ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: Let it be me
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Jan 2007
ตอบ: 2278
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 12:23
[RE: เคยมีใครจีบสาวที่ไม่รู้จักทาง IG/FB ไหมครับ]
ชวนคุยจาก story ที่เธออัพ แต่ต้องเป็นอันที่เรามีความสนใจเหมือนกันนะ จะได้คุยต่อได้

ทักไปอย่าไปคาดหวังว่าเค้าจะตอบ ถ้าไม่ตอบจริงก็ไม่ต้องเสียกำลังใจ ค่อยๆชวนคุยไป

กรุงโรมไม่ได้สร้างวันเดียว หว่านๆไปคับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2010
ตอบ: 13778
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 12:39
[RE: เคยมีใครจีบสาวที่ไม่รู้จักทาง IG/FB ไหมครับ]
ผมว่าถ้าไลฟ์สดแล้วแชร์ว่าชอบอะไรบ้างไม่ชอบอะไรบ้าง
มันย้อนแย้งการ introvert ไงก็ไม่รู้นะครับ
ผมว่าไม่introvertแน่ๆ แต่โลกส่วนตัวสูง ช่างเลือกมากกว่า

ถ้าท่านเข้าไปลุยก่อน ท่านก้ต้องเสมอต้นเสมอปลาย เพราะเหมือนไปจีบก่อนเธอก็จะต้องบรรทัดฐานในสมองว่า เมื่อก่อนเธอยอมทำให้ตลอดเดี๋ยวนี้ทำไมเปลี่ยนไป

ลุยครับขอให้โชคดี
1
0
evertonian
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3235
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 14:31
ผมเชื่อว่าคนที่เค้าดูมีความสุขกับชีวิตอยู่แล้ว การจีบที่ดีที่สุดคือทำให้รู้ว่าการที่เราเข้าไปในชีวิตเค้ามันจะมีแต่ดีขึ้นและไม่แย่ไปกว่าการอยู่คนเดียว ส่วนจะทำอะไรมันก็แล้วแต่คนๆไป ถ้าคิดจะเอาเค้ามาเป็นแฟนต้องซัพพอร์ทเค้าได้ด้วยนะ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2023
ตอบ: 117
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 15:13
ของผมเมีย dm มาจีบทาง ig จนได้กันถึงตอนนี้ครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 233
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 15:18
ยากอยู่นะ ผญ ส่วนใหญ่ก็ระวังตัวแหละ อาจะต้องทุ่มเทนิดนึงดูจากโพสว่าเค้าไปทำกิจกรรมอะไรที่ไหนละ เนียนไปหาโอกาศเจอตัวจริงเข้าไปทักเลย จัดทรงบุคลิกตัวเองให้ดีสะอาดเรียบร้อย รูปหล่อเป็นรอง บุคลิกภาพ มารยาทดี มีโอกาศไม่น้อยเช่นกัน
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3362
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 16:53
toffyman พิมพ์ว่า:
ผมว่าถ้าไลฟ์สดแล้วแชร์ว่าชอบอะไรบ้างไม่ชอบอะไรบ้าง
มันย้อนแย้งการ introvert ไงก็ไม่รู้นะครับ
ผมว่าไม่introvertแน่ๆ แต่โลกส่วนตัวสูง ช่างเลือกมากกว่า

ถ้าท่านเข้าไปลุยก่อน ท่านก้ต้องเสมอต้นเสมอปลาย เพราะเหมือนไปจีบก่อนเธอก็จะต้องบรรทัดฐานในสมองว่า เมื่อก่อนเธอยอมทำให้ตลอดเดี๋ยวนี้ทำไมเปลี่ยนไป

ลุยครับขอให้โชคดี  

การแชร์ว่าชอบไม่ชอบอะไร คือเหมือนเขาไลฟ์ไม่เป็น เปิดไลฟ์ฟังเพลงแล้วไม่รู้จะพูดอะไรเลยบอกว่าคุยกับหนูได้นะมีอะไรถามได้ แล้วมีคนถามเขาครับ

เขาก็ตอบตามที่ถามครับ ดูเป็นคนเฟรนลี่ แต่ต้องมีคนไปทักก่อน ถ้าไม่มีคนทักเขาก็ไม่ได้คุยอะไรประมาณนี้ครับ ตอนแรกผมก็ไม่นึกว่า Introvert แต่จากการที่เห็นเขาไม่ค่อยลงรูป และไม่ได้ลงโซเชี่ยลอะไรมากมายทั้งๆที่หน้าตาค่อนข้างดี เลยคิดว่าน่าจะ Introvert จริงๆ ตอนนี้ที่ Live เหมือนเพื่อนเชียร์ให้หารายได้เสริม ซึ่งเอาจริงๆจากที่ตามไอจี และ เฟสเขาเหมือนเป็นคนไม่ค่อยเที่ยวเท่าไหร่มีแต่รูปไปทำงาน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel