ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 5094
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 06:56
[RE: วัยรุ่นเฮ!!Getamped เตรียมกลับมาเปิดในเวอร์ชั่นมือถือ]
เสียดาย Keyboard gamingมาช้าไป ถ้าสมัยนั้นที่เล่นมีkeyboardแบบสมัยนี้น่าจะเห็นอะไรเจ๋งๆอีกเยอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 36113
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 14:49
[RE: วัยรุ่นเฮ!!Getamped เตรียมกลับมาเปิดในเวอร์ชั่นมือถือ]
FLOVERDNALEAFX พิมพ์ว่า:
Kardel พิมพ์ว่า:
อยากกลับไปเล่นเวอร์ชั่น pc มากแต่ลืมไอดีพาสเวิร์ด  

เสียดายเหมือนกันฮะ สมัยนั้นต้องสะสมเติมทุกสัปดาห์แล้วเลือกของใหม่ๆได้ชิ้นเดียว  

ผมก็เสียดายครับ หมดไปหลายบาทเหมือนกัน อาทิตย์ละ 89-159 ไอดีผมของแรร์เยอะมากด้วย ของแรร์ตามอีเว้นท์ใดๆ พวกไอเทมแรร์หน้าเทศกาล ไหนจะไอเทมสุ่มปกติอีก แต่ตอนผมเล่นผมไม่ได้ใช้เท่าไหร่ สแปมอยู่ 2/3 ชิ้น ถ้าเล่น ufs ก็ใช้แต่สมุดเวทย์ สร้อยเขียวลูกปะคำ ถุงมือโน้มถ่วง , ถ้าด่านกว้างๆก็เล่นแต่ของตระกูลเบอริล ผมชอบเกือบทุกอัน เล่นขำๆก็กดชุดแฟนซี

ถ้าจำไอดีได้มันกู้ได้อยู่นะเพราะน้องผมมาขอไอดีแต่ผมลืมพาสเวิร์ด ลืมกระทั่งอีเมล์ที่สมัครแต่มันเอากลับมาได้
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: 노지선의 말하셨지 인생을 즐겨라 ლ(´ڡ`ლ) #gifตัดเองทุกอันครับ
เข้าร่วม: 16 May 2021
ตอบ: 4189
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 15:50
shirokami พิมพ์ว่า:
Spoil
Kardel พิมพ์ว่า:
อยากกลับไปเล่นเวอร์ชั่น pc มากแต่ลืมไอดีพาสเวิร์ด  

เสียดายเหมือนกันฮะ สมัยนั้นต้องสะสมเติมทุกสัปดาห์แล้วเลือกของใหม่ๆได้ชิ้นเดียว  

ผมก็เสียดายครับ หมดไปหลายบาทเหมือนกัน อาทิตย์ละ 89-159 ไอดีผมของแรร์เยอะมากด้วย ของแรร์ตามอีเว้นท์ใดๆ พวกไอเทมแรร์หน้าเทศกาล ไหนจะไอเทมสุ่มปกติอีก แต่ตอนผมเล่นผมไม่ได้ใช้เท่าไหร่ สแปมอยู่ 2/3 ชิ้น ถ้าเล่น ufs ก็ใช้แต่สมุดเวทย์ สร้อยเขียวลูกปะคำ ถุงมือโน้มถ่วง , ถ้าด่านกว้างๆก็เล่นแต่ของตระกูลเบอริล ผมชอบเกือบทุกอัน เล่นขำๆก็กดชุดแฟนซี

ถ้าจำไอดีได้มันกู้ได้อยู่นะเพราะน้องผมมาขอไอดีแต่ผมลืมพาสเวิร์ด ลืมกระทั่งอีเมล์ที่สมัครแต่มันเอากลับมาได้  

ผมจำไอดีได้ครับแต่จำเมลลกับพาสไม่ได้ แต่ไม่เป็นไรครับ กลับไปเล่นตอนนี้ คงโดนตบเป็นลูกขนุนแน่นอน นิ้วมันไม่พริ้ว มันไม่ไว ต่อคอมโบคงไม่ได้เหมือนแต่ก่อนแล้วละครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: egoist
เข้าร่วม: 21 Apr 2010
ตอบ: 440
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 17:07
คนจริงต้องเล่นทหาร+หนวดเอเลี่ยน

วิ่งเสย วิ่งงัด เคาท์เตอร์ ปัก ๆ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 36113
โพสเมื่อ: Tue Feb 20, 2024 23:33
kaijae01 พิมพ์ว่า:
คนจริงต้องเล่นทหาร+หนวดเอเลี่ยน

วิ่งเสย วิ่งงัด เคาท์เตอร์ ปัก ๆ  

ยุคนี้เค้าไม่เล่นแบบนั้นกันแล้วครับ พึ่งความสามรถaccเป็นหลักมากกว่า
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: JaoBoonYokFC
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 1237
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 10:53
Doll Master + Flashlight คอมโบในตำนานเวลาเล่น 1-1 ของผมเลย
ฉายไฟ คุมร่าง วิ่งไปโดดตกอย่างเดียว 55555
0
0
นักเตะอบต.
Status: CFC
เข้าร่วม: 19 Oct 2010
ตอบ: 2363
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 11:45
ไอดอลสมัยนั้นที่อยากเจอไม่ใช่พวกดาราหรือนักร้องเลย แต่ผมอยากเจอ Safeguard หรือ Zenon ตัวเป็นๆมากก
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2008
ตอบ: 11992
โพสเมื่อ: Thu Feb 22, 2024 16:37
วัยรุ่นเฮ!!Getamped เตรียมกลับมาเปิดในเวอร์ชั่นมือถือ
Chuxkie' พิมพ์ว่า:
ไอดอลสมัยนั้นที่อยากเจอไม่ใช่พวกดาราหรือนักร้องเลย แต่ผมอยากเจอ Safeguard หรือ Zenon ตัวเป็นๆมากก  

safeguardเหมือนทุกวันนี้ยังทำคลิปสอนอยู่ในกลุ่มเฟสนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel