BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 53036
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 14:37
[RE]Yulgang Mobile มีใครรออยู่ไหมครับ?
ยมยานใหญ่ พิมพ์ว่า:
5O2BadGateway พิมพ์ว่า:
ดูแล้วกากกว่าแร็คที่จะเปิดอีก ขนาดผมแฟนโยวกังนะ แต่วันนี้ forsakenเปิดไปเทสละ เกมออโต้ เหมือน immortal kingdom อย่าไปหาเล่น  

โหท่าน Rag ที่จะเปิดนี้แค่เห็นมีเติม VIP เป็นขั้นๆ ผมก็หนีแล้วครับ ไม่งั้นไม่โหดเหมือนชาวบ้านเขาหรอก โยวกังผมว่ายังสามารถหาเงินจากมันได้นะครับ  

ตั้งร้าน roxก็มีไม่เห็นจะหาเงินจากมันได้เลย อันนี้ก็คงตั้งไม่ได้ทุกอย่างหรอกไม่งั้นมันคงทำระบบเดลมาละ เรื่องเติมเงินมันก็มีความต่างทุกเกมแหละรอดูเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10960
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 14:58
[RE: Yulgang Mobile มีใครรออยู่ไหมครับ?]
ล้มละลายกับไอ่โล้นเหล็กไหลนี่แหละ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: ศักรินทร์มาแว้วเฮ้ยเฮ้ยเฮ้ย
เข้าร่วม: 30 Jan 2023
ตอบ: 837
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 15:14
[RE: Yulgang Mobile มีใครรออยู่ไหมครับ?]
ดูแล้วกากกว่าแร็คที่จะเปิดอีก ขนาดผมแฟนโยวกังนะ แต่วันนี้ forsakenเปิดไปเทสละ เกมออโต้ เหมือน immortal kingdom อย่าไปหาเล่น  

โหท่าน Rag ที่จะเปิดนี้แค่เห็นมีเติม VIP เป็นขั้นๆ ผมก็หนีแล้วครับ ไม่งั้นไม่โหดเหมือนชาวบ้านเขาหรอก โยวกังผมว่ายังสามารถหาเงินจากมันได้นะครับ  

ตั้งร้าน roxก็มีไม่เห็นจะหาเงินจากมันได้เลย อันนี้ก็คงตั้งไม่ได้ทุกอย่างหรอกไม่งั้นมันคงทำระบบเดลมาละ เรื่องเติมเงินมันก็มีความต่างทุกเกมแหละรอดูเลย  

ตั้งได้ครับพวกชุดอาวุธ หินออฟต่างๆ เพราะตอนนี้เล่นของไต้หวันอยุ่ก็ขายพวกคนไทยด้วยกันเองนี่แหละ ได้มาหลายพันละ แต่แค่ไม่ชอบที่ต้องมานั่งแปลภาษาเฉยๆ ROX นั้นเกมสุลต่านอย่าไปพูดถึงเลยครับ ผมก็เจ็บไปเยอะเหมือนกัน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
BALLON D'OR
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jun 2022
ตอบ: 15493
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 15:19
ผมไปนั่งดูคลิป pvp มาละอย่างกาก คงไม่เล่น ไม่มีสเตปอะไรกดๆ ตีๆ เห้อ
แก้ไขล่าสุดโดย RamosComeback เมื่อ Tue Oct 22, 2024 15:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 53036
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 16:46
[RE]Yulgang Mobile มีใครรออยู่ไหมครับ?

ตั้งได้ครับพวกชุดอาวุธ หินออฟต่างๆ เพราะตอนนี้เล่นของไต้หวันอยุ่ก็ขายพวกคนไทยด้วยกันเองนี่แหละ ได้มาหลายพันละ แต่แค่ไม่ชอบที่ต้องมานั่งแปลภาษาเฉยๆ ROX นั้นเกมสุลต่านอย่าไปพูดถึงเลยครับ ผมก็เจ็บไปเยอะเหมือนกัน  

โหลดมาละ ลองให้จบๆไป เห็นมันมีขายเงินได้อยู่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะกลางซอย
Status: ไม่เสือกไม่เจ็บ
เข้าร่วม: 14 Aug 2006
ตอบ: 1447
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 17:51
จอมมารบลู พิมพ์ว่า:
เพิ่งรู้ว่าจะเปิดเวอชั่นเต็มน่าสนใจนะเห็นละคิดถึงสมัยหนุ่มๆ

เหมือนก่อนหน้านี้มีเวอชั่นจีนแดงไป เจ๊งละมั้ง เคยลองเล่นละกากจัด

แต่ตอนนี้ติด Tree of savior Neverland อยู่ ตอนแรกก็ด่าว่า TOS จีนแดง เล่นไปเล่นมา ติดเฉย ออนทุกวัน  

TOS เติมเยอะมะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: CCPB
เข้าร่วม: 18 Sep 2023
ตอบ: 73
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 19:58
zinman พิมพ์ว่า:
ไม่ได้รออะคับ ปี 2024 แล้วมูฟออนไปเกมใหม่ๆละ ยิงคิดถึงพี่โล้นยิ่งไม่อยากเล่น 5555  

เกมบ้าไรเปอร์เชน+ไม่มีบอก+2แหกเลิกเลย
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 5864
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 20:09
Move on ไปตั้งแต่โดนแบนเมื่อ 18ปี ก่อนแล้ว

เพราะ ปล่อยบอทจนเป็นเศรษฐี แล้วไม่หยุด
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 1170
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 20:30
ไม่เคยพิมพ์ด่า NPC เพราะตีบวกแตก มีเกมนี้แหละที่ตีบวกแตกละพิมพ์ด่า ร้อนจัด ทวนท็อปคลาส3 ไป+8 แตก 5555555555555 ไอ้เหี้* โล้น
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Trust The Process
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 919
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2024 20:56
เกมแรกที่ทำให้ติดเล่นตัวละครตีช้า+ดาเมจหนักเลย เพราะตอนนั้นเล่นทวน เสน่ห์โยวกังที่ทำให้ชอบเล่นตอนนั้นคือท่าโจมตีธรรมดาอะ มันจะรำเป็นท่าๆ แล้วแต่อาวุธ แต่เห็นในคลิปกดสกิลจิ้มๆเฉยๆ คงขอผ่าน
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 9554
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 02:52
กำลังติด throne and liberty อะดิเซิฟโกบอลกำลังมัน
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1255
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 07:35
Yulgang Mobile มีใครรออยู่ไหมครับ?
Afraid`Wifez พิมพ์ว่า:
สมัย ม.ต้นโคตรบ้าอะ ยุคแรกที่มี YGB ของ Fireboy

จำแพทช์สงครามฝ่ายครั้งแรกได้ ผมคนเดียวในแก๊งเข้าได้ เพื่อนแว๊นมาบ้านผมทุกคน มาดูวอร์ว่าเป็นยังไง

ยุคนั้นขายเอ็มโคตรรุ่งเรือง พอ YGB เลิกทำก็เลิกบอทเลิกเล่นไปเลย  

ผมเคยเป็นแอดมิน YGB ด้วย 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel