BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: หลิงหลิง คอง ยอดพีระเมะ แห่งจักรวาลเกิร์ลเลิฟ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18850
โพสเมื่อ: Thu Apr 04, 2024 14:38
[RE: วิธีทำลายก้าวไกลคือ ปล่อยให้ก้าวไกลเป็นรัฐบาล]
ก้าวไกลเป็นรัฐบาล กลัวว่ามันจะรัฐประหารอีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
" i Love you , LingLing. " (เสียง ออมกรณ์)
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3641
โพสเมื่อ: Thu Apr 04, 2024 15:03
[RE: วิธีทำลายก้าวไกลคือ ปล่อยให้ก้าวไกลเป็นรัฐบาล]
ผมว่าฝั่งนั้นมีบทเรียนจาก ทักษิณแล้วแหละครับ แล้วถ้ายิ่งเชื่อหมอดู โหรนะยิ่งไม่มีทางให้ ก้าวไกลขึ้นแน่ๆ เว้นไปสร้างพรรคใหม่ที่สามแกนนำไม่เกี่ยวข้อง ดวงซวยสามแกนนำเลขกับการศึกษาไปแมทพอดี
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1682
โพสเมื่อ: Thu Apr 04, 2024 15:46
ขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
TR47 พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆนะครับ คุณจอมขวัญ เสนอเหมือนคิดอีกฝ่ายกินหญ้าเป็นอาหารอ่ะครับ555  

ก็จริงไม่ใช่เหรอครับ ปล่อยให้มันเป็นมันก็เสียคะแนน  

ถ้าวิจาร์ณในมุมมองการต่อสู้ทางการเมือง
การจัดการเรื่องใดเรื่องนึง มันจะมีวิธีที่ดี วิธีที่ไม่ดี การจัดการที่ฉลาด การจัดการที่โง่
ถ้าสำหรับเรื่องนี้ ถ้าฝ่ายตรงข้าวก้าวไกลใช้วิธีนี้นะครับ
ผมนับเป็น วิธีที่ไม่ดี แถมโง่ด้วย

เพราะการจัดการเรื่องใดเรื่องนึงมันมีหลายวิธีอยุ่แล้วครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2022
ตอบ: 2994
โพสเมื่อ: Thu Apr 04, 2024 19:29
ถูกแบนแล้ว
เอาจริงๆนะครับ คุณจอมขวัญ เสนอเหมือนคิดอีกฝ่ายกินหญ้าเป็นอาหารอ่ะครับ555  

ก็จริงไม่ใช่เหรอครับ ปล่อยให้มันเป็นมันก็เสียคะแนน  

ถ้าวิจาร์ณในมุมมองการต่อสู้ทางการเมือง
การจัดการเรื่องใดเรื่องนึง มันจะมีวิธีที่ดี วิธีที่ไม่ดี การจัดการที่ฉลาด การจัดการที่โง่
ถ้าสำหรับเรื่องนี้ ถ้าฝ่ายตรงข้าวก้าวไกลใช้วิธีนี้นะครับ
ผมนับเป็น วิธีที่ไม่ดี แถมโง่ด้วย

เพราะการจัดการเรื่องใดเรื่องนึงมันมีหลายวิธีอยุ่แล้วครับ  

อันนี้ผมงง ถ้าพวกมันให้ก้าวไกลเป็นรัฐบาล นี่คือพวกมันโง่ใช่มั้ยครับ
โง่ยังไงอะ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1682
โพสเมื่อ: Thu Apr 04, 2024 21:29

อันนี้ผมงง ถ้าพวกมันให้ก้าวไกลเป็นรัฐบาล นี่คือพวกมันโง่ใช่มั้ยครับ
โง่ยังไงอะ  

ไม่เป็นไรครับขนมปัง ถ้างงไม่ต้องฝืนพยายามเข้าใจก็ได้555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel