ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Jul 2020
ตอบ: 1548
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2024 18:40
[RE: [Blue Archive]แชร์ประสบการณ์ทำช่อง 3 เดือน]
GutenTag! พิมพ์ว่า:
Enceladus พิมพ์ว่า:
ยินดีด้วยครับ ถ้าจะจับกลุ่มชาว ss น่าจะต้องไปแนว Fan art โดจิน ถ้าช่องไม่โดนแบน 555  

ส่วนใหญ่ถ้าร่างบ้ากามนี่เวลาไลฟ์นี่จะมีหลุดๆมาบ้างครับ  

ค่อยไปบ้ากามในช่องตาแมวเอา 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11832
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2024 20:26
[RE: [Blue Archive]แชร์ประสบการณ์ทำช่อง 3 เดือน]
เดี๋ยวไปกดซับให้ครับท่าน แต่ผมเลิกเล่นไปแล้ว ตอนนั้นไม่ได้เล่น 2 อาทิตย์ ตามแพทช์ไม่ทันเลยเลิกเลย เสียดายเหมือนกันครับ
1
0
"FERNANDO & MSN"

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: No one left behind
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 35383
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2024 22:36
Genezis พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวไปกดซับให้ครับท่าน แต่ผมเลิกเล่นไปแล้ว ตอนนั้นไม่ได้เล่น 2 อาทิตย์ ตามแพทช์ไม่ทันเลยเลิกเลย เสียดายเหมือนกันครับ  

ไม่เปนไรครับ ถ้าท่านไม่ได้เล่นก็ไม่ต้องกดให้ก็ได้ แค่ท่านอยากช่วยแค่นี้ผมก้ขอบคุณมากๆแล้วครับ

ปล. จริงๆเกมมันเล่นเมื่อไหร่ก้ได้น่ะครับ ขอแค่เราวางแผนไว้อย่างดี และใจเรารักเกมนี้ เราก้มีแรงในการเล่นได้เสมอ
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11832
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2024 23:18

ไม่เปนไรครับ ถ้าท่านไม่ได้เล่นก็ไม่ต้องกดให้ก็ได้ แค่ท่านอยากช่วยแค่นี้ผมก้ขอบคุณมากๆแล้วครับ

ปล. จริงๆเกมมันเล่นเมื่อไหร่ก้ได้น่ะครับ ขอแค่เราวางแผนไว้อย่างดี และใจเรารักเกมนี้ เราก้มีแรงในการเล่นได้เสมอ  

ผมน่าจะเลิกไปตอนที่มันมีโหมดห้องเรียนหรือไรสักอย่าง 2 ปีก่อน รู้สึกเพิ่มลูกเล่นมาเยอะ หัวระเบิด ผมเลยเทเกมมือถือทิ้งครับท่าน ทั้ง blue archive ทั้ง princess con
1
0
"FERNANDO & MSN"

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: No one left behind
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 35383
โพสเมื่อ: Tue May 14, 2024 07:52

ผมน่าจะเลิกไปตอนที่มันมีโหมดห้องเรียนหรือไรสักอย่าง 2 ปีก่อน รู้สึกเพิ่มลูกเล่นมาเยอะ หัวระเบิด ผมเลยเทเกมมือถือทิ้งครับท่าน ทั้ง blue archive ทั้ง princess con  

นานมากเลยนะนั่น ปัจจุบันก้ระบบพื้นฐานแทบไม่มีอะไรเปลี่ยนหลังจากนั้นเลยครับ มีแค่เพิ่มโหมดนู่นนี่นิดหน่อยเอง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel