ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 3814
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 17:44
[RE: แถลงการณ์สโมสรชลบุรี เอฟซี]
จะได้มาเยือนเชียงใหม่ตั้ง2เกม ร้านเหล้าดีๆเพียบครับ หวังว่าพี่เหลิมยังอยู่นะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2009
ตอบ: 22581
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 17:51
[RE: แถลงการณ์สโมสรชลบุรี เอฟซี]
เลี้ยงปิดฤดูกาลวันไหนครับ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11057
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 18:01
[RE]แถลงการณ์สโมสรชลบุรี เอฟซี
ถ้ายังใช้แผนงานเดิม เชื่อเลยว่าไม่ได้เลื่อนชั้นในปีเดียวแน่
ไม่ได้อวย เทโร เพื่อข่มนะ แต่ดูท่าทีแล้วเทโรมีโอกาสขึ้นชั้นในปีเดียวมากกว่าอีก

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
UNITED TERO KRABI FC THAILAND Lakers BNK48

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Fuck up my life
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5904
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 19:00
The Awesome พิมพ์ว่า:
googoe247 พิมพ์ว่า:
ขอรอดูคุณบอลออกมาพูดหลังจบเกมนัดสุดท้ายก่อน จะได้ด่ารวดเดียว 555  

ผมเดาว่าแกจะพูดว่าค่าลิทสิทธิ์ไม่ได้ ก่อนเปิดฤดูกาลสปอนเซอร์ถอนทำให้แก้ปัญหาไม่ทัน คงไม่มีอะไรมากกว่านี้  

แกก็คงพูดประมาณนี้แหละครับ

ถามว่าคาดหวังไหม ก็ไม่เลยครับ

เอาเป็นว่า ก็จะรอฟังนะ แกจะพูดอะไรบ้าง

แล้วพอแกพูดในทางของแกจบ เดี๋ยวแฟนบอลจะจัดหนักเอง สบายใจได้ 55555
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1470
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 19:41
ญาติคนตายเสียใจกว่า
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 10 May 2010
ตอบ: 4980
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 20:44
เจอกันที่กลีบบัวแกรร
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32626
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 22:13
เลิกพฤติกรรมชิลๆนอกสนามให้ได้ก่อน คนอ้วนก็อ้วน คนผอมก้ผอม เดิมๆวนๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2010
ตอบ: 9719
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 23:51
ภาพนักเตะอ้วน ทีมงานปาร์ตี้ ชลบุรีไม่รู้หรอว่าคนนอกมองทีมนี้ยังไง

เคยเห็นสโมสรยุโรป เจลีกปล่อยให้ทีมมีภาพลักษณ์แบบนี้หรือป่าว

0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10222
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2024 09:07
ดูไลฟสไตลจากข่าวจาก youtube เอาละกันคิดว่าทุกคนก็คงเห็นกันหมดแล้ว
อยู่ที่ว่าเค้าจะปรับปรุงกันมั้ย
1
0
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2010
ตอบ: 1168
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2024 11:20
มาถึงจุดนี้ได้เพราะวินัยของนักบอลล้วนๆ

ถ้านักบอลหรือผู้บริหารหรือใครก็แล้วแต่ที่รู้จักบริหารหรือนักบอลมาเล่น ss แล้วเห็นข้อความผม ไปบอกต่อทีนะครับ

พฤติกรรมนอกสนามที่มันบันทอนสุขภาพเลิกเถอะครับผมสามารถชี้ได้หมดเลยว่าผมเจอใครบ้าง คนทำรู้ตัวดีอยากให้ปรับปรุง

ผมไม่มีหลักฐานหรอก เพราะค่อนข้างให้ความเคารพไม่เคยแอบถ่าย ไม่เคยไปขอถ่ายรูป มันคือพื้นที่ส่วนตัวของพวกคุณ สิทธิ์ส่วนตัวของพวกคุณ แต่ด้วยความพี่คุณคือนักกีฬาอาชีพอยากให้ปรับปรุงตรงนี้ สงสารแฟนบอลที่เสียเงินตามไปเชียร์หน่อยนะครับ ทำตัวให้สมกับเป็นนักกีฬาอาชีพ
2
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 22686
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2024 21:33
รุต พิมพ์ว่า:
มาถึงจุดนี้ได้เพราะวินัยของนักบอลล้วนๆ

ถ้านักบอลหรือผู้บริหารหรือใครก็แล้วแต่ที่รู้จักบริหารหรือนักบอลมาเล่น ss แล้วเห็นข้อความผม ไปบอกต่อทีนะครับ

พฤติกรรมนอกสนามที่มันบันทอนสุขภาพเลิกเถอะครับผมสามารถชี้ได้หมดเลยว่าผมเจอใครบ้าง คนทำรู้ตัวดีอยากให้ปรับปรุง

ผมไม่มีหลักฐานหรอก เพราะค่อนข้างให้ความเคารพไม่เคยแอบถ่าย ไม่เคยไปขอถ่ายรูป มันคือพื้นที่ส่วนตัวของพวกคุณ สิทธิ์ส่วนตัวของพวกคุณ แต่ด้วยความพี่คุณคือนักกีฬาอาชีพอยากให้ปรับปรุงตรงนี้ สงสารแฟนบอลที่เสียเงินตามไปเชียร์หน่อยนะครับ ทำตัวให้สมกับเป็นนักกีฬาอาชีพ  

ไม่ว่าเหุตการณ์นี้จะเกิดที่สโมสรไหนของแบบนี้แก้ไม่ยาก
หัวไม่เด็ดขาด ผลก็เป็นยังงี้

ใครวินัยแย่ จบฤดูกาล ก็ยกเลิกหรือไม่ต่อสัญญาไป ไม่ต้องสนว่านักบอลคนนั้นจะเก่งแค่ไหน

พอไม่เอาจริง ให้ท้าย ให้โอกาส นักบอลมันก็ได้ใจ เพราะทำตัวไม่มืออาชีพแค่ไหน แต่สโมสรก็ยังเลี้ยงให้โอกาสอยู่แบบนั้น ใครมันจะกลัว
พวกที่วินัยดี ตั้งใจมุ่งมั่นมันก็ท้อหมด ตั้งใจดูแลตัวเอง ตั้งใจซ้อม แต่ก็โดนมองข้าม การแข่งขันในทีมก็ไม่มีอีก

ตอนเยาวชนจะดูแลแบบไหนก็แล้วแต่ แต่พอชุดใหญ่ของสโมสร ควรใส่คำว่ามืออาชีพ ก่อนคำว่าระบบครอบครัวครับ

เพราะสุดท้ายก็แค่เสีย นักบอลที่ไร้วินัย ไร้คุณภาพ แถมไม่ก่อให้เกิดรายได้ในการขายได้ต่อ ออกไปก็แค่นั้นเอง
เด็กเยาวชนรุ่นใหม่ถัดไปที่มีความมุ่งมั่น ตั้งใจ ก็ควรเอาโอกาสตรงนี้ไปให้เด็กพวกนี้ได้แล้ว
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel