BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แปลกหรือไม่
แปลก
???
ไม่แปลก
???
คะแนนทั้งหมด: 457
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 15048
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 16:49
[RE: มี sex กับคนคุยก่อนคบ คิดว่าแปลกกันมั้ยครับ]
sexual compatibility ก็ควรจะเป็น criteria หนึ่งของการคบกัน หรือศึกษากันในระยะยาวนะครับ

ชีวิตคู่ มันก็ต้องมีครบทั้ง Physical Mental และ Emotional
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3246
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 16:57
[RE: มี sex กับคนคุยก่อนคบ คิดว่าแปลกกันมั้ยครับ]
ถ้าคุยกันมาแล้วเอา แล้วค่อยเป็นแฟนไม่แปลก

แต่ถ้าไม่เคยคุย แต่ได้กันแล้ว แล้วค่อยมาเป็นแฟน ผมว่าแปลก
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2020
ตอบ: 2005
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 16:58
มี่ไปเถอะ
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 19883
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 17:03
ปกติถ้าไม่เคยเด้ยกันมาก่อน สถานะคนคุยผมก็ไม่ให้นะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 17 Mar 2006
ตอบ: 3978
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 17:12
มี sex กับคนคุยก่อนคบ คิดว่าแปลกกันมั้ยครับ
ตอนแรกก็กะว่าจะให้เป็นแบบนั้นแหละ แต่บรรยากาศมันได้จริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 26419
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 17:23
ลูกพี่เฉิน. พิมพ์ว่า:
ถามว่าลำบากไหม มันต้องมองว่าคน ๆ นั้นมองเรื่อง Sex สำคัญขนาดไหน

อย่างแฟนผมคนเก่าคนหนึ่งเขามองว่าสำคัญมาก ๆ ตอนเจอกันคือซัดกันก่อนจะคบกันเลย

ผมเคยนั่งคุยกับเขา เขาบอกว่า เขาจะดูที่ 3 รอบว่า OK ไหม ถ้าไม่ OK ก็แยกย้ายเหมือนถึงเรื่อง Sex ล้วน ๆ นะ อย่างตอนผมซัดกันรอบแรก ผมเสร็จไว เธอก็มาคุยบอกไม่ค่อย OK นะแต่ก็ไม่เป็นไรคนเราตื่นเต้นกันได้ ผมจะมา Ok ครั้งที่ 2 นี่ละ แล้วพอซัดกันซักระยะ ก็มานั่งคุยกัน ว่าอยากคบกันไหม

ถ้าไม่อยากคบก็เป็นเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวกัน คือตอนนั้นเงือนไขคือถ้าไม่ใช่แฟน ถ้าจะซัดกันผมต้องเปิดโรงแรมเท่านั้น นางห้ามไปห้องและนางจะไม่มาบ้านผม แต่ถ้าเป็นแฟนผมไปห้องนางได้นางจะมาบ้านผมได้ แล้วนางก็บอกเลยเงือนไขถ้าจะเป็นแฟนกันนั้นนี่ รับได้ไหม ถ้ารับไม่ได้ก็เป็นแบบเดิม เพื่อนกินเพื่อนเที่ยว เปิด โรงแรมซัดกันไป แต่เขาจะคุยกับใครก็ได้นะ ไม่ได้เป็นเจ้าของกัน ตอนนั้นผมไม่มีตังจะเปิดโรงแรมละ เลยคบก็คบวะ ตอนคบกันตอน ซัดกัน เอาง่าย ๆ ถ้าผมเสร็จก่อนนางไม่เสร็จคือผมหัวขาดอะ 55 มีครั้งหนึ่งผมพลาดเสร็จไปก่อน นางอารมณ์ค้างนางด่าเลย บอกถ้าทำได้เท่านี้วันหลังอย่าปากดีให้ได้ยินอีกนะ แบบจริงจังเลย 55555+

แม่งโหดสลัด เสร็จก่อนไม่ได้
1
0

ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 39798
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 17:23
จริตตรงกันก็ไม่มีปัญหานะ

แต่ถ้าไม่ตรงกัน เช่น ญ หลายๆคนยังไม่สะดวกมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่แฟน ก็ต้องจูนกันแหละว่าทำงัยดี

ส่วนคนที่ต้องขอเช็คของกันก่อนคบเป็นแฟน ก็ต้องแฟร์พอถ้าฝ่าย ญ เค้าก็คิดแบบนี้กับคนอื่นๆที่ไม่ใช่เรา

0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14087
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 17:57
ถามว่าลำบากไหม มันต้องมองว่าคน ๆ นั้นมองเรื่อง Sex สำคัญขนาดไหน

อย่างแฟนผมคนเก่าคนหนึ่งเขามองว่าสำคัญมาก ๆ ตอนเจอกันคือซัดกันก่อนจะคบกันเลย

ผมเคยนั่งคุยกับเขา เขาบอกว่า เขาจะดูที่ 3 รอบว่า OK ไหม ถ้าไม่ OK ก็แยกย้ายเหมือนถึงเรื่อง Sex ล้วน ๆ นะ อย่างตอนผมซัดกันรอบแรก ผมเสร็จไว เธอก็มาคุยบอกไม่ค่อย OK นะแต่ก็ไม่เป็นไรคนเราตื่นเต้นกันได้ ผมจะมา Ok ครั้งที่ 2 นี่ละ แล้วพอซัดกันซักระยะ ก็มานั่งคุยกัน ว่าอยากคบกันไหม

ถ้าไม่อยากคบก็เป็นเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวกัน คือตอนนั้นเงือนไขคือถ้าไม่ใช่แฟน ถ้าจะซัดกันผมต้องเปิดโรงแรมเท่านั้น นางห้ามไปห้องและนางจะไม่มาบ้านผม แต่ถ้าเป็นแฟนผมไปห้องนางได้นางจะมาบ้านผมได้ แล้วนางก็บอกเลยเงือนไขถ้าจะเป็นแฟนกันนั้นนี่ รับได้ไหม ถ้ารับไม่ได้ก็เป็นแบบเดิม เพื่อนกินเพื่อนเที่ยว เปิด โรงแรมซัดกันไป แต่เขาจะคุยกับใครก็ได้นะ ไม่ได้เป็นเจ้าของกัน ตอนนั้นผมไม่มีตังจะเปิดโรงแรมละ เลยคบก็คบวะ ตอนคบกันตอน ซัดกัน เอาง่าย ๆ ถ้าผมเสร็จก่อนนางไม่เสร็จคือผมหัวขาดอะ 55 มีครั้งหนึ่งผมพลาดเสร็จไปก่อน นางอารมณ์ค้างนางด่าเลย บอกถ้าทำได้เท่านี้วันหลังอย่าปากดีให้ได้ยินอีกนะ แบบจริงจังเลย 55555+

ฟังแล้วตื่นเต้นเลยฮะ ไม่เคยเจอความสัมพันธ์แบบนี้
0
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 3512
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 17:59
ไม่แปลก ผญ.เขาก็เช็คของเหมือนกันแหละ
แต่เคยเจอที่จำฝังใจคือ ซัดกันไป 2-3 ครั้งแล้ว
มาฝีดแบ็คว่าเธอยังเด็ดไม่พอ โอ้โห่ถึงกับเคว้งไปเลย
ไอเราก็สู้สุดใจแล้ว ตอนนั้นเสียความมั่นใจไปพักนึง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 20 Feb 2023
ตอบ: 2343
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 18:00
[RE]มี sex กับคนคุยก่อนคบ คิดว่าแปลกกันมั้ยครับ

นึกถึงหนังที่เป้อารีกษ์ เล่นกับคิทตี้ชิชาเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 18:30
ค่าสวนกระแสความเห็น
ผู้หญิงที่ขอเช็คของก่อน
อาจจะเช็คความเรื่องเงิน sex และการใช้ชีวิตว่าเข้ากันไหม
ผมเจอแบบนี้มา2-3คน จะบอกเลยว่า ซวยเองที่เจอผู้หญิงดูถูกเรา
หรือผมกระจอกเองไม่รู้
เรื่อง sex สามารถพูดคุยก็พอจะรู้แล้วครับว่า70% อีกฝ่ายตรงกับเราไหม
การที่คิดว่าเขาก็เช็คผู้ชายมาหลายคนท่านโอเครรับได้ อันนี้อยู่ที่ท่านเลย

การเลือกแฟนล่าสุดของผมคือ ถ้าง่ายผมไม่เอา คบกันก่อนเป็นแฟนกันศึกษาทุกเรื่อง
แล้วหลังจากนั้น อยู่ด้วยกันถึงเริ่มครับแล้วค่อยๆปรับกันเรื่องsex คุยกันได้
ตัวผม มีแฟนมา 7-8คน ช่วงหลังๆผมเริ่มรู้จุดทำให้หญิงเสร็จ
และแต่ละคนมีความชอบต่างกัน
ผมปรึกษาplayboy ท่านนึงมา เขาบอกว่าการทำให้หญิงเสร็จ
ก่อนที่เราจะเสร็จ จะทำให้ชีวิตคู่ราบลื่นพอสมควร สำหรับคน gen x gen y
เพราะว่าสมัยนี้มี สื่อออนไลน์เยอะผู้หญิงก็รู้เยอะ อยากรู้อยากลอง
ผมเลยนำมาใข้และหาวิธีให้แฟนคนปะจจุบันเสร็จได้ 9/10ครั้ง
1ครั้งคือผมเหนื่อยจากงาน
หลักๆคือคุยกันทะลึ่งสุดๆล้วงไปสุดๆเลยว่าอีกฝั่งต้องการอะไร
ต่อให้ลองซั่มกันเลย ผมเคยนะลองซั่มก่อนทะเลาะกันตอนซั่มเลยว่า
ผู้หญิงไม่โอเครหาว่าเราsexจัดไป อารมณ์แบบ ผมรู้สึกผิดด้วยที่
ไม่คุยก่อนทำให้เขามาเสียตัวเสียเวลามีประสบการณ์ไม่ดี

สังคมสมัยนี้มีเยอะครับนักเห็ดล่อลวงผู้หญิงมา
ถามว่า 70%เลยผู้หญิงไม่ได้อยากจดจำ
ประสบการณ์ตรงนั้นถ้าย้อนเวลากลับไปได้
ขึ้นอยู่ว่าท่านจะเลือกแบบไหน
ทำไมสมัยพ่อแม่เรา ยุคbabyboomer ถึงคบกันนาน
หาได้น้อยที่เลิกกัน เพราะว่าศึกษากันก่อน
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: toru taka miracle-
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 14668
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 18:48
คนคุยคืออะไรครับอันนี้ผมไม่รู้จริงๆ

ปกติจีบๆใครก็หวดก่อนตลอด

0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: WE BELIEVE!!!
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 28176
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 19:13
ไม่ถึงกับแปลก แต่ก็แสดงให้เห็นว่าผู้หญิงคนนั้นแม่งง่าย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: อนิเมะ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19161
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 19:34
ถ้าไม่ไปหลอกว่าจบม.ดัง ข่มขืน บังคับกัน ก็ไม่เป็นไรหรอกคับ
0
0
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
นักบอลถ้วย ข.
Status: จิ้งจกเสพความเหงา
เข้าร่วม: 18 Feb 2021
ตอบ: 9228
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2024 19:35
ไม่แปลกครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel