BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 13198
โพสเมื่อ: Tue May 14, 2024 17:26
[RE: ข่าวที่ว่าบุ้งรับจ้างมาสู้ แล้วหลอกใช้หยกด้วย ข่าวนี้จริงมั้ยครับ]
โดนแบนไปซะละ ยังไม่ได้รับคำตอบจากพี่แกเลย ไม่รู้ตอนตอบดีใจเกินเหตุหรือเปล่า คุมอารมณ์ตอนพิมพ์ไม่ได้เลย ตรรกะพินาศไปหมด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2010
ตอบ: 8792
โพสเมื่อ: Tue May 14, 2024 17:38
[RE: ข่าวที่ว่าบุ้งรับจ้างมาสู้ แล้วหลอกใช้หยกด้วย ข่าวนี้จริงมั้ยครับ]
punthefadd พิมพ์ว่า:
พวกนี้อยู่ได้ด้วยเงินบริจาคเรียกว่าขออย่างเดียวแล้วใชึชีวิตอิลิท ติดกัญชา ย้ายวงเสวนาคือย้ายวงเบียร์ เล่นยาอะไีรไม่รู้แต่เข้าห้องน้ำทีครึ่งชม ชาวบ้านอยู่ม็อบ ตัวเองนั่งกินเทนโจข้างบนห้าฃ รอถึงคิวค่อยลงไปเวที สภาพ555555 เห็นแล้วอนาถติดคุกไปให้หมดเหอะ

แก้ไข
พึ่งอ่านข่าวว่าเสียแล้ว ripละกันครับ ขอให้นักเคลื่อนไหวกลุ่มใหม่อย่าทำตัวเองเป็นปัญหาของประชาธิปไตยแบบนี้ละกัน ยิ่งลูกทีมมีแตืเด็กๆด้วย  
แดกเท็นโจหัวละกี่บาท บอกเป็นอีลีท โทษนะ ทำไมจะเรียกร้องออะไรสักอย่างต้องทำตัวจนๆ กินข้างถนนงี้หรอ ตลกความคิดว่ะ ไอ่สิ่งที่พิมพ์มาๆ พวกวัยรุ่น เด็กแว้นมันก็ทำการหมด มันเป็นอีลีทไหมคนพวกนั้น
6
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 13198
โพสเมื่อ: Tue May 14, 2024 17:42
[-_-]Twisted พิมพ์ว่า:
punthefadd พิมพ์ว่า:
พวกนี้อยู่ได้ด้วยเงินบริจาคเรียกว่าขออย่างเดียวแล้วใชึชีวิตอิลิท ติดกัญชา ย้ายวงเสวนาคือย้ายวงเบียร์ เล่นยาอะไีรไม่รู้แต่เข้าห้องน้ำทีครึ่งชม ชาวบ้านอยู่ม็อบ ตัวเองนั่งกินเทนโจข้างบนห้าฃ รอถึงคิวค่อยลงไปเวที สภาพ555555 เห็นแล้วอนาถติดคุกไปให้หมดเหอะ

แก้ไข
พึ่งอ่านข่าวว่าเสียแล้ว ripละกันครับ ขอให้นักเคลื่อนไหวกลุ่มใหม่อย่าทำตัวเองเป็นปัญหาของประชาธิปไตยแบบนี้ละกัน ยิ่งลูกทีมมีแตืเด็กๆด้วย  
แดกเท็นโจหัวละกี่บาท บอกเป็นอีลีท โทษนะ ทำไมจะเรียกร้องออะไรสักอย่างต้องทำตัวจนๆ กินข้างถนนงี้หรอ ตลกความคิดว่ะ ไอ่สิ่งที่พิมพ์มาๆ พวกวัยรุ่น เด็กแว้นมันก็ทำการหมด มันเป็นอีลีทไหมคนพวกนั้น  

ในเพจมันยังกิน wisdom อยู่เลย แพงกว่าเทนโจอีก
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: โง่แล้วเสือกสู้มือซะด้วย กูนี่หยั่งชอบ
เข้าร่วม: 07 Feb 2009
ตอบ: 9391
โพสเมื่อ: Tue May 14, 2024 19:53
คือข้อมูลคุณอาจจะจริงหรือไม่จริงก็ได้ผมไม่รู้

แต่ไอ้ rip ละกัน อันนี้ทุเรศเกินไปว่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย EmaGel เมื่อ Tue May 14, 2024 19:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38930
โพสเมื่อ: Tue May 14, 2024 22:04
อีลีทอะไรของมันวะ
1
0

facebook.com/ProgSurround
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6936
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2024 16:06
ดูรายการแฝดมานานนึกว่าพี่แกอยู่ฝั่งประชาธิปไตย ออกมาแสดงความเห็นแต่ละทีนี่มันความคิดสลิ่มชัดๆ

หรือโดนนายทุนจ้างจนชิน จนลืมไปแล้วว่าเคยสู้อะไรกันมา
1
0

Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 17523
โพสเมื่อ: Sat May 18, 2024 20:42
รู้สึกผิดหวังกับเดอะแฝดจริงๆ อยากรู้มากว่าอะไรที่ทำให้มีแนวคิดแบบนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel