ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Introvert
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 457
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 12:25
[RE: Dragonia Saga ทำไมผมรู้สึกว่าตัวบางจังครับ]
kamibb พิมพ์ว่า:
BakerRock พิมพ์ว่า:
เควสรูปถ่ายพ็อกลี่ย์ ตรงไปส่งตรงไหนครับ  

อ่าวพ็อคลี่ย์

Spoil

อีเธอร์มิสต์

Spoil

มอลท์วิลล์

Spoil

มอลท์วิล ใช่ที่เดินหาพิกัดใช่มั้ยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Introvert
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 457
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 12:27
[RE: Dragonia Saga ทำไมผมรู้สึกว่าตัวบางจังครับ]
fewsuper พิมพ์ว่า:
Nightcrow ผมมีปัญหา เกมเด้งบ่อยทั้งเงินหาย+รำคาญพักเลย เลยหนีมาลองเกมนี้พอดี

สรุปเพลินเฉย 5555

เล่นแดนเซอร์เต้นเพลินๆ ดาเมจก็พอได้ ฮีลก็ตัวเดียวเลย

ได้วาคีรี่มารับตีนให้ ยืนยิงได้อยู่

น้องอีกคนที่เล่นด้วยกัน พลังเยอะกว่าอีก เล่นพร้อมๆกัน

เวลผม 50 พลัง 50kเอง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 21 Feb 2007
ตอบ: 2969
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 12:55
Spoil
k_seriious พิมพ์ว่า:
kamibb พิมพ์ว่า:
BakerRock พิมพ์ว่า:
เควสรูปถ่ายพ็อกลี่ย์ ตรงไปส่งตรงไหนครับ  

อ่าวพ็อคลี่ย์

Spoil

อีเธอร์มิสต์

Spoil

มอลท์วิลล์

Spoil

มอลท์วิล ใช่ที่เดินหาพิกัดใช่มั้ยครับ  

มันคือเควส "กลับคืนสู่เจ้าของ" ของ หุบเขาซันเมเปิล อ่ะครับ มันจะให้รูปถ่ายมาแล้วให้เราเอาไปให้เจ้าของ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14250
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 13:49
k_seriious พิมพ์ว่า:
fewsuper พิมพ์ว่า:
Nightcrow ผมมีปัญหา เกมเด้งบ่อยทั้งเงินหาย+รำคาญพักเลย เลยหนีมาลองเกมนี้พอดี

สรุปเพลินเฉย 5555

เล่นแดนเซอร์เต้นเพลินๆ ดาเมจก็พอได้ ฮีลก็ตัวเดียวเลย

ได้วาคีรี่มารับตีนให้ ยืนยิงได้อยู่

น้องอีกคนที่เล่นด้วยกัน พลังเยอะกว่าอีก เล่นพร้อมๆกัน

เวลผม 50 พลัง 50kเอง  

ถ้าจะทำ ur ผมไปเน้นทำตรงสายละ แนะนำให้ดูในสมุดก่อน ดูตัว UR ว่าต้องการตัวอะไรบ้างตอนเปิดจะได้หาแต่ตัวที่ต้องการ ตอนเป็น ssr บางตัวก็ matk พอไป ur แม้งเป็น patk รู้สึกพลาดเลย 55555

ทำอาหาร ตกปลา ทำทุกอย่างเลย สำคัญหมดเลย

เห็นของเกาหลี มีซามูไร มีกระบี่ monk น่าเล่นอยู่

ตอนนี้ผม 53 พลังยังไม่ 100k เลย ขาดนิดนึง แต่เล่นช้าไปหน่อย พอเข้าใจเกมละตอนนี้

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel