ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 387
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 13:52
[RE: เภากลับมาขึ้นคอเสิร์ต บอดี้แสลมตอนไหนครับ]
ขึ้นมาเล่นด้วยตั้งแต่ Believe 2548 แต่ก็เล่นเพลงอัลบั้มเก่า หลังจากนั้นก็มีมาแจมในคอนบ้าง ไม่มาบ้าง แต่ก็เล่นแค่เพลงเก่า

พึ่งมีคอน นับ 1 ถึง 7 ที่เล่นเพลงคนที่ถูกรัก เป็นอัลบั้มที่เภาไม่ได้อยู่แล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ซุปตาร์ยูโร
Status: เมียตบโยกหลบได้
: 3 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 7563
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 14:08
ถูกแบนแล้ว
[RE: เภากลับมาขึ้นคอเสิร์ต บอดี้แสลมตอนไหนครับ]
undertaker89 พิมพ์ว่า:
กดดูตามลิ้งค์เลยครับ

https://fb.watch/sewMbZN4qE/

หลายคนอาจลืมไปแล้วว่าคอนบีลีพ ชุดแรกของวงในแกรมมี่ พี่เภาก็มาครับ ช่วงนั้นคือแบบยังกรุ่นๆเคืองๆกันเลย แต่แกก็มานะ

พอได้ย้อนกลับไปดูเอาจริงๆ พี่ตูนเปลี่ยนไปเยอะสุด จากตี๋ๆหล่อ กลายมาเป็นแบบทุกวันนี้ได้ยังไงไม่รู้ ผมชอบสไตล์ ลุคของแกช่วงชุด 2-3 สุดแล้ว คือมีความร็อคหนักแน่นมากขึ้น แต่ยังมีความเท่ๆคูลๆแบบในยุค มิวสิคบั๊คอยู่

แต่พอตั้งแต่แกออกไปแตะขอบฟ้าปุ๊บ ออกทะเลยาวเลยทีนี้

อันนี้คือที่ทะเลาะกันแล้วก็ดีกันแล้วเหรอครับ หรือยุคก่อนทะเลาะกันครับ
Edit : อ้อจิงด้วยมีพี่ยอดแสดงว่า เปลี่ยนสมาชิกแล้ว ขอบคุณมากครับ
แก้ไขล่าสุดโดย เหงื่อตูด เมื่อ Thu May 23, 2024 14:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
1.สลายตัวตน
2.ตัวเราเองคือภาพสะท้อนจากคนอื่น
3.มองทุกอย่างที่เป็นไม่ใช่ที่อยากให้เป็น
4.กลลวงของชีวิต

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel