียบ ลัทธิเกาหลีตอนนี้ไปไกลขนาดตะเวนแจกพิซซ่าหน้ากิมจิให้คนที่ไม่ชอบสาวเกาหลีแล้วนะ มีคนโดนส่งข้อความไปที่ทำงานเพราะไม่ชอบกับด่าสาวเกาหลี ยูสไหนไม่ชอบสาวเหาก็ถูกเอาไปแขวน ถูกเอาไปให้ทวีตขุดเพื่อหาข้อมูลส่วนตัว กุนซือก็ให้เปลี่ยนเป้าไปที่คนแก่เรียกคุณปู่คุณย่า คุณตาคุณยาย เล่นบทเด็กอายุ3-4ขวบเรียกเงินแล้ว กลายเป็นลัทธิแบบท็อปนิวเรียบร้อย เป็นนกฟินิก เป็นเรื่องเทวดาเป็นซานตานอะไรก็ไม่รู้แล้ว มีจัดมีตติ้งแบบเก็บเงินแต่เจ้าตัวไม่มาก็มีอีก  

เห็นว่าเดือนหน้าจะจัดบิ๊กแมทช์อีก

ไม่ได้สนใจแต่ไถๆแล้วมันผ่านตา
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel