BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
บังขอสัญญา 3 ปี ในมุมมองท่านให้หรือไม่ให้ ?
ให้ : ถือว่ายอมรับได้
???
ไม่ให้ : ยอมรับไม่ได้
???
คะแนนทั้งหมด: 243
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 4491
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 23:05
[RE: LFC : บังโม สัญญา 3 ปี ให้หรือไม่ให้ ?]
ปีก่อนบอกให้ขาย
แต่จาก role ที่เปลี่ยนไปในฤดูนี้ถือว่าเปลี่ยนจากปีกเป็น playmaker ที่ใช้วิชัน+สมอง มากกว่าร่างกายได้ผมว่าผ่าน ต่อได้เลยเล่นไสตล์นี้อีก 3 ปีอยู่ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 7726
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 23:07
[RE: LFC : บังโม สัญญา 3 ปี ให้หรือไม่ให้ ?]
MrRos พิมพ์ว่า:
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:
RamosComeback พิมพ์ว่า:
ไม่ได้อย่าทำตัวใหญ่กว่าสโมสร ครับ ปีต่อปี ถ้าผลงานดีก็ต่อ ต้องเข้าใจด้วย ให้ไป 3 มันมีผลต่อแพสชั่นความตั้งใจ มีตัวอย่างเยอะแยะ  

เนอะมอส ผมนี่ใจโอนเอนเพราะอยากให้บังอยู่ทำสถิติเลยเนี่ยแหละ + แกไม่ค่อยงอแงดูแลตัวเองดี

แต่ผมชอบแนวทางแบบมาดริดมากกว่า กฎก็คือกฎ นักเตะไม่ควรใหญ่กว่าสโมสร ทุกอย่างมีเวลาของมัน  

อย่าลืมมองตัวเองครับ มาดริดเค้ามีปัญญาหาตัวแทนได้ ทั้งใจนักเตะทั้งเงินในกระเป๋า มอสแกเชียร์มาดริด ผมเห็นแกก็ไม่เสียดายใครเวลาจะออก เพราะเค้าทำได้  

มีหรือไม่มี มันก็ต้องมูฟออนอยู่ดีครับ ยังไงก็ช่วงท้าย มาช้ามาเร็วเรื่องธรรมดา  

เห็นพูดถึงประเด็น 3 ปี ให้หรือไม่ให้ เลยมองว่าถ้าลิวเอร์ให้ราคาค่าเหนื่อยสมเหตุผล 3 ปีให้ไปเถอะ จะไปกลัวเสียการปกครองไรผมว่ามันไกลตัว อีกอย่างมันเทียบมาดริดไม่ได้เพราะทางนั้นเค้าเงินถุงเงินถัง แล้วเค้ามีศีกยภาพ มีแรงจูงใจกับตัวนักเตะมากกว่า เค้าไม่ต้องง้อ ลิเวอร์มีโอกาสไปถึงจุดนั้นแต่ไม่ใช่ตอนนี้ ที่เป็นโค้ชใหม่ กำลังเปลี่ยนผ่าน

0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 21782
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 23:36
RamosComeback พิมพ์ว่า:
ไม่ได้อย่าทำตัวใหญ่กว่าสโมสร ครับ ปีต่อปี ถ้าผลงานดีก็ต่อ ต้องเข้าใจด้วย ให้ไป 3 มันมีผลต่อแพสชั่นความตั้งใจ มีตัวอย่างเยอะแยะ  

เนอะมอส ผมนี่ใจโอนเอนเพราะอยากให้บังอยู่ทำสถิติเลยเนี่ยแหละ + แกไม่ค่อยงอแงดูแลตัวเองดี

แต่ผมชอบแนวทางแบบมาดริดมากกว่า กฎก็คือกฎ นักเตะไม่ควรใหญ่กว่าสโมสร ทุกอย่างมีเวลาของมัน  

อย่าลืมมองตัวเองครับ มาดริดเค้ามีปัญญาหาตัวแทนได้ ทั้งใจนักเตะทั้งเงินในกระเป๋า มอสแกเชียร์มาดริด ผมเห็นแกก็ไม่เสียดายใครเวลาจะออก เพราะเค้าทำได้  

มีหรือไม่มี มันก็ต้องมูฟออนอยู่ดีครับ ยังไงก็ช่วงท้าย มาช้ามาเร็วเรื่องธรรมดา  

เห็นพูดถึงประเด็น 3 ปี ให้หรือไม่ให้ เลยมองว่าถ้าลิวเอร์ให้ราคาค่าเหนื่อยสมเหตุผล 3 ปีให้ไปเถอะ จะไปกลัวเสียการปกครองไรผมว่ามันไกลตัว อีกอย่างมันเทียบมาดริดไม่ได้เพราะทางนั้นเค้าเงินถุงเงินถัง แล้วเค้ามีศีกยภาพ มีแรงจูงใจกับตัวนักเตะมากกว่า เค้าไม่ต้องง้อ ลิเวอร์มีโอกาสไปถึงจุดนั้นแต่ไม่ใช่ตอนนี้ ที่เป็นโค้ชใหม่ กำลังเปลี่ยนผ่าน

อ่อ เรื่องมีตัวแทนอ่ะ ผมไม่ห่วงหรอก แต่ก็คงแทนได้แค่ประมาณนึงแค่นั้นแหละ อีกอย่างผมก็บอกอยู่ว่าอยากให้ต่อนะ ผมไม่ได้ค้าน

แต่ใจผมอยากให้ กฎสโมสรเป็นแบบมาดริด แหละ แค่นั้นเองครับที่จะสื่อ
0
0
ฝากเพจด้วยครับ : https://www.facebook.com/mrroscn
ชาตินึงอัพทีนึง 55555
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 24530
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 00:21
LFC : บังโม สัญญา 3 ปี ให้หรือไม่ให้ ?
ไม่ให้ครับ มากสุดคือ 2 ปี ใจจริงอยากให้เป็น 1+1 ปี อายุขนาดนี้ ถ้าฟอร์มจะโรย ก็โรยดื้อๆ เลยนะ สโมสรก็ต้องเซฟตัวเอง และไม่ให้กฏเหล็กที่วางไว้เสียหาย ให้คนนึง เดี๋ยวคนอื่นก็ต้องให้ ปัญหาตามมาเป็นพรวน ต้องมาตามแก้อีก เหมือนปัญหาค่าเหนื่อยที่แมนฯ ยูไนเต็ด ตามแก้อยู่นี่ไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 9045
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 07:36

โมสามารถจะได้รับเงินมากกว่านี้อีก ถ้าไปซาอุ
แต่แกยินดีที่จะอยู่ต่ออีก 3 ปี
ถือว่าใจแกรักหงส์มากนะ

ให้ไปเหอะ....

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel