ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Los Blancos
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Mar 2010
ตอบ: 1747
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2024 10:36
[RE: คิดว่าอะไรคือจุดเปลี่ยนของเมืองทอง]
ผมให้เล่นในบ้านติดๆกัน ปัจจัยหลักครับ
เพราะทีมที่มาเยือนเมืองทอง มักจะต้องเล่นเกมเยือน 2 นัดติด เพราะถูกสลับไปในเลกแรก

ฝั่งนึงได้พักเต็มๆ ไม่ต้องเดินทาง อีกฝั่งเดินทางติดๆ ไม่ได้พักไม่ได้เข้าบ้าน

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2022
ตอบ: 1558
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2024 11:43
[RE: คิดว่าอะไรคือจุดเปลี่ยนของเมืองทอง]
เปิดเลคมาเจอทีมใหญ่ติดๆกัน หลังจากนั้นเจอทีมอันดับกลาง-ค่อนล่างในบ้านติดกันเลยรันยาวได้ครับ

พี่หนุ่มนี่จิ๊กซอว์สุดละสำหรับผม เลคแรกแบคซ้ายเปลี่ยนมาสี่ห้ารายก็ไม่ลงตัว ตอนเซ็นแฟนบอลก็กังขานะ อายุ35 แถมไม่มีแมทช์แข่งขันมาครึ่งเลก ที่ไหนได้เหนียวแน่นสุดๆ

ส่วนกันต์ ดีขึ้นแต่คาดหวังกว่านี้นะ ซีโฟร์บุกอันตราย วิ่งใส่สุดกว่าผมว่า
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 6707
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2024 15:28
[RE]คิดว่าอะไรคือจุดเปลี่ยนของเมืองทอง
Esyen_lowsugar_16 พิมพ์ว่า:
เปิดเลคมาเจอทีมใหญ่ติดๆกัน หลังจากนั้นเจอทีมอันดับกลาง-ค่อนล่างในบ้านติดกันเลยรันยาวได้ครับ

พี่หนุ่มนี่จิ๊กซอว์สุดละสำหรับผม เลคแรกแบคซ้ายเปลี่ยนมาสี่ห้ารายก็ไม่ลงตัว ตอนเซ็นแฟนบอลก็กังขานะ อายุ35 แถมไม่มีแมทช์แข่งขันมาครึ่งเลก ที่ไหนได้เหนียวแน่นสุดๆ

ส่วนกันต์ ดีขึ้นแต่คาดหวังกว่านี้นะ ซีโฟร์บุกอันตราย วิ่งใส่สุดกว่าผมว่า  
ถ้าเคนหรือเท่ห์ได้ไปญี่ปุ่น
ท่านว่าถ้าขอยืมตัวสลับกันควรเอาแบ็คซ้ายจากญี่ปุ่นมาดีมั้ยครับ
สถาพรโดยรวมฟอร์มดีมาก แต่ด้วยฤดูกาลหน้ายิ่งเห็นถ้วยอาเซียนคัพที่เงินรางวัลเยอะแบบนั้น พวกทีมใหญ่ๆก็ต่างอยากไปเล่น อย่างน้อยมีตัวคอยหมุนเวียนกัน แล้วปล่อยโจ้แจ๋วกับณัฐวุฒิไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel