BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1227
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 15:52
[RE: [CS2] s1mple > Falcons]
RiKy88 พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ดูตั้งเเต่เป็นCSGO2 ทำไมถึงย้ายกัน
อย่างFaze ก็เอาFrozenมาแทนtwistzz
Simple ควรจะอยู่Naviยาวๆก็ออกซะงั้น  

twistzz ฟอร์มหลังๆเริ่มออกทะเลครับ+liquid offer มา
Frozen มาแทนได้ดีเลย

simple เหมือนตอนแรกบอกอยากพัก ตอนนี้คงได้พักพอละพร้อมลุย
อันนี้ผมตามคร่าวๆนะ ผิดถูกยังไงให้ท่านอื่นๆเสริมเพิ่ม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2020
ตอบ: 1607
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 16:21
[CS2] s1mple > Falcons
sangsung พิมพ์ว่า:
Enceladus พิมพ์ว่า:
มาตบ Donk ให้มันรู้ว่าใครเปน GOAT  

ชั่วโมงนี้ผมว่าจะโดน donk เอา 555 เมื่อวาน เจอทีม ENCE ตบไป 13-0 ด่าน Overpass อย่างโหด  

แต่เกมถัดมา Donk เองเกือบโดนเฮีย Dev1ce คุมกำเนิดละนะ เล่นไม่ค่อยออก ชนะแบบฉิวเฉียด BAITF ห่วยเอง

ไม่รู้ Simp1e จะยังเล่น AWP รึเปล่า ผมว่า Donk ใจร้อนเกินเวลาบุกมาทางที่ AWPer คุมอยู่มีแววแตก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 257
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 16:30
RiKy88 พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ดูตั้งเเต่เป็นCSGO2 ทำไมถึงย้ายกัน
อย่างFaze ก็เอาFrozenมาแทนtwistzz
Simple ควรจะอยู่Naviยาวๆก็ออกซะงั้น  

แรกๆ csgo2 มันบัคเยอะครับ S1mple เลยพักแข่งก่อน แล้วก็cscgo2นี่ awp เล่นยากขึ้นด้วย มีทัวร์นึงน่าจะแข่งที่ออส blade ที่เป็นโค้ชต้องลงมาแข่งแทนจนทีมหาคนแทนมาได้คือ wonderful
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 257
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 16:36
sangsung พิมพ์ว่า:
มาตบ Donk ให้มันรู้ว่าใครเปน GOAT  

ชั่วโมงนี้ผมว่าจะโดน donk เอา 555 เมื่อวาน เจอทีม ENCE ตบไป 13-0 ด่าน Overpass อย่างโหด  

แต่เกมถัดมา Donk เองเกือบโดนเฮีย Dev1ce คุมกำเนิดละนะ เล่นไม่ค่อยออก ชนะแบบฉิวเฉียด BAITF ห่วยเอง

ไม่รู้ Simp1e จะยังเล่น AWP รึเปล่า ผมว่า Donk ใจร้อนเกินเวลาบุกมาทางที่ AWPer คุมอยู่มีแววแตก

หลังๆแก๊งดาวแดงนี่ฟอร์มไม่ค่อยดีเลย มาเกมเมื่อวานกลับมาเก่งเฉยนึกว่าจะหยุด spirit ได้แล้ว จริงๆผมก็เชียร์แก๊งพี่ทอมคลูซเป็นหลักนะตามมาตั้งแต่ team solomid ละสมัย Xyp9x karrigan dupreeh cajunb
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel