ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10355
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 02:27
[RE: สอบถามเรื่องการเลี้ยงดูน้องรายๆเดือนครับ]
ผมว่าถ้าจะจ่ายรายเดือนแบบนี้ จีบเป็นเรื่องเป็นราวไปเลยน่าจะดีกว่าครับ สุดท้ายเปย์ไปเรื่อยๆเผลอเอาใจลงไปเล่นจะถอนตัวลำบาก
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4101
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 03:13
สอบถามเรื่องการเลี้ยงดูน้องรายๆเดือนครับ
วงการนี้ เล่นไม่เป็น อย่าเล่นครับ

พลาดนิดเดียวมันถอนตัวยาก หมดตัว หมดใจ จริงๆนะเออ

สำหรับผมทรงมันเหมือนซื้อบ้านหรูริมทะเลไว้จากอากาศ อยู่ๆไปเอาเงินผ่อนบ้านไปนอนโรงแรมแพงๆอาจจะดีกว่าถ้าจะมาเปนครั้งคราว

แต่ชอบมาก แนวทางไปดูนางแบบแก้ผ้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 22 Apr 2020
ตอบ: 4326
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 03:17
สอบถามเรื่องการเลี้ยงดูน้องรายๆเดือนครับ
มาถูกทางมากๆ แนวทางท่านชัดเจน เป็นกำลังใจให้ฮะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2023
ตอบ: 1128
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 09:41
[RE: สอบถามเรื่องการเลี้ยงดูน้องรายๆเดือนครับ]
ออกความเห็นเฉพาะข้อสุดท้ายนะครับ ข้ออื่นไม่มีประสบการณ์ ทำไมท่านไม่หายืมกล้องเพื่อนไม่ก็กล้องมือสองมาใช้หล่ะครับ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2021
ตอบ: 670
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 10:57
ขอรายละเอียดทริปถ่ายรูปคนับ
เด่วให้ยืมกล้องตัวหนึ่ง 5555
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Jun 2022
ตอบ: 575
โพสเมื่อ: Fri Feb 23, 2024 13:45
vampireasuna พิมพ์ว่า:

พอดีพึ่งได้มีโอกาสเข้ากลุ่มเลี้ยงดูของโมเลลิ่งคนนึงครับก็เลยมีข้อสงสัยมากมายเกิดขึ้นที่อยากถามมีดังนี้ครับ

1.น้องบางคนสวยแต่ราคาเดือนละ30-40k เอง แบบนี้เป็นไปได้ไหมที่น้องมีคนเลี้ยงมากกว่า1คน

ใช่ครับ ตารางที่ไม่ว่าง ก็บอกว่าเรียน ไปกับพี่บ้าน รถไฟ ไม่ชน

2.น้องบางคนมีคนเลี้ยงแต่ก็ยังรับงาน V เคยไลน์ไปถามโม โมบอกว่าน้องบางคน มีทั้งคนเลี้ยง และก็รับงานVด้วย บางคนมีคนเลี้ยงแต่รับแค่งาน N หรือพริตตี้ ไม่รับงาน V ผมเลยอยากถามเพื่อนๆว่า ถ้าน้องที่เราเลี้ยงไปรับงาน V เพื่อนๆโอเคไหมครับ(เพราะคนที่เลี้ยงส่วนใหญ่มักอยากผูกขาดน้องไว้คนเดียวเพื่อ ยสตน)

แอบมาทำปกติ พวกนี้เลี้ยงแค่ 100-200k ทำงานอ่างบางที่ 500k สบายๆ

3.เคยมีไหมที่ติดต่อน้องผ่านโมเดลลิ่งไม่ว่าจะงาน V งานเลี้ยงดูแล้วโดนน้องปฏิเสธ(แบบว่าลูกค้าไม่หล่อ แก่ อ้วน พุงพลุ้ย หัวล้าน)
ผมว่ายาก ยกเว้น ไปทำไรกับน้องชายมา กับ จ้องจะ ยสตน
4.ตอนเลี้ยงเด็กนี่ปกติค้างคืนด้วยได้ไหมครับหรือไปอยู่แบบคล้ายๆเช่าหออยู่กับแฟนได้ไหมครับ
เด็กไม่ค่อยชอบหรอกก เพราะ เดี๋ยวรถไฟชน บางทีก็มีแฟน

5.ใครเคยมีประสบการณ์เลี้ยงเด็กรบกวนแชร์ให้ฟังหน่อยครับ
6. อันนี้นอกเรื่องนะครับพอดีไลน์ไปหาทริปถ่ายรูป FN น่ะครับ โดยผมขอใช้กล้องโทรศัพท์เพราะไม่มีกล้องอันอื่นแต่เค้าไม่ให้เลยอยากถามว่าปกติทริปแบบนี้ต้องมีกล้องดีๆเป็นของตัวเองเหรอครับ (จริงๆเป้าหมายการไปทริปนี้ของผมไม่ใช่ไปถ่ายรูปแต่อยากไปดูนางแบบแก้ผ้าครับ)
ควรมีกล้อง ไม่งั้นดูโรคจิต ไปเช่ากล้อง

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2023
ตอบ: 327
โพสเมื่อ: Sat Feb 24, 2024 11:05
ถูกแบนแล้ว
จารสิน พิมพ์ว่า:
ขอรายละเอียดทริปถ่ายรูปคนับ
เด่วให้ยืมกล้องตัวหนึ่ง 5555  

เอาตรงๆจริงๆเค้ามีกล้องให้ยืมแค่เตรียมเมมมา แต่เมมผมไม่มี และไอ้กล้องทีีใช้ถ่ายรูปพวกนั้นผมก็ใช้ไม่เป็นด้วย555+ เป้าหมายของผมคืออยากไปดูนางแบบแก้ผ้าเอากล้องมือถือไปถ่ายพอเป็นพิธีครับ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel