BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jun 2023
ตอบ: 2650
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 18:05
[RE: Ben White ถือว่าหล่อสุดใน Arsenal มั้ยครับ]
ไค ตอนโกนเคราเกลี้ยงๆ อะ หล่อจัด

แต่ถ้าเอาสุดๆ ก็ ชิรูด์ยืนคู่กะแรมซี่อะ ไม่มีดร๊อป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: Once a Gooners, Always a gooners.
เข้าร่วม: 19 Jun 2015
ตอบ: 4103
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 18:30
[RE: Ben White ถือว่าหล่อสุดใน Arsenal มั้ยครับ]
MiSaMo พิมพ์ว่า:
ไค ตอนโกนเคราเกลี้ยงๆ อะ หล่อจัด

แต่ถ้าเอาสุดๆ ก็ ชิรูด์ยืนคู่กะแรมซี่อะ ไม่มีดร๊อป  
ชิรูมันทรงนายแบบ แรมซี่ก็หนุ่มบอยแบรนด์ ผัวไอติมในตำนาน
1
0
North London Forever
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6839
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 19:10
[RE]Ben White ถือว่าหล่อสุดใน Arsenal มั้ยครับ
แฟนผมบอกว่า Rice หล่อแบบคุณชาย ดูคนดี ส่วน White ดู Bad เท่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2005
ตอบ: 16229
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 19:51
หล่อแบบเลว
0
0
|||

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ว่าที่กัปตันNo.8
เข้าร่วม: 23 Aug 2023
ตอบ: 437
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 20:21
แฟนผมบอกว่า ผู้ชายแท้ที่ไม่ใช่เก้งกวาง ยังไงก็มองความหล่อของผู้ชายไม่เหมือนทึ่ผู้หญิงมอง
ผุ้ชายส่วนใหญ่จะแยกไม่ออกระหว่างความเท่ห์กับความหล่อมันคนละอย่างกัน
บางคนแค่หน้าตาดีนิดนึง แต่บุคลิกดี หุ่นดี มีความโดดเด่น(ดัง เก่ง)อันนี้เรียกเท่ห์ (จอนนี่ เดปป์,เจอราด,รามอส,ซน ...คือนักฟุตบอลส่วนใหญ่แค่หน้าตาดี
ผู้ชายบางคนหน้าหล่ออย่างเดียวแต่หุ่นเตี้ย(ทอท ครูซ,แจ็ค กรีลิช)แต่บุคลิกโดดเด่นก็เลยดูเท่ห์อยู่ดี ยิ่งคนหน้าหล่อตัวสูงใหญ่ บุคลิกโดดเด่นอีก อันนี้เรียกทั้งหล่อทั้งเท่ห์(เรียม แฮมเวิรธ,เฮ็นรี่ คาวิล,เฮียเบ็คตอนหนุ่ม,นิโก้ ครานชา,แรมซี่,ไรซ์ ,โซบอสไลน์,โรนัลโด้7,(สงสัยแฟนผมจะชอบฝรั่งละติน หน้าเข้มออกแขกนิดๆนางจะชมว่าหล่อ)
ผู้ชายบางคนหน้าหล่ออย่างเดียว แต่เตี้ยแถมบุคลิกก็ไม่ค่อยโดดเด่น..ใครหว่า...นึกไม่ออก
ส่วนไค ฮาแวต แฟนผมบอกไม่ใกล้เคียงกับคำว่าหล่อเลย หน้าตอบหน้าปลาจวดหุ่นบางเกือบจะกุ้งแห้งอีก แต่เข้าข่ายเป็นผูชายเท่ห์ได้ เพราะเก่ง ดัง เป็นนักบอลนักกีฬา
จะหานักฟุตบอลที่หล่อจริงๆหล่อมากๆ มันมีไม่กี่คน ส่วนใหญ่มีแต่นักบอลหน้าตาดี แต่ไม่ถึงกับหล่อ (ไวท์,โอเว่น,ชิรูด์,เม้าท์,คาริอุส,ชาน,วาราน,จู๊ด,รามอส,คูร์กตัว,...เยอะะะ

0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 500 Internal server error
เข้าร่วม: 14 Aug 2009
ตอบ: 15864
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 20:58
Ben White ถือว่าหล่อสุดใน Arsenal มั้ยครับ
ชุดนี้หล่อสุดผมให้วิเอร่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status: arsenal
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1303
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 21:00
DSzoboszlai8 พิมพ์ว่า:
แฟนผมบอกว่า ผู้ชายแท้ที่ไม่ใช่เก้งกวาง ยังไงก็มองความหล่อของผู้ชายไม่เหมือนทึ่ผู้หญิงมอง
ผุ้ชายส่วนใหญ่จะแยกไม่ออกระหว่างความเท่ห์กับความหล่อมันคนละอย่างกัน
บางคนแค่หน้าตาดีนิดนึง แต่บุคลิกดี หุ่นดี มีความโดดเด่น(ดัง เก่ง)อันนี้เรียกเท่ห์ (จอนนี่ เดปป์,เจอราด,รามอส,ซน ...คือนักฟุตบอลส่วนใหญ่แค่หน้าตาดี
ผู้ชายบางคนหน้าหล่ออย่างเดียวแต่หุ่นเตี้ย(ทอท ครูซ,แจ็ค กรีลิช)แต่บุคลิกโดดเด่นก็เลยดูเท่ห์อยู่ดี ยิ่งคนหน้าหล่อตัวสูงใหญ่ บุคลิกโดดเด่นอีก อันนี้เรียกทั้งหล่อทั้งเท่ห์(เรียม แฮมเวิรธ,เฮ็นรี่ คาวิล,เฮียเบ็คตอนหนุ่ม,นิโก้ ครานชา,แรมซี่,ไรซ์ ,โซบอสไลน์,โรนัลโด้7,(สงสัยแฟนผมจะชอบฝรั่งละติน หน้าเข้มออกแขกนิดๆนางจะชมว่าหล่อ)
ผู้ชายบางคนหน้าหล่ออย่างเดียว แต่เตี้ยแถมบุคลิกก็ไม่ค่อยโดดเด่น..ใครหว่า...นึกไม่ออก
ส่วนไค ฮาแวต แฟนผมบอกไม่ใกล้เคียงกับคำว่าหล่อเลย หน้าตอบหน้าปลาจวดหุ่นบางเกือบจะกุ้งแห้งอีก แต่เข้าข่ายเป็นผูชายเท่ห์ได้ เพราะเก่ง ดัง เป็นนักบอลนักกีฬา
จะหานักฟุตบอลที่หล่อจริงๆหล่อมากๆ มันมีไม่กี่คน ส่วนใหญ่มีแต่นักบอลหน้าตาดี แต่ไม่ถึงกับหล่อ (ไวท์,โอเว่น,ชิรูด์,เม้าท์,คาริอุส,ชาน,วาราน,จู๊ด,รามอส,คูร์กตัว,...เยอะะะ

ผมว่าถ้าหล่อจริงๆไม่ว่าเพศไหนก็มองเหมือนกันนะผมว่า
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 1797
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 22:24
Ben White ถือว่าหล่อสุดใน Arsenal มั้ยครับ
แล้วแต่เทสของคนมอง หน้าตาดี หล่อ/สวย น่ารัก เป็นคำนิยามที่แต่ละคนใช้ไม่เหมือนกันอ่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 291
โพสเมื่อ: Sun Mar 10, 2024 22:26
ทำไมผมชอบโอเดการ์ด จากที่ดูหนังแรคนาร็อค ผมว่าโอเดการ์ดหล่อท็อปๆในนอร์เวย์เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel