ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Dec 2020
ตอบ: 2041
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 15:16
สโมสรสามารถปฏิเสธไม่ส่งตัวไปทีมชาติได้ไหมครับ
ชาติใครใครก็รัก แบบนั้นสโมสรโดนด่าตาย มันไม่ใช่สโมสรประเทศบ้านเกิดมันก็พูดง่ายไปหมด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal till i die ,I'm Arsenal till I die ...I know I am ,I'm sure I am.

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2009
ตอบ: 14576
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 15:31
[RE: สโมสรสามารถปฏิเสธไม่ส่งตัวไปทีมชาติได้ไหมครับ]
ZeaLSpacE พิมพ์ว่า:
agfa พิมพ์ว่า:
fifa day ไม่ได้ มีหงส์ไง นักเตะบราซิลไม่ไปกัน เกือบโดนแบน  
โดนแบนจากอะไรครับ แล้วโทษคือไรบ้าง

fifa สั่งแบน ไม่ให้ลงเตะครับ

https://www.thairath.co.th/sport/eurofootball/premierleague/2188786

แต่ผมจำไม่ได้ละ ว่าสุดท้ายได้ลงไหม แต่คือ โดนสั่งแบนห้ามลง
0
0
FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2022
ตอบ: 1514
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 15:49
[RE: สโมสรสามารถปฏิเสธไม่ส่งตัวไปทีมชาติได้ไหมครับ]
ถ้าอยู่ในช่วง Fifa day ปฏิเสธไม่ได้ครับ
นักเตะถ้าถูกเรียกติดทีมชาติ ก็ปฏิเสธไม่ได้เช่นกัน แต่ปกติเค้าไม่อยากหักกันหรอก

ไอ้ที่ Retire ทีมชาตินี่คือประกาศเอง สมาคมก็จะรู้ว่าเออ ไอ้นี่ไม่เล่นแล้ว ไม่เรียกแล้ว ให้เกียรติกัน

วิธีการอ้อมๆคือไปตกลงกับสมาคมชาตินั้นๆเอาครับ ว่าขอไว้ อย่าเรียกเลย บลาๆ
คนบ้านเราก็น่าจะรู้วิธีนี้กันอยู่นะ อิอิ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel