ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีม
Status: ผู้เปลี่ยนฐานะเทพเจ้าของจักรพรรดิให้เป็น “คนธรรมดา
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 595
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2024 01:52
[RE: ฟุตบอลดูดแผล่บ 17/09/24]
keakungjung พิมพ์ว่า:
ผมอยู่ฝั่งทีมด้านซ้าย ทุกทีมนะครับ
( ให้เล่นทีมฝั่งขวามือนะครับ )

รบกวนอ่านรายละเอียดดีๆ ก่อนนะครับ

สโต๊ค ซิตี้ -1..................................................เจอฟลีตวู้ด ทาวน์
เอฟเวอร์ตัน -0.25...........................................เจอเซาแธมป์ตัน
ฟูแล่ม -0.75..................................................เจอเปรสตัน
คริสตัล พาเลซ -1...........................................เจอควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
เบรนท์ฟอร์ด -1.5...........................................เจอเลย์ตัน โอเรียนท์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เสมอ..................................เจอแบล็คพูล
แมนฯ ยูไนเต็ด -1.75.......................................เจอบาร์นสลีย์

ยูเวนตุส -0.75................................................เจอพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
แอสตัน วิลล่า -0.75........................................เจอยัง บอยส์
เอซี มิลาน +0.5.............................................เจอลิเวอร์พูล
เรอัล มาดริด -1.5............................................เจอสตุ๊ตการ์ต
บาเยิร์น มิวนิค -2.25........................................เจอดินาโม ซาเกร็บ
สปอร์ติ้ง ลิสบอน -0.5......................................เจอลีลล์

มายอร์ก้า เสมอ...............................................เจอเรอัล โซเซียดาด

กาลาตาซาราย -1.75.......................................เจอกาเซียนเท็ป

เซนิต -1.5.....................................................เจอรูบิน คาซาน

วิสเซล โกเบ -0.5............................................เจอบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อัล ฮิลาล -1.5................................................เจออัล เรย์ยาน

50 - 10000 แผล่บ

โควท = ดีล ครับ

ปล. ถ้าผมลืมจ่ายแผล่บท่านไหน รบกวนทักมาบอกด้วยนะครับ
อาจจะตกหล่นบางท่าน ขอบคุณมากๆ ครับ

Liverpool 300
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel