ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
นักเตะคนไหนสันดานแย่ที่สุด
เอริค เดอะค. กระโดดถีบแฟนบอล
???
เมสัน เดอะ ซ้อมเมีย
???
ไรอัน เดอะ ซั่มเมียน้อง
???
ปาทริซ เดอะ ทิ้งครอบครัว
???
ริโอ เดอะ หนีตรวจโด๊ป
???
จาดอน เดอะ ไม่ขอโทษ
???
คริสเตียโน่ เดอะ อีโก้
???
คะแนนทั้งหมด: 138
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: One Love united .
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2829
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 11:40
[RE: นักเตะคนไหนสันดานแย่ที่สุด]
ศูนย์กลางจักรวาลโดยแท้จริง ตั้งกะทู้ ใช้กระดองกันเรื้อน เรียกร้องหาความยุติธรรม จะเป็นจะตายขึ้นมาถ้าไม่ถูกใจ ตอบแต่ละเม้นท์มาหละ ทุกอย่างต้องหมุนรอบตัวเอง ไม่ได้มโนนะ ไปดูเหตุผลในสุสานดิ เค้าอ้างอิงว่า ยูสนี้ ร้องตลอดว่าทำไม่แบนแฟนแมนยู
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2024
ตอบ: 1334
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 11:56
[RE: นักเตะคนไหนสันดานแย่ที่สุด]
กะมาหาพวก กลายเป็นตัวตลกไปแล้ว
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2977
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 12:17
คาบ้าน
1
3
หากโดน 37 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2020
ตอบ: 74
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 12:18
REdTurtle พิมพ์ว่า:
Vachira พิมพ์ว่า:
ดูไว้สะพวกแฟนผีคิดน้อย มันต่างกับที่ผมพูดตรงไหน คุณเปิดได้ ก้อโดนสวนได้

พวกคุณเป็นแฟนผีแบบไหน รู้สึกดีเหรอที่มีคนมาตั้งกระทู้แบบนี้ มันไม่มีใครชอบหรอก
ยิ่งกระทู้นี้ลากแต่นักเตะทีเรามากลางสี่แยก แฟนผีทุกคนขึ้นหมดแหละ แต่แล้วไง
คุณจะเอาอะไรมาอุดปากไม่ให้แฟนทีมอื่นพูดทำนองนี้ เมื่อคุณเปิด คุณก้อโดนสวน
มันเข้าใจยากตรงไหน

ที่ผมไม่ไหวเมื่อคืนเพราะรู้ว่ามั่วแน่นอนถ้าขืนยังปล่อยไว้แบบนี้ ผมรู้ว่าเสียงผมมันเล็ก
ไม่รู้จะเข้าหูใครบ้าง ผมไม่ชอบที่บลัฟกันแบบนี้ เวลาอ่านยังไงมันก้อขึ้น แต่แล้วไง
ถ้ายังเป็นแบบนี้มันก้อมีแต่โต้กันไปมา ไม่มาฟังเหตุผลกันหรอก โอเคมันอาจจะมี
บางคนที่อาจจะชอบแบบนี้ ปั่น ชอบปั่น งั้นถ้าส่วนใหญ่เห็นว่า ไม่เป็นไร มันเป็นสีสัน
ผมจะได้ทำใจให้มากขึ้น ไปหาอ่านเรื่องบอลจากที่อื่น เพราะที่นี่ชอบปั่น ไม่ได้ชอบ
การเชียร์บอลแบบจริงๆ นักเตะทีมตัวเองจะโดนด้อยค่ายังไงไม่สนใจ ขอให้ได้ปั่นไว้ก่อน
เป็นพอ

จริงๆเมื่อคืนคันไม้คันมืออยากจะโต้ แต่มีคนเตือนว่ามันไม่มีประโยชน์ ปล่อยวางเถอะ
ผมกัอเห็นด้วย ปล่อยวางมัน แต่พอเห็นกระทู้แบบนี้แล้ว เห็นการตอบในกระทู้แล้ว คงขอ
สักหน่อย แล้วจะปล่อยวางเรื่องพวกนี้

แล้วจะขอมาซ้ำเวลาที่แฟนผีคิดน้อยโดนรุม จะซ้ำให้ไม่อยากอยู่ใน ss เลย ซ้ำจนกว่าจะคิดได้
แล้วไม่ต้องมาบอกว่า แฟนทีมอื่นล่ะ ไม่ ผมไม่ข้ามไปทีมอื่น ผมอยากให้กระทู้แบบนี้หยุด หรือ
มีให้น้อยที่สุด เพราะงั้น ขืนโต้ทุกอย่าง โต้ทุกทาง เรื่องไม่จบแน่ เอาในทีมเราก่อน เอาให้ไม่มี
แล้วถึงเวลานั้น ถ้ายังมีแฟนทีมอื่นมายุ่งเรื่องพวกนี้ ค่อยไปถล่ม แต่ไม่ใช่แบบเมื่อคืน คุณจะเอาอะไร
ไปห้าม ในเมื่อยังมีพวกแฟนผีคิดน้อยอยู่ เว้นแต่คุณบอกว่าอยากสนุกที่ได้ปั่น ถ้าเป็นอย่างนั้น
อย่ายุ่งกับผม ไม่ต้องมาวุ่นวายกับผม  

ตั้งข้อสังเกตดูเลย ถ้ามู้ผีแซะหงส์ เรื้อนมันจะเยอะกว่านี้ เหตุการณ์มันจะเป็นลักษณะนี้ตลอด เด็กหงส์จะร้อนง่ายกว่า

อีกอย่างตัวแทงค์เด็กหงส์ปั่นไม่ค่อยเก่ง ไม่เหมือนตัวแทงค์เด็กผี ขาปั่น ขาแซะ สากกระบือยันเรือรบ ปั่นเด็กหงส์หัวร้อนได้ตลอด

ไม่ใช่ผมสนับสนุนพวกชอบปั่นนะ แต่เด็กหงส์มันก็ด่าผีมานานแล้ว ไม่ใช่มีแค่ผีด่าหงส์ แต่มาแซะแนวนี้ เด็กผีอย่างน้อยก็ผม มันไม่ร้อน บอกตามตรงเรื่องที่หัวร้อนสุด ก็เรื่องชอบมาด่าผีโกง แล้วชอบคิดว่าตัวเองมีความชอบธรรมในการด่า  

ผมยืนยันคำเดิม แล้วไง ผมไม่ได้กวนนะครับ คำว่า “แล้วไง” ผมไม่ได้ใช้กับคุณโดยตรง ผมใช้กับ
พวกที่จะมาอาศัยความเห็นคุณ หาพวก และผมเข้าใจว่าคุณหัวร้อน แต่ถ้าเราไม่หยุด เราจะห้ามเรื่อง
พวกนี้ไม่ได้เลยครับ ถ้าผมทำให้คุณเข้าใจผิด ผมขอโทษตรงนี้ ต่อไปนี้คือความเห็นผมที่ไม่ได้แซะคุณครับ

ตราบใดที่ตรรกะคุณ ไม่ได้เทียบเคียงกับ พระอาทิตย์ขึ้นทางทิศตะวันออก คุณไม่สามารถห้ามคนอื่นได้

แล้วใครเปิดก่อนเมื่อแรกเริ่ม ใครเปิดมากกว่า เหตุผลผมดีกว่า เหล่านี้ “ไม่มีตัวชี้วัด” ที่สามารถให้เป็นยุติได้
ไม่มีประโยชน์สำหรับ “การไม่ให้กระทู้เหล่านี้ไม่มี หรือมีน้อยที่สุด” การโต้ไปมาแบบนี้ ไม่มีใครฟังใครเรื่อง
เหตุผลที่ฟังได้หรอกครับ ผมไม่ได้ออกตัวว่าผมดีที่สุด ผมแค่แซะพวกที่ผมต้องการแซะ ผมไม่ได้ถูกที่สุด
ผมก้ออยากโต้ แต่มันไม่สามารถหาตรรกะอะไรที่อุดปากคนอื่นได้ 100% ผมถึงบอกว่า ผมไม่ยุ่งกับทีมอื่น
ผมมุ่งที่จะฟาดพวกที่เรียกตัวเองว่าแฟนผี “ที่คิดน้อยไป” เผื่อจะหยุด เมื่อใดกัอตามที่สักฝั่งหยุด การที่จะให้
อีกฝั่งหยุดถึงจะเริ่มเป็นไปได้ แต่ถ้าโต้กันไปมา มัน “ไม่มีทางหยุดได้” ผมอาจจะความสามารถไม่ถึง แต่ผม
ไม่เห็นทางที่จะให้อีกฝั่งหยุด โดยอีกฝั่งไม่หยุดได้ ผมไม่ได้บอกว่า ใครเริ่มก่อนเริ่มหลัง ใครมีเหตุผลที่ดีกว่า
เลยนะครับ เอาแค่มองว่าทำยังไงจะไม่โต้กันโดยที่ทั้งสองฝั่งยังพร้อมบวกกันแบบนี้ ผมความสามารถไม่ถึงจริงๆ
ถ้ามีคนที่เก่งมากๆ สามารถหาทางที่ดีกว่านี้ได้ ผมก้ออยากฟัง ผมไม่ได้แซะจริงๆ การที่มีคนที่คิดอะไรที่เราคิด
ไม่ได้ คิดไม่ถึง มันว้าวมาก อีกทั้งยังเปิดให้เราเห็นถึงมุมมองที่เราไม่เห็น มันทำให้เราพัฒนาได้ไปอีกขั้น
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 12822
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 14:16
สวัสดีครับท่านประมุขจาง
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2021
ตอบ: 5631
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 18:19
เคส ไรอัน กิกส์ ดูแย่สุด
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2021
ตอบ: 435
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2024 19:53
[RE]นักเตะคนไหนสันดานแย่ที่สุด
คำตอบ น่าจะเป็นคนตั้งกระทู้ครับ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel