BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เพื่อนๆมีผู้หญิงที่ติดอยู่ในใจ ที่ลืมได้ยากหรือลืมไม่ได้เลยมั้ยฮะ
ไม่มี พรี่ move on ไวอยู่แล้ว ผ่านไปแล้วให้มันผ่านไป
???
มี ใช้เวลาอยู่พักนึงถึงลืมเธอได้
???
มี และใช้เวลาหลักหลายปีมากๆเพื่อลิม
???
มี และคิดว่าชาตินี้คงไม่มีทาง move on ลืมเธอได้
???
คะแนนทั้งหมด: 270
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Futurum Deinceps Revolutionist
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2023
ตอบ: 202
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:08
[RE: เพื่อนๆมีผู้หญิงที่ติดอยู่ในใจ ที่ลืมได้ยากหรือลืมไม่ได้เลยมั้ยฮะ]
เคยมีตอนนั้นก็คิดว่าต้องเป็นทั้งชาติ แต่สุดท้ายก็ไม่มีความรู้สึกแบบเหลืออยู่เลย

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 19202
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:18
[RE: เพื่อนๆมีผู้หญิงที่ติดอยู่ในใจ ที่ลืมได้ยากหรือลืมไม่ได้เลยมั้ยฮะ]
มีครับ น่าจะลืมช่วงนุ่นมั้ง 80-90 ปี ถ้าอยู่ถึงนะ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 28232
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:22
Hooknoi พิมพ์ว่า:
เพื่อนแฟนครับ เคยนอนห้องเดียวกัน 3 คน เราก็ก๊กกับแฟน วันนึงแฟนไม่อยู่ปล่อยเรานอนห้องกับเพื่อน 2 คน จำไม่ลืม  

ผมขอรอฟังรายละเอียดตอนสี่ทุ่มนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย T.LAW เมื่อ Thu May 30, 2024 15:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9991
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:26
[RE]เพื่อนๆมีผู้หญิงที่ติดอยู่ในใจ ที่ลืมได้ยากหรือลืมไม่ได้เลยมั้ยฮะ
13 ปีแล้ว ยังฝันถึงอยู่บ่อยๆ เมื่อคืนก็ฝัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2020
ตอบ: 3946
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:28
เป็นผู้หญิงคนแรกที่รักและรักมาก แต่ตอบจบไม่ค่อยดีเท่าไหร่มันเลยค้างคาใจอยากเจออีกสักครั้งเพื่อเคลียร์ที่ค้างคาใจ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: อิอิ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 10456
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:29
ไม่มีนะ ที่ติดอยู่ในใจ ส่วนเรื่องลืมมันไม่ลืมหรอก แต่ไม่ได้สนใจแล้ว จบก็จบไป ไม่เก็บมาคิด เจอหน้าก็ทักทายเป็นเพื่อนกันไป ไม่มีค้างคา
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: ❤️❤️ ได้เห็นรอยยิ้มเปื้อนหน้าเจ้าในทุกวัน ❤️❤️
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1207
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:39
ติดอยู่ในใจอะไรแบบนี้ไม่มี แต่ยังไงมันก็ไม่ลืมหรอก แค่ไม่ได้รู้สึกอะไรแล้ว
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 30680
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:47
JUNODREAM พิมพ์ว่า:
คนที่ mk ให้คนแรกในชีวิต จำไม่มีวันลืม ถ้าโสดนี่นัดรีแมทช์แน่นอน  
เหมือนผมเลย แฟนคนแรกก็ชวนไป Mk เหมือนกัน
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Apr 2010
ตอบ: 1674
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:50
จากที่คุยกับเพิ้อนๆรู้สึกว่าเพศชายนี่จะไม่ค่อยเลิกรักเลิกชอบใครเท่าไหร่มีแต่จะเพ่ิ่มจำนวนมากขึ้นเรื่อยๆ 55
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2010
ตอบ: 6161
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:52
มีครับ แต่เป็นแค่ความทรงจำเท่านั้น และไม่มีอะไรมาเกี่ยวข้องกับปัจจุบันอีกต่อไปแล้ว

ผมเชื่อว่ารักแรก แฟนคนแรกที่จริงจังเนี่ย แทบทุกคนก็ลืมไม่ได้หรอก ผมเองก็เช่นกัน มันคือประวัติศาสตร์ของชีวิตเราเอง

ผมเคยมีแฟน รู้จักกันตั้งแต่มัธยม คบกันจนไปสุดทางตอนปี4 แล้วก็เลิกกัน
ช่วงเวลาที่คบกัน ผมจำได้ทุกช่วงเวลา ไปดูฝนดาวตก ไปเดินเล่นหน้ามอ ไปนั่งรอเขาซ้อมหลีด ไปนั่งอ่างแก้ว กอดกันตอนนั่งหลบฝน หรือจูบแรกที่มุมตึก ทุกวันนี้ยังจำได้อยู่เลย

แต่ก็นั่นแหล่ะ ชีวิตคน สุดท้ายมันก็ต้องเลิกกัน ผมซึมไปเป็นปี แต่ก็ใช้บทเรียนครั้งนั้น สอนใจตัวเองให้เป็นผู้ใหญ่และใจเย็นมากขึ้น จนเพื่อนบอกว่าผมแทบจะลอกคราบเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย

ตอนหนังเรื่องเพื่อนสนิทฉาย ผมก็เฉย ๆ ไม่ได้ดูในโรง เพราะผมใช้ทุนอยู่ในชนบทห่างไกลความเจริญ แต่วันนึงได้มีโอกาสเช่าแผ่นซีดีมาดู เห็นฉากแต่ละฉากในมหาลัยเชียงใหม่ ผมบอกตรง ๆ เลยว่าน้ำตาไหล

0
0
ฟุตฺบอลํ ปรมํ สุขํ
การได้เล่นฟุตบอล...คือความสุขอย่างยิ่ง

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 07 Mar 2022
ตอบ: 2076
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 15:59
มีนัวแต่ไม่ได้จบ555 ตอนนั้นก่อนัวในรถนี้หละ
ทำจับล้วงหมดบีบหนุบหนับ แต่ก่อนหน้านั้นเค้าบอกอย่าทำไรนู๋นะ

เราก่อคนดีซะงั้น คิดเสียดายลืมไม่ได้ ตอนนั้นจับยัดๆไปก็จบละ
ไม่ติดใจ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ...........TT'
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 3282
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 16:10
ดันเป็นคนชอบฟังเพลงเหมือนกันซะด้วยซิ ถึงจะผ่านมานานแค่ไหน

แค่เพลงขึ้น เหมือนความรู้สึก สัมผัสไม่เคยเปลี่ยนไปเลย ที่ ๆ เคยไป

ไม่เท่าบทเพลงที่เคยฟังจริง ๆ ถ้าเจือกเมาหน่อยนะ อยู่ดี ๆ คิดถึงเฉย
0
0
นักเตะตำบล
Status: เจ็บคักเจ็บแหน่
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 3184
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 16:19
มีอยู่คนนึงแอบชอบมา6-7ปีแต่ตอนนั้นผมก็มีแฟนแล้วเขาก็มีแฟนแล้ว ขอไลน์กับเฟสคุยกันบ้างนิดๆหน่อยๆแต่ไม่ใช่เชิงชูสาว จนผมเลิกกับแฟนตอนปีที่6-7 เคว้งคว้างอยู่3-4เดือนก็มีระบายกับเขาบ้าง จนผมมีแฟนใหม่ได้2-3เดือนมารู้ว่าเขาก็เพิ่งเลิกกับแฟนtiming badจัด เลยลองคุยชวนไปดูหนังอะไรบ้างเหมือนฝันเลยครับ(ช่วงนั้นแฟนบอกให้รอเวลา1ปีเพื่อเขาจัดการปัยหาอะไรต่างๆของเขาอันนี้พูดไม่ได้เรื่องอะไร) ช่วงที่ได้ลองไปมาหาสู่กันแบบว่าว้าวววมากคนๆนี้ทั้งเรื่องนิสัยและเรื่องนั้น จนแฟนเคลียปัญหาต่างๆได้(คุยกันก่อนแล้วว่าถ้าเคลียไม่ได้ต่างคนต่างไปนะ)เลยจำเป็นต้องตัดใจ ผ่านมา5-6ปีแล้วลึกๆยังเสียดายอยู่เขาก็มีแฟนใหม่มีลูกแล้วล่ะ ทุกวันนี้ดูคลิ้บพี่ฮ้งกับรถไถไม่ได้เลย หน้าเหมือนสาวรถไถมากกกก
0
0

LiverpooL GoaLLLLLLLLLLLLLLLLLL

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2020
ตอบ: 2090
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 16:23
ไม่มีเลย อาจจะเพราะที่ผ่านเจอแต่คนไม่ค่อยดี มีแต่จะให้เราเลี้ยง แต่แฟนผมถ้าเค้าออกไปจากชีวิต ผมคงเศร้าตลอดกาลแน่นอน
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ~ เบ๋ย เบ๋ย ~
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 6847
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 17:23
ช่วงที่ไม่มีแฟนก็คุยสาวไปทั่ว ค้างๆคาๆ อยุ่ 2 คน คนนึงจับได้ว่าเรามีคุยกะอีกคน เลยต้องเลือก เลยเลือกคนนึงไป ละบอกเลิกอีกคนด้วยเหตุผลว่ายังลืมแฟนเก่าไม่ได้ (ตอแxล)

คนที่เลือกก็คบกันดี ซื้อบ้านรถด้วยกัน เป็นแฟนกันอยุ่ทุกวันนี้และคบกันราบรื่นดีมาก นิสัยอะไรต่างๆเข้ากันได้ดีเลยแหละ ถือว่าก็เลือกได้ถูกอยุ่

แต่ก็แอบคิดถึงคนที่เราบอกเลิกอยุ่เนืองๆ IG line ก็ยังเป็นแอดกันอยุ่แต่ไม่ได้คุย ได้แค่เข้าไปแอบส่องบ้างนานๆ ที

0
0
♥ รักน้องไก่ ♥

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel