ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เชื่อมั่นแค่ไหน
ปีหน้าโหดแน่ ศูนย์หน้าตัวหลักเลย
???
ไม่แน่ใจ อาจจะดีก็ได้ เหมือนปีนี้ก็ดีอยู่
???
ยังดีไม่พอ อยากได้กองหน้าโหดๆมามากกว่า
???
คะแนนทั้งหมด: 72
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 33552
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 06:44
[RE: ARS เชื่อมั่นในไค แค่ไหนครับฤดูกาลหน้า]
ผมยังกลางๆอยู่นะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักบอลถ้วย ก.
Status: อยากรวยว่ะ
เข้าร่วม: 05 Oct 2008
ตอบ: 6940
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 08:34
[RE: ARS เชื่อมั่นในไค แค่ไหนครับฤดูกาลหน้า]
ปืนใหญ่ไร้เทียมทาน พิมพ์ว่า:
]-[Enry_z พิมพ์ว่า:
ขายเอ็ดดี้ เอาน้องกองหน้าตัวโหดที่ปล่อยยืมกลับมา
ติวซุสหนักๆ ถ้าจะไม่ซื้อแต่ไปเสริมส่วนอื่น ผมรับได้  

คนไหนนะที่ปล่อยยืม  

Mika Biereth ครับผมมม นึกชื่อไม่ออกตอนแรก
1
0
Once Gunner, Always Gunner.
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10011
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 09:56
ARS เชื่อมั่นในไค แค่ไหนครับฤดูกาลหน้า
หาแบบหน้าเป้าแท้ๆมาไว้โยน แต่ผมว่าไม่ค่อยคุ้มอะ ไปเอาปีกโหดๆมาดีกว่า เราเน้นปีกยิงเยอะอยู่ละ พอมาตี้ออกทะเล ไอ้บีล้า เหลือแค่ทรอสซายิงไอ้คนเดียว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17704
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2024 11:24
ยังคิดว่าต้องอยู่กลางเหมือนเดิม เพราะแผนที่เขาคิด ตัวยังไม่ครบ
น่าจะลองจนให้3ตัวนั้นเล่นให้ได้นั้นแหละ
อีตอนแก้เกม ก็ปรับลงไปเล่นมิดฟิล
อีกตัวแปร ผมยังคงให้เป็นทิมเบอร์ เพราะไอ้นี่จะเข้ามาช่วยทำเกมเป็นเพลย์เมคเกอร์เล่นบอลตรงกลาง
เพราะสูตรที่เขาใช้ ไคมันต้องสอดไปยืนกองหน้า
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel