ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 54033
โพสเมื่อ: Wed Feb 14, 2024 21:10
ไม่มีไลฟ์ BU เหรอครับ
vagakung พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
เรียว มิยาอิจิ นี่ให้ J2 ยังเกินไปเลย ตอนนี้ อย่างกาก  

ผมตามเชียร์มาตลอดเลย แต่เจ้าตัวหมดแล้วจริงๆ ผลจากการเจ็บใหญ่ๆ 4 ครั้ง (ACL ที่เข่าทั้ง 2 ข้าง 3 ครั้ง กระดูกเท้าแตก 1 ครั้ง) นอกจากความเร็วจะลดลงมากจากที่เคยเร็วจัดแล้ว การวางเท้าเล่นกับบอลคือไม่มีคุณภาพเลย ยิงวืดเปิดเบี้ยวมาตลอดตั้งแต่กลับมาจากซังเพาลีแล้วครับ  

ปีที่ผ่าน ๆมาผมก็พอเห็นผ่านตา แต่วันนี้หนักสุดเลย มันควรน็อคตั้งกะที่หลุดละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: A Tu Corazón
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 9700
โพสเมื่อ: Wed Feb 14, 2024 21:16
[RE: ไม่มีไลฟ์ BU เหรอครับ]
เหนือสิ่งอื่นใด เสลานนท์ ดีที่สุดในสนามวันนี้เลย ทั้งยิงทั้งแอสซิสต์
และทั้งเกมได้ครอสแบบได้ลุ้นทุกลูก โดยเฉพาะลูกที่ตีเสมอ 2-2 แม่นมาก เหมือนได้ดูโรเบิตสันเท้าขวา
เกมรับก็ลงไปช่วยได้สุดแทบไม่มีพลาดเหมือนกัน

กลายเป็นแบคขวาทีมชาตินี่แข่งกันสนุกเลย
2
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: It's not that I'm evil I just don't like to preten
เข้าร่วม: 01 Apr 2008
ตอบ: 25841
โพสเมื่อ: Thu Feb 15, 2024 14:28
[RE: ไม่มีไลฟ์ BU เหรอครับ]
ไปดูที่สนาม เห็นการเคลื่อนที off the ball ดีมากครับ รู้ใจ แต่จังหวะเติมในกรอบเขตโทษยังไม่ดี เล่นแบบนี้ มิเคลสันไปเล่นแบ็คซ้ายแล้วที่เหลือแย่งตำแหน่งด้านขวากันได้เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel