ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status: Time Boils The Rain
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4839
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 06:55
[RE: ท่านว่านักกีฬาเกมFPSเกมไหนAimแม่นที่สุด]
CS>VALOแน่นวล โปรCS เล่นได้ทุกเกมFPSอะ ส่วนตัวเคยเจอพวกGE กับพวกเฟสอิทเวล8-10 วัดคมกี่ครั้งก็สู้ไม่ได้ ผมแค่LEM 555

แต่ถ้าวัดความอึด ผมให้ OW เบย เป็นเกมที่ต้องโฟกัสตลอด ยิงทั้งเกมแทบไม่มีเวลาพัก ใครเมน dps บอกเลยโคตรปวดมือ ไม่อยากนึกสภาพว่าพวกโปร ow ต้องซ้อมกันเดือดขนาดไหน เข้าใจปั้นเลยจริงๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 1152
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 08:37
[RE: ท่านว่านักกีฬาเกมFPSเกมไหนAimแม่นที่สุด]
crazyingod พิมพ์ว่า:
TraderIsMyLife พิมพ์ว่า:
CSGO แน่นอนเกมส์วัด AIM ล้วนๆ

Valorant ยิงง่ายกว่ามาก แม่นอย่างเดียวเก่งไม่ได้เกมส์นี้

มีช่วงนึง Pro หลายๆคนที่ไม่ไหวก็หนีไป Valorant กันหมด  

ขอถามหน่อยนะท่าน csกับvalo รายได้นักแข่งฝั่งไหนดีกว่าท่าน  

ไม่ทราบเลยครับ ผมพึ่งย้ายมาเล่น valorant ได้พักนึง

ผมว่า cs การแข่งเริ่มน่าเบื่อ
แก้ไขล่าสุดโดย TraderIsMyLife เมื่อ Wed May 22, 2024 08:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 6054
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 10:52
[RE]ท่านว่านักกีฬาเกมFPSเกมไหนAimแม่นที่สุด
CS สิครับ เล่นมาตั้งแต่ ยูไนเต็ด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1206
โพสเมื่อ: Wed May 22, 2024 11:26
crazyingod พิมพ์ว่า:
CSGO แน่นอนเกมส์วัด AIM ล้วนๆ

Valorant ยิงง่ายกว่ามาก แม่นอย่างเดียวเก่งไม่ได้เกมส์นี้

มีช่วงนึง Pro หลายๆคนที่ไม่ไหวก็หนีไป Valorant กันหมด  

ขอถามหน่อยนะท่าน csกับvalo รายได้นักแข่งฝั่งไหนดีกว่าท่าน  

ไม่ทราบเลยครับ ผมพึ่งย้ายมาเล่น valorant ได้พักนึง

ผมว่า cs การแข่งเริ่มน่าเบื่อ  

ตัว top valo อย่างทีม sens ก็จ่ายเฉลี่ย อยู่ที่ 25-30k usd ต่อเดือนครับ
(tenz ประมาณ30k)
ถ้าตัว top cs2 อย่างตอนนี้ niko, zywoo อยู่ที่ 40-45k usd ต่อเดือนครับ

ดูเหมือนcs ได้เงินเดือนเยอะกว่า แต่เฉพาะพวกทีมtier1นะผมว่า
ถ้า tier2 valorant เงินสะพัดกว่า cs
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel