ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4159
โพสเมื่อ: Sat Feb 17, 2024 08:51
[RE: Diablo 4 ซื้อตอนนี้ทันไหมครับ แล้วแพ็คแบบไหนดี PC]
รอ game pass อีกเสียง ส่วนเรื่องทันไหม เกมมันเน้นเล่น เป็น ss ไปเรื่อยๆ รอ ss ใหม่ก็ได้

ผมซื้อ 99.99 มาเสียดายเงินชิบ กะว่ามาเล่นขําๆเจอวิ่งดันเดิมๆ ฟาร์มของ อ้วกจะแตก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: Urlando contro il cielo
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Oct 2005
ตอบ: 2734
โพสเมื่อ: Sat Feb 17, 2024 11:43
[RE: Diablo 4 ซื้อตอนนี้ทันไหมครับ แล้วแพ็คแบบไหนดี PC]
สนุกนะผมเล่นอยู่ พึ่งซื้อตอนสิ้นปีนี่เอง

มันยากตอนหาของ uber ที่อยากได้แหล่ะ(ของแรร์ที่สุดในเกม หาได้จากบอสendเกมตัวนึง)

แต่ตอนนี้เพิ่มดรอปเรทนอกบอสตัวนี้ให้ละ แต่ก็ยากอยู่ดี

มันดีหน่อยตรง season นี้มี ด่าน vault ให้ลงมันเลยฟามดัน85+ เพือ่หาออฟสวย ๆเอามาใส่ได้ง่ายกว่าเดิมหน่อย

เพราะผมเป็นคนเรื่อยด้วยมั้ง เลยไม่อะไรมากแต่ ก็เบื่อตรงหาของ uber ยากอยู่ดีตอนนี้ราคาของเปิดดันหาแม่งพุ่งอีก 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel