ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 44410
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:33
[RE: ปรึกษาเรื่องสาว ขอความเห็นหลายมุมมองจากชายและหญิง]
itoonggy พิมพ์ว่า:
C จากเพื่อนนางเอก จะกลายเป็นนางเอกซะแล้ว  

เจอกันครั้งแรก น้อง C มาด้วย

ชวนกินมื้อเย็น น้อง C ต้องมาด้วย

ไปต่อไม่ถูกครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4802
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:34
[RE: ปรึกษาเรื่องสาว ขอความเห็นหลายมุมมองจากชายและหญิง]
พี่ A เขินปะ เลยพาน้อง C มาช่วยดูท่านด้วย
แต่ผมตลกนะ อายุ35ละ ยังไม่ไปกินข้าวกับคนอื่น2คน
ดูแปลกๆ
ทั้งที่ท่านก้เป็นคนรู้จักของเพื่อนเค้า ถ้าสนใจกันจริงๆ น่าจะไปกันได้ไม่ยาก
อีกอย่างคือทิ้งระยะตั้ง4เดือนกว่าจะทักนี่นานมากๆเลย สำหรับสมัยนี้
1
0

twice
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 9309
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:35
[RE]ปรึกษาเรื่องสาว ขอความเห็นหลายมุมมองจากชายและหญิง
35 คือเค้าโตมากพอแล้วนะ ผมว่าง่ายเลยถ้าเราจริงจังกับเค้าจริงๆ ดูอุปนิสัยแล้วยิ่งง่ายเลย ถ้าเสาร์อาทิตย์แวะไปบ้านเค้าซื้อของอร่อยๆไปฝากพ่อแม่ ขอไฟเขียวพ่อแม่เค้า พาออกไปเดท ไปเที่ยว ส่วนตัวผมเรียบง่ายแบบนี้ดีมากเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:36
jabkungza พิมพ์ว่า:
พี่ A เขินปะ เลยพาน้อง C มาช่วยดูท่านด้วย
แต่ผมตลกนะ อายุ35ละ ยังไม่ไปกินข้าวกับคนอื่น2คน
ดูแปลกๆ
ทั้งที่ท่านก้เป็นคนรู้จักของเพื่อนเค้า ถ้าสนใจกันจริงๆ น่าจะไปกันได้ไม่ยาก
อีกอย่างคือทิ้งระยะตั้ง4เดือนกว่าจะทักนี่นานมากๆเลย สำหรับสมัยนี้  

แบบนี้ผมไปต่อไม่ถูก ว่ายังไงดี

โสด คุยได้ ไม่ได้เกลียด
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:37
DFB_Crazydays พิมพ์ว่า:
35 คือเค้าโตมากพอแล้วนะ ผมว่าง่ายเลยถ้าเราจริงจังกับเค้าจริงๆ ดูอุปนิสัยแล้วยิ่งง่ายเลย ถ้าเสาร์อาทิตย์แวะไปบ้านเค้าซื้อของอร่อยๆไปฝากพ่อแม่ ขอไฟเขียวพ่อแม่เค้า พาออกไปเดท ไปเที่ยว ส่วนตัวผมเรียบง่ายแบบนี้ดีมากเลย  

ต้องลองทำแบบที่ท่านว่ามาละ เพื่อไปได้ไกลมากขึ้น ขอบคุณครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2024
ตอบ: 60
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:38
ดูแล้วต้องดูไลฟสไตล์คุณนะและไลฟ์สไตล์ A ด้วย ว่าถ้าเริ่มจริงจังแล้วการใช้ชีวิตเปลี่ยนแน่นอน แล้ว A จะโอเคไหม ต้องคุยตั้งแต่ตอนนี้เลย มุมเรานะ เราชอบผชที่ชัดเจน คุยกันตรงๆเลยอะไรได้อะไรไม่ได้ คุยไปสักพักมันจะพอรู้แล้วว่ารสนิยมพอจะเป็นแบบไหน ทัศนคติยังไง ถ้าไม่ใช่จะได้ moveไปเลย fair enough
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:43
Silk Trader พิมพ์ว่า:
ดูแล้วต้องดูไลฟสไตล์คุณนะและไลฟ์สไตล์ A ด้วย ว่าถ้าเริ่มจริงจังแล้วการใช้ชีวิตเปลี่ยนแน่นอน แล้ว A จะโอเคไหม ต้องคุยตั้งแต่ตอนนี้เลย มุมเรานะ เราชอบผชที่ชัดเจน คุยกันตรงๆเลยอะไรได้อะไรไม่ได้ คุยไปสักพักมันจะพอรู้แล้วว่ารสนิยมพอจะเป็นแบบไหน ทัศนคติยังไง ถ้าไม่ใช่จะได้ moveไปเลย fair enough  

คงต้องชัดเจนมากกว่านี้ ให้ได้ความไว้ไจมากขึ้น

ขอบคุณครับ
0
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34427
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:46
[RE]ปรึกษาเรื่องสาว ขอความเห็นหลายมุมมองจากชายและหญิง
Thousandmaster พิมพ์ว่า:
ไหมลาว ออโต้เรื้อน พิมพ์ว่า:
ปัญหาอยู่ตรงไหนนะครับ  

พี่ A คิดยังไงกับผมกัน เปิดโอกาสคุยได้แต่ไปต่อไม่ถูก  

ถามนิดครับ พี่เค้า 35 แล้วท่านอายุเท่าไหร่นะครับ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:47

พี่ A คิดยังไงกับผมกัน เปิดโอกาสคุยได้แต่ไปต่อไม่ถูก  

ถามนิดครับ พี่เค้า 35 แล้วท่านอายุเท่าไหร่นะครับ  

อายุน้อยกว่าพี่ A ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Thousandmaster เมื่อ Tue Sep 10, 2024 20:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 409
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:50
ผมว่าพี่ A พาน้อง C มาด้วย คงกะจะดูว่า ถ้ามีเด็กอายุน้อยกว่ามาด้วย จะหวั่นไหวหรือเปล่านะ

ถ้าคุณมั่นคงว่าอะไรแค่พี่ A คนเดียว ไม่ได้แอบไปคุยกับน้อง C อีกซักระยะเค้าคงเปิดใจให้มากขึ้นครับ

ส่วนไลฟ์สไตล์ พี่ A น่าจะเป็นคนอะไรครอบครัวมากๆ ไม่ว่าจะมีแฟนไม่มีแฟน ครอบครัวต้องมาที่ 1 ก่อนเสมอ

ต่อให้มีนัดกับแฟนแล้ว หรือเสียเงินจองอะไรไปแล้ว แต่ถ้าครอบครัวมีอะไรเร่งด่วนเช่น ปัญหาสุขภาพของคนในบ้าน หรืออาจจะแค่คนในบ้านเหงาอยากให้ไปนู่นไปนี่ด้วย อาจจะต้องพร้อมที่จะเลื่อนนัด หรือเสียเงินเปล่ากับสิ่งที่จองไปแล้ว ผมว่าถ้ารับในจุดนี้ได้ ก็น่าจะไม่มีปัญหาอะไรแล้วครับ

เอาใจช่วยครับ
1
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34427
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:54

คนที่สวยที่สุดในออฟฟิศผมก็อายุ 35 เหมือนกัน ตำแหน่งก็สูงระดับนึง เด็กน้อยๆในทีมก็ชอบ แต่คงไม่มีใครกล้าจีบเพราะอายุห่างเกิน

สู้ๆครับ ขอให้สมหวัง
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 3917
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:56
มันพึ่งเริ่มสำหรับเขาละมั้งครับ ถึงพาน้อง c ไปด้วย เหตุผลร้อยแปด ระวังตัว,เป็นเพื่อนชวนกลับบ้าน เจอกันตั้ง 4 เดือนมาบอกว่าชอบก็แสดงว่าเป็นคนไม่รีบร้อน

ก็อยู่ที่ จขกท ล่ะครับรีบไหม ตอนเย็นไม่สะดวกก็ชวนไปกินกลางวันก็ได้ ไม่สะดวกเลยก็ลองทำความรู้จักกันไปก่อนก็ได้
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2009
ตอบ: 2720
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:56
เรื่องปกติมากที่ผู้หญิงจะขอพาเพื่อนมา ไม่ไปไหนกับเรา2-2ในนัดแรก

เป็นการเว้นระยะแบบนึง แปลว่าถ้าครั้งที่2,3,4ยังพาเพื่อนมาด้วยเรื่อยๆแปลว่าคุณอยู่กับที่(หรือไม่มีหวัง)

แต่ถ้าเขายอมมาคนเดียว แปลว่าคุณได้คะแนนครับ

จบปึ้ง
1
0

Status:
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:57

คนที่สวยที่สุดในออฟฟิศผมก็อายุ 35 เหมือนกัน ตำแหน่งก็สูงระดับนึง เด็กน้อยๆในทีมก็ชอบ แต่คงไม่มีใครกล้าจีบเพราะอายุห่างเกิน

สู้ๆครับ ขอให้สมหวัง  

ไม่น่าจะใช่ที่ทำงานเดียวกัน (มั้ง) นะ

ฝ่ายพี่ A มีผู้ชายคนเดียว นอกนั้นผู้หญิงครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 1191
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 20:57
ลองชวนไปเสาร์อาทิตย์สิครับ พร้อมยื่นข้อเสนอเสนอไปรับไปส่ง
1
0
RMCF since 2000 & MUFC since 2009
FRA & ESP
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel