BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 25194
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 20:59
[RE][MU News]ทูเคิล พร้อมรับงานทันที
เข้ามาก็ต้องซื้อนักเตะใหม่อีก หนักใจแทนบอร์ด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 2494
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:05
[RE: [MU News]ทูเคิล พร้อมรับงานทันที]
เอาๆๆๆ สนุกแน่ทูเคิ่ล
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 17783
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:10
[RE: [MU News]ทูเคิล พร้อมรับงานทันที]
ข่าวแรง ไม่พอ มากันหมด ลุงจิม พวกเกลเซอร์ น่าจะจบแล้วละ ลาก่อนไอโล้น ว่าแต่ น้าทูจริงๆๆหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย lemonwater เมื่อ Mon Oct 07, 2024 21:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2023
ตอบ: 1566
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:16
เรื่องพลาดแชมป์ลีก คือ เลเวอร์คูเซน ปีที่แล้วโหดเกินปกตินะครับ สตุ๊ตการ์ดก็มาดี ดอร์ทมุนด์ก็ทอปฟอร์มช่วงมีซานโช่วกับมาตเซ่น

ให้เครดิตอลองโซ่กับทีมอื่นด้วย ได้ที่ 3 แต่คะแนนบาเยิร์นคือมากกว่าปีก่อนที่ได้แชมป์อีกนะ

แล้วทูเคิล ถ้าไม่ซวยนอยเออร์ซองแตก วินาทีสุดท้ายรอบรอง เผลอๆแชมป์ UCL ไปแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย Jitpongankapitlu เมื่อ Mon Oct 07, 2024 21:20, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5171
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:21
nike11 พิมพ์ว่า:
ฟอร์มทูเคิลนี่คือคุมบาร์เยินให้พลาดแชมป์ลีคได้นะนั่น  

ท่านก็เนิฟน้าทูเกิน เลเวอร์ไร้พ่าย 90 คะแนนเลยนะ
0
0
แก๊... แกไม่มีสิทธ์มาเรียกชั้นว่าหมาแดง!!!
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 25 Jun 2008
ตอบ: 10228
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:24
1MOREGAMEs พิมพ์ว่า:
nike11 พิมพ์ว่า:
ฟอร์มทูเคิลนี่คือคุมบาร์เยินให้พลาดแชมป์ลีคได้นะนั่น  

ท่านก็เนิฟน้าทูเกิน เลเวอร์ไร้พ่าย 90 คะแนนเลยนะ  

ภาพจำของแกสำหรับผมคือบอลตัว U ไปละครับ แต่ก็น่าจะดีกว่าฮวยแหละ ของฮวยคือบอลไม่มีทรงเลย
แต่ใจจริงอยากได้นาเกิลมันหรือซาบี้มากกว่าครับ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 19331
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:25
เออจะเอาไงก็เอา แต่ตอนนี้ไม่เอาเทนฮากแล้ว เกมรุกกระจอกง่อยมากไม่พัฒนาเลย ถอยหลังด้วยซ้ำ

เกมรุกปีแรกมายังดีกว่าปัจจุบันเยอะ
0
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:28
เอายังไงรอดูครับ

ว่าแต่คาร์ริคจะกลับมาจริงหรอ คุมทีมกำลังโอเคเลยนิ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: โง่ก็แค่เงียบโน๊ะ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16815
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:29
ยังจะมีคนกลัวนั่นกลัวนี่อีกวุ้ย ทำทีมทุเรศได้ขนาดนี้ ยังจะกลัวการเปลี่ยนแปลงอีก
1
0
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:31
--WuTTy-- พิมพ์ว่า:
TheoZoldix พิมพ์ว่า:
แล้ว งง จะต่อสัญญา เทนฮาก ทำเพื่ออะไร ตอนต้นฤดูกาล  

มันเป็นการขยายสัญญาเดิมครับ

คิดในแง่เทนฮากด้วย ถ้าเราเป็นเทนฮาก เราจะยอมให้สัญญาเหลือปีสุดท้ายเหรอ ? ทีมให้คุมทีมต่อ เราเป็นเทนฮากต้องขอขยายสัญญาเพิ่มอยู่แล้ว เพื่อความมั่นคงในงาน เป็นการการันตี

ในแง่สโมสร ถ้าปล่อยให้เหลือปีสุดท้าย สมมติ เทนฮากดันนคุมทีมดีปีนี้ ลุ้นแชมป์ ทีมอื่นเข้ามาจีบ ปีหน้าไปฟรีๆ เลยนะครับ หมดสัญญา

เอาให้ดีก่อนค่อยกลัวเสียฟรีก็ได้มั้งครับ กลัวกันไปเองทั้งนั้น
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Dec 2009
ตอบ: 7200
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:33
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
แล้ว งง จะต่อสัญญา เทนฮาก ทำเพื่ออะไร ตอนต้นฤดูกาล  

คิดในแง่เทนฮากด้วย ถ้าเราเป็นเทนฮาก เราจะยอมให้สัญญาเหลือปีสุดท้ายเหรอ ? ทีมให้คุมทีมต่อ เราเป็นเทนฮากต้องขอขยายสัญญาเพิ่มอยู่แล้ว เพื่อความมั่นคงในงาน เป็นการการันตี

ในแง่สโมสร ถ้าปล่อยให้เหลือปีสุดท้าย สมมติ เทนฮากดันนคุมทีมดีปีนี้ ลุ้นแชมป์ ทีมอื่นเข้ามาจีบ ปีหน้าไปฟรีๆ เลยนะครับ หมดสัญญา

เอาให้ดีก่อนค่อยกลัวเสียฟรีก็ได้มั้งครับ กลัวกันไปเองทั้งนั้น  

บริบทมันก็คล้ายกับนักเตะปีสุดท้ายแหละครับ

ไม่ค่อยอยากให้เหลือปีเดียวหรอกครับ มันมีผลเสียเยอะกว่าผลได้

กรณีเทนฮาก อย่างที่บอก ผมเป้นเทนฮาก ก็ต้องขอยายสัญญาอยู่แล้ว

ลองคิดถึงคุณเป็นเทนฮากซิ คุณจะปล่อยให้เหลือปีเดียวไหม

0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2022
ตอบ: 1563
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:38
[RE][MU News]ทูเคิล พร้อมรับงานทันที

ประเด็นคือ มันจะไม่เกิดความมั่นคงในตัวโค้ชกรณีซื้อผู้เล่นใหม่ครับ
ถ้าโค้ชพร้อมปลิวตลอดเวลา เวลาจะซื้อใคร ผู้เล่นจะเกิดความไม่มั่นใจว่า ถ้าฉันมาเล่นกับโค้ชคนนี้ปีนึง เกิดปีหน้ามันปลิว แล้วโค้ชใหม่จะใช้เขามั้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:43
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:

บริบทมันก็คล้ายกับนักเตะปีสุดท้ายแหละครับ

ไม่ค่อยอยากให้เหลือปีเดียวหรอกครับ มันมีผลเสียเยอะกว่าผลได้

กรณีเทนฮาก อย่างที่บอก ผมเป้นเทนฮาก ก็ต้องขอยายสัญญาอยู่แล้ว

ลองคิดถึงคุณเป็นเทนฮากซิ คุณจะปล่อยให้เหลือปีเดียวไหม

ผมเป็นเทนฮาร์กแล้วยังไงอะ ไปเกาะเข่าเซอร์จิมขยายสัญญาผมเถอะครับงี้หรอ 555 มันก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของสโมสรล้วนๆปะ ถ้าจะเทียบกับนักเตะก็เทียบกับนักเตะกากๆเหลือสัญญาปีสุดท้ายอะ คุณเป็นสโมสรอะ คุณต่อมั้ยอะ

0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2010
ตอบ: 2241
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:49
ทูเคิ่ล ก็ไม่ได้ดีกว่า เทน ฮาค เลยนะ
0
0
แข้งเจลีก
Status: The Blues Chelsea
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 7680
โพสเมื่อ: Mon Oct 07, 2024 21:52
ยังไงก็เก่งกว่าฮากอะ ถึงจะบอกบอลตัวยูอะไรก็ตาม ปีนั้นก็ยังพาเชลซีจบที่ 3 ชิง EFL, FA Cup ถึงจะแพ้ลิเวอร์พูลก็เถอะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel