BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ยูสเซอร์สายสว่าง
แมวมองเถื่อน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 1139
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 09:36
[HELP] เหมือนมีคนใช้ Youtube ของผมอยู่ครับ ทำอย่างไรได้บ้าง?
ก่อนอื่นเลย มาทราบเพราะดูจากประวัติการเข้าดูช่อง Youtube แล้วเจอว่าเป็นช่องเด็กที่ไม่เคยเข้าเลย
เพิ่งเริ่มเมื่อวันที่ 21/09/24 ที่่ผ่านมา

พอดีผมเพิ่งเห็นเมื่อคืน เลยทำการ Log out ออกจากอุปกรณ์ของ Email ทั้งหมดเหลือแค่ของมือถือ กับ Notebook แต่ปรากฎว่ายังมีการเข้าดูคลิปอยู่อย่างต่อเนื่อง

ผมไม่รู้จะหาวิธีไหนแล้ว พอเข้าไปดูจะพบว่ามีการใช้งานผ่าน TV ผมไม่ทราบว่าสามารถเอาออกยังไงได้บ้างครับ
พาสเวิร์ดอีเมล์ก็เปลี่ยนแล้วด้วย หลอนเลยตอนนี้

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

๊Update***

เอาออกทุกอุปกรณ์ก็แล้ว ผมงงว่ายังมีคนอื่นใช้งานได้อยู่เลย ตอนนี้สงสัยเรื่องกล่อง TrueID เก่า เพราะส่งคืนเจ้าหน้าที่ True ไป

ลองตรวจสอบประวัติแล้วเจออยู่ที่โคราช มีการใช้คำสั่ง Google Assistance หา Youtube ที่นั่น

แต่ทั้งๆที่ผมถอนอุปกรณ์ออกแล้ว ยังงงว่าทำไมเค้าใช้งานต่อได้ งงมากๆ

แก้ไขล่าสุดโดย ผักกะเพรา เมื่อ Sun Sep 29, 2024 11:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

นักบอลถ้วย ก.
Status: (ɔ◔‿◔)ɔ ♥
เข้าร่วม: 28 May 2020
ตอบ: 5410
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 09:41
[RE: [HELP] เหมือนมีคนใช้ Youtube ของผมอยู่ครับ ทำอย่างไรได้บ้าง?]
เปลี่ยนพาสเวิร์ดครับ มันจะlog outจากเครื่องอื่นๆหมดเลย แต่ท่านจะต้องยอมเสียเวลาlog inเครื่องอื่นใหม่นิดนึง
2
0

แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 26 Sep 2007
ตอบ: 31005
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 09:44
[RE: [HELP] เหมือนมีคนใช้ Youtube ของผมอยู่ครับ ทำอย่างไรได้บ้าง?]
ลองเข้าลิ้งค์นี้ดูครับ มันจะบอกว่าแอคเคานต์เราใช้กับอะไรบ้าง
ถ้าไม่ใช่ก็กด sign out ไป

https://myaccount.google.com/device-activity
4
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 24986
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 09:45
เคยไป login ค้างไว้ที่เครื่องไหนหรือเปล่า
เปลี่ยน password แล้ว disconnect อุปกรณ์เครื่องพวกนั้นออกจากระบบ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 09:53
seiq_ พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนพาสเวิร์ดครับ มันจะlog outจากเครื่องอื่นๆหมดเลย แต่ท่านจะต้องยอมเสียเวลาlog inเครื่องอื่นใหม่นิดนึง  

เปลี่ยนแล้วครับ ยังเหมือนเดิมเลย

SilverCross พิมพ์ว่า:
ลองเข้าลิ้งค์นี้ดูครับ มันจะบอกว่าแอคเคานต์เราใช้กับอะไรบ้าง
ถ้าไม่ใช่ก็กด sign out ไป

https://myaccount.google.com/device-activity  

เข้าแล้วครับ เอาออกทุกอุปกรณ์เลยตอนนี้ แต่ก็ยังเหมือนเดิมครับ

cybernet พิมพ์ว่า:
เคยไป login ค้างไว้ที่เครื่องไหนหรือเปล่า
เปลี่ยน password แล้ว disconnect อุปกรณ์เครื่องพวกนั้นออกจากระบบ  

ตอนนี้กำลังสงสัยว่าเคยไป Broadcast หรือ Miror Youtube เข้า TV ครับ แต่หาวิธีเอาออกไม่เจอจริงๆ

2
0

นักเตะตำบล
Status: #fantasista#trequartista#regista
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1710
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 09:59
1
0
!!!!!!!!!!เสื้อพื้นขาวมือสอง ราคาถูก!!!!!!!!!!
https://www.instagram.com/uscotton100/
https://www.facebook.com/USCOTTON100
https://linevoom.line.me/user/_dWYssRQ_ZsE9ZZGVFQyV3G9tVNDVcn6AaIpPfh0
คอมเมนเตเตอร์
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 21116
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 10:14
ผมเคยไปล็อกอินบ้านคนที่ไปกินเหล้า 555 แล้วเมาจัดไม่ออก ผ่านมาแค่วันเดียว
ใครดู roblox กับ ghost radio เต็มเลยว้ะ

เปลี่ยนรหัสเลย
1
0

นักเตะตำบล
Status: Settle Down, Beavis
เข้าร่วม: 03 Jan 2010
ตอบ: 3166
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 10:44
เปลี่ยนพาสเวิร์ดแล้วตั้งการ login แบบ2ชั้น 2FA ครับ สำคัญมากควรทำทุกแพลตฟอร์ม
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 11:31
rock! พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนพาสเวิร์ดแล้วตั้งการ login แบบ2ชั้น 2FA ครับ สำคัญมากควรทำทุกแพลตฟอร์ม  

ลองทำแล้วครับ ตอนนี้ตั้งค่าทุกอย่างเปลี่ยนพาสใหม่
เอาออกทุกอุปกรณ์ก็แล้ว ผมงงว่ายังมีคนอื่นใช้งานได้อยู่เลย ตอนนี้สงสัยเรื่องกล่อง TrueID เก่า เพราะส่งคืนเจ้าหน้าที่ True ไป

ลองตรวจสอบประวัติแล้วเจออยู่ที่โคราช มีการใช้คำสั่ง Google Assistance หา Youtube ที่นั่น

แต่ทั้งๆที่ผมถอนอุปกรณ์ออกแล้ว ยังงงว่าทำไมเค้าใช้งานต่อได้ งงมากๆ
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 1967
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 15:38
ผักกะเพรา พิมพ์ว่า:
ก่อนอื่นเลย มาทราบเพราะดูจากประวัติการเข้าดูช่อง Youtube แล้วเจอว่าเป็นช่องเด็กที่ไม่เคยเข้าเลย
เพิ่งเริ่มเมื่อวันที่ 21/09/24 ที่่ผ่านมา

พอดีผมเพิ่งเห็นเมื่อคืน เลยทำการ Log out ออกจากอุปกรณ์ของ Email ทั้งหมดเหลือแค่ของมือถือ กับ Notebook แต่ปรากฎว่ายังมีการเข้าดูคลิปอยู่อย่างต่อเนื่อง

ผมไม่รู้จะหาวิธีไหนแล้ว พอเข้าไปดูจะพบว่ามีการใช้งานผ่าน TV ผมไม่ทราบว่าสามารถเอาออกยังไงได้บ้างครับ
พาสเวิร์ดอีเมล์ก็เปลี่ยนแล้วด้วย หลอนเลยตอนนี้

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

๊Update***

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ ท่านใช้แบนเนอร์หนังเรื่องหลัง ดูบู๊สนุกดี555
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 18:37
Peerasith พิมพ์ว่า:

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ ท่านใช้แบนเนอร์หนังเรื่องหลัง ดูบู๊สนุกดี555  

ขอบคุณมากครับ สนุกทั้ง 2 ภาคเลย แล้วเลือกนางเอกหน้าตาแบบผมชอบทั้งสองภาคอีก
แก้ไขล่าสุดโดย ผักกะเพรา เมื่อ Sun Sep 29, 2024 18:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 1967
โพสเมื่อ: Mon Sep 30, 2024 00:15

ขอบคุณมากครับ สนุกทั้ง 2 ภาคเลย แล้วเลือกนางเอกหน้าตาแบบผมชอบทั้งสองภาคอีก  

ชื่อเรื่อง?
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Sep 30, 2024 00:29

ชื่อเรื่อง?  

The Witch: Part 1 - The Subversion ครับ
0
0

ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel