ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status: GO HOME U DRUNK.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 6483
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 09:44
[RE: กรุงเทพ แถวไหนเถื่อนสุดครับ]
สำโรง แบริ่ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 15 Aug 2020
ตอบ: 1368
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 10:05
[RE: กรุงเทพ แถวไหนเถื่อนสุดครับ]
REPRESENT พิมพ์ว่า:
RocketBoyV พิมพ์ว่า:
RemedyAK พิมพ์ว่า:
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
Ekwangsoo พิมพ์ว่า:
พระประแดงมันสมุครปราการ มันกรุงเทพที่ไหนเล่า

เถื่อนสุดผมให้จตุจักร สะพานควาย  

เถื่อนในด้านไหนครับ บ้านผมอยู่สะพานควายเลยอยากรู้  

เดาว่าอินทามะระยาวไปจนถึงแยกห้วยขวาง
เป็นที่ที่ไม่อยากแม้แต่จะขับรถผ่าน 2ล้อขับโคตรปวดหัว  

แถวนั้นมีหย่มละร้อยรออยู่  

เสาร์นี้ต้องไปจัดสักหน่อยละ เริ่มด้วยการเผาหัวจากร้าน Saxophone ที่อนุ แล้วมาต่อที่ ทีเด็ด สะพานควาย  

เผาที่ร้านเลย เบลนกลมละร้อยก่อนสี่ทุ่มไม่รู้ยังมีไหมครับ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: DD FAMILY
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12236
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 10:08
REPRESENT พิมพ์ว่า:
RemedyAK พิมพ์ว่า:
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
Ekwangsoo พิมพ์ว่า:
พระประแดงมันสมุครปราการ มันกรุงเทพที่ไหนเล่า

เถื่อนสุดผมให้จตุจักร สะพานควาย  

เถื่อนในด้านไหนครับ บ้านผมอยู่สะพานควายเลยอยากรู้  

เดาว่าอินทามะระยาวไปจนถึงแยกห้วยขวาง
เป็นที่ที่ไม่อยากแม้แต่จะขับรถผ่าน 2ล้อขับโคตรปวดหัว  

แถวนั้นมีหย่มละร้อยรออยู่  

เสาร์นี้ต้องไปจัดสักหน่อยละ เริ่มด้วยการเผาหัวจากร้าน Saxophone ที่อนุ แล้วมาต่อที่ ทีเด็ด สะพานควาย  

เผาที่ร้านเลย เบลนกลมละร้อยก่อนสี่ทุ่มไม่รู้ยังมีไหมครับ  

เผาที่ร้านเลย แลกแบงค์ร้อยไป 2000 ก็ไม่น่าพอครับ 555 ถ้าเผามาจากที่อื่นแลกไปสักพันนึงน่าจะพอ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 10392
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 10:26
คลองเตย

มีหมด ยา อาวุธ โจร และ หาเรื่องคนที่หลงเข้ามาแบบไม่ใช่คนพื้นที่ด้วย

ดินแดง เดินสบายครับ เอาจริงๆมีแต่คนทำมาหากินด้วยซ้ำ แค่ว่าเป็นระดับล่าง

1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: "olo"
เข้าร่วม: 08 Jun 2009
ตอบ: 5375
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 10:35
บางนารับจบครับ มาได้เลย
0
0
"มีทุกอย่าง ยกเว้นอนาคต"
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: งามไส้ตุดยอดดด!
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 13101
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 15:51
ผมว่าคลองเตย

ใบหน้าทุกคนเหมือนพร้อมจะหาเรื่องด้วย
1
0
Arsenal || Gunner || Forever

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 556
โพสเมื่อ: Wed Apr 03, 2024 16:06
ขอเสริมให้ จขกท ละกัน ในฐานะที่ผมเคยอยู่แถวพระปะแดง แต่ถ้านับว่าเป็นเขต กทม จริงๆ จขกท น่าจะหมายถึง ทุ่งครุ ย่านถนนประชาอุทิศซอยท้ายๆ ราษบูรณะ อะไรพวกนี้ไหมครับ ถ้าหมายถึงที่นี่มันคือติดกับพระปะแดงเลย ส่วนถามว่าเถื่อนไหม ก็เถื่อนอยู่พวกชุมชนมุสลิมน่ะครับ ผมเคยอยู่แถวนั้นตอนเรียนเคยโดนหินปาหอพักทึนึงเพราะเปิดเพลงเสียงดัง 555
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel