ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: สลิ่มกับแบกคือขยะสายพันธุ์เดียวกัน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Feb 2009
ตอบ: 8171
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:50
[RE]ขอโทษที่ใช้คำพูดไม่เหมาะสมและความคิดที่เปลี่ยนไป
อยากเห็นหลักฐานว่าก้าวไกลเป็นนายทุนหนุนหลังม๊อบครับ เพราะอันนี้ผมว่าเรื่องใหญ่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2022
ตอบ: 11422
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:50
[RE: ขอโทษที่ใช้คำพูดไม่เหมาะสมและความคิดที่เปลี่ยนไป]
โอเคครับ ผมเปิดรับความเห็นท่านนะ ถือว่าได้ฟังจากท่านอีกมุมนึงไม่ได้รับสารข้างเดียว
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 27497
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:51
[RE: ขอโทษที่ใช้คำพูดไม่เหมาะสมและความคิดที่เปลี่ยนไป]
จริงๆ คนเค้าก็พอเข้าใจนะที่ไม่ชอบกลุ่มนี้ ส่วนใหญ่คนในนี้ก็ไม่ได้ชอบ ไม่ได้สนับสนุน

ต้องกลับไปดูว่าใช้คำยังไงให้คนรู้สึกว่าคุณเป็นพวกแดงแบก
3
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2024
ตอบ: 53
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:51
jojo_joestar พิมพ์ว่า:
สรุปคุณไม่ได้เป็นแบกแดงแบบที่เขาว่าเหรอ?

ถ้าไม่ใช่ ก็ขออภัยที่เคยเมนต์ด่า มาเกาะกระแสม็อบครับ  

ไม่แบกครับไม่เอาอะไรแล้วรอชุดใหม่ พี่เอก คุณช่อ คุณวิโรจ ไอติม แบงค์บอส และอีกหลายคนผมชอบนะนับถือหัวใจ เชียร์มานาน แต่ที่เหลืออีกหลายๆคนที่ผมเจอตัวจริงมา รักษาโรคซึมเศร้าให้หายก่อน เลอะเทอะ พิมท์แรงอย่าเรื้อนนะครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:53
EmaGel พิมพ์ว่า:
อยากเห็นหลักฐานว่าก้าวไกลเป็นนายทุนหนุนหลังม๊อบครับ เพราะอันนี้ผมว่าเรื่องใหญ่  

ไม่ใช่ไงครับ แต่มีเงินทุนอยู่แล้ว ไม่งั้นใครจะเอาเงินจากไหนมาทำ112 แต่ที่ผมฟังมาไม่ใช่ก้าวไกล และผมก็ไม่มีหลักฐานด้วย
0
0
แข้งเจลีก
Status: ManUTD จั้บบบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2009
ตอบ: 5013
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:53
ไม่ชอบได้ ไม่แปลก ผมก็ไม่ได้ชอบไปหมด แต่ขออย่าหลุดหลักการ3ข้อ

นับถือหลักการได้บางเรื่อง แต่เรื่องส่วนตัวผมไม่นับถือไรงี้ครับ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2007
ตอบ: 19222
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:54
นักกินจุที่เลิกกินแล้ว พิมพ์ว่า:
jojo_joestar พิมพ์ว่า:
สรุปคุณไม่ได้เป็นแบกแดงแบบที่เขาว่าเหรอ?

ถ้าไม่ใช่ ก็ขออภัยที่เคยเมนต์ด่า มาเกาะกระแสม็อบครับ  

ไม่แบกครับไม่เอาอะไรแล้วรอชุดใหม่ พี่เอก คุณช่อ คุณวิโรจ ไอติม แบงค์บอส และอีกหลายคนผมชอบนะนับถือหัวใจ เชียร์มานาน แต่ที่เหลืออีกหลายๆคนที่ผมเจอตัวจริงมา รักษาโรคซึมเศร้าให้หายก่อน เลอะเทอะ พิมท์แรงอย่าเรื้อนนะครับ  

ผมว่า ไม่มีใคร(รุม)เรื้อนคุณหรอกครับหากพิมพ์แรง

ถ้ามันเป็นเรื่องจริง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7639
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:55
มันงงยังไงกัน จากที่อ่านก็เคลียร์ละนะ ถ้าได้อ่านเมนต์จากต้นทางแต่แรกอะ เอาจริงๆผมก็เข้าใจpointที่คุณจะสื่อตั้งแต่แรกนะเรื่องtenjoอะ คือจะสื่อว่าพาคนมาชุมนุมแต่ตัวเองไปกินข้าวในห้างรอขึ้นเวทีอย่างเดียว ให้อารมณ์แบบตอน กปปส ที่ชาวบ้านนอนถนนแกนนำนอนโรงแรมงี้ ถ้าที่ออกมาอธิบายรอบนี้เป็นความจริงก็เข้าใจได้ที่จะไม่ชอบ แต่น่าจะอธิบายแบบนี้ตั้งแต่เนิ่้นๆจะได้ไม่โดนทัวร์ลง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 5031
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:56
ไม่เกี่ยวกับมู้นี้ แต่ไม่กินจุแล้วเหรอครับ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7639
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:56
EmaGel พิมพ์ว่า:

เดี๋ยวๆอ่านยังไงว่าบอกก้าวไกลเป็นนายทุน ลองอ่านละเอียดๆอีกที
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:57
manpond555 พิมพ์ว่า:
มันงงยังไงกัน จากที่อ่านก็เคลียร์ละนะ ถ้าได้อ่านเมนต์จากต้นทางแต่แรกอะ เอาจริงๆผมก็เข้าใจpointที่คุณจะสื่อตั้งแต่แรกนะเรื่องtenjoอะ คือจะสื่อว่าพาคนมาชุมนุมแต่ตัวเองไปกินข้าวในห้างรอขึ้นเวทีอย่างเดียว ให้อารมณ์แบบตอน กปปส ที่ชาวบ้านนอนถนนแกนนำนอนโรงแรมงี้ ถ้าที่ออกมาอธิบายรอบนี้เป็นความจริงก็เข้าใจได้ที่จะไม่ชอบ แต่น่าจะอธิบายแบบนี้ตั้งแต่เนิ่้นๆจะได้ไม่โดนทัวร์ลง  

ลงกครับ กะด่าเอามันส์ไม่คิดว่าจะเละ พอเละก็เฉยๆ แต่คิดไปคิดมาอธิบายดีกว่า เพราะผมก็พิมท์ไม่ดีจริงๆแต่มันแก้ไม่ได้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย นักกินจุที่เลิกกินแล้ว เมื่อ Mon May 20, 2024 14:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 40017
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:59
ขอโทษที่ใช้คำพูดไม่เหมาะสมและความคิดที่เปลี่ยนไป
คุณกล้ามาอธิยาย ถือว่าโอเคครับ เพราะตอนนั้นที่เขียนมันไม่เคลียร์เลย ถ้ามาแบบนี้ก็อืม พอจะเข้าใจสถานการณ์ได้นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: You only Live once
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 26846
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 14:59
Afraid`Wifez พิมพ์ว่า:
Radiant พิมพ์ว่า:
ผมอ่านไม่เข้าใจ

สรุปว่าคู่แฝดคุณ เลิกกับนักกิจกรรมไปคนนึง

ต่อมามีงานคอนเสิร์ตอะไรสักอย่าง แล้วผู้ใหญ่ชวนคุณ กับคู่แฝดไปงาน

พอไปถึง พวกนักกิจกรรมเมา แล้วจะกระทืบคุณสองคน ส่วนสาเหตุก็เพราะเป็นเพื่อนของนักกิจกรรมที่เลิกกับคู่แฝดคุณไป แบบนี้ถูกมั้ยครับ

หรือวงสามัญชนเค้าไม่พอใจอะไรคุณสองคนครับ ถึงจะมาหาเรื่องกระทืบพวกคุณ  

นายหลังไมค์ไปขอไลน์แล้วโทรไปคุยอีกทีซิ ผมอ่านแล้วงงๆเหมือนกัน  

ขาย GIT ให้ผมถูกๆ แล้วผมจะทำให้ตอนเที่ยงพรุ่งนี้
1
0
I choose to live, not just exist.

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: keep calm and listen to Post-Rock
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 17927
สรุปคือเคยเป็นพวกเดียวกัน แต่มีปัญหากันเลยแตกออกมา

กระทู้นั้นไม่รู้ว่าบุ้งเสียก็เลยพิมพ์ออกไปแบบนั้น สุดท้ายโดนทัวร์เลยมาชี้แจ้งว่าทำไมถึงไม่ชอบกลุ่มนี้

ส่วนเรื่องรายละเอียดให้แอดไลน์ไปสินะ
1
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: You only Live once
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 26846
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2024 15:00
นักกินจุที่เลิกกินแล้ว พิมพ์ว่า:
Radiant พิมพ์ว่า:
ผมอ่านไม่เข้าใจ

สรุปว่าคู่แฝดคุณ เลิกกับนักกิจกรรมไปคนนึง

ต่อมามีงานคอนเสิร์ตอะไรสักอย่าง แล้วผู้ใหญ่ชวนคุณ กับคู่แฝดไปงาน

พอไปถึง พวกนักกิจกรรมเมา แล้วจะกระทืบคุณสองคน ส่วนสาเหตุก็เพราะเป็นเพื่อนของนักกิจกรรมที่เลิกกับคู่แฝดคุณไป แบบนี้ถูกมั้ยครับ

หรือวงสามัญชนเค้าไม่พอใจอะไรคุณสองคนครับ ถึงจะมาหาเรื่องกระทืบพวกคุณ  

เพื่อนของนักกิจกรรมที่เป็นนักกิจกรรมเหมือนกัน ที่ผมเคยทั้งบริจาค ทั้งเหมาเบียร์ให้แหละครับ ทีมงานผมเห็นคลิปแล้วพูดเลยว่าต่ำไป  

คุณตอบไม่ตรงคำถามผมเลยครับ ผมถามสาเหตุว่าจะทำร้ายคุณเพราะอะไรครับ
0
0
I choose to live, not just exist.

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel