BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ผูกพันกับใครที่สุดในนี้?
Mesut Ozil
???
Aubameyang
???
Lacazette
???
Granit Xhaka
???
คะแนนทั้งหมด: 205
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: Emirates Stadium
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1171
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 11:27
[RE: ARS ซื้อยุคเวนเกอร์-ปล่อยยุคต้า แฟนปืนผูกพันใครสุดครับ]
Xhaka มีความเป็นมืออาชีพ ในแง่การปฏิบัติตัว เรียนรู้ ปรับปรุง และพัฒนา แก้ไขในส่วนที่ตัวเองผิดพลาดให้เป็นแบบอย่าง ส่วนคนอื่นๆ ณ ตามที่เห็นตอนนี้ ใครเป็นอย่างไง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 6682
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 11:34
[RE: ARS ซื้อยุคเวนเกอร์-ปล่อยยุคต้า แฟนปืนผูกพันใครสุดครับ]
Xhaka >>> Ozil

ส่วนอีก 2 คนไม่รู้สึกผูกพันอะไรเลย

ลากาเหมือนมาแล้วก็ไป

ส่วนโอบา ผมโคตรจะไม่ชอบเลย ตั้งแต่ตอนต่อสัญญาเล่นใหญ่ตอนนั้นละ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Trust the process
เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 5021
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 11:37
ชาก้าแหละครับ จากที่เคยตามบ่น ตามฉาบ จนพี่แกสู้แล้วเอาชนะตัวเองและแฟนบอลได้
และขอบคุณพี่ต้าจริงๆ ที่ปรับแผนให้แกไปยืนอยู่ในจุดที่พี่แกควรอยู่ และขอบคุณที่แกยอมสู้จนมีวันนี้
จากกันด้วยรอยยิ้มจริงๆ และรู้สึกขอบคุณทุกช่วงเวลาที่มีร่วมกันมา
ถึงจะไม่ได้แชมป์อะไรมากมาย แต่ขอบคุณแกจริงๆ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 20 Dec 2009
ตอบ: 867
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 11:45
โอซิลครับ
ตัวเดียว เสียวทั้งลีก 40 ล้านปอนด์จากมาดริด
และอยู่ในจุดพีคด้วย
มาด้วยความหวังมากๆๆ แล้วผลงานโดยรวมของโอซิลนี่ถือว่าดีมากอะ

ส่วนชาก้า ผมโคตรเฉยๆเลย ไม่ได้เป็นตัวแบก ตัวเก่งอะไรขนาดนั้น
และก็ไม่ใช่ตัวที่ทำให้ทีมประสบความสำเร็จอะไรเลย
แถมยังเคยด่าแฟนบอล ทะเลาะแฟนบอลด่วย ทั้งๆ ที่ตัวเองฟอร์มโคตรห่วย
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: ประชาชน
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 40883
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 12:11
.
แก้ไขล่าสุดโดย อารมณ์ดี เมื่อ Fri Jul 07, 2023 12:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Sancho,Antony => OUT... ค
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 2423
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 12:18
สำหรับผม โอซิล เท่านั้น

ยังจำความรู้สึกวันที่ย้ายมาได้ดี

โคตรฟิน โคตรเหลือเชื่อ ว่านักเตะระดับนี้จะย้ายมา

แต่เสียดายที่แกจบไม่สวยกับปืน

รองลงมาก็ชาก้า Zero 2 Hero ชัดๆ

ย้ายมาฟอร์มไม่ดี แดงก็บ่อย มีปัญหากับแฟนปืน

จนมาตอนนี้ พาน้องๆไปส่ง UCL ได้เรีบยร้อย

ฟอร์มก็ดี

ลากา โอบา เฉยๆทั้งคู่
1
0

-------------- Lehmann --------------
Alvas -- Nesta -- Adam -- A.Cole
--------- Viera -- Fabregas ---------
Messi ---------- Ozil ---------- Pires
--------------- Henry ---------------
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 01 Feb 2009
ตอบ: 3968
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 12:20
ผมโอซิลหมดใจ 555

แต่ถ้านับถือ ความอุตสาหะ ผมนับถือ ชาก้า สุดละ
เป็นคนที่จบด้วยดี 1 เดียวในลิตส์นี้

ก่อนฤดูกาลนี้ ผมคือ 1 ในคนที่ด่าแกทุกนัดที่ลง
เล่น ควา_ ๆ ลงมาก็ช้า ชอบหาเรื่องเอาใบอีก

ด่าเช็ดเลย เชียร์ให้ไปโรม่า

แต่พอได้ดูสตอรี่แกที่โดยคุกคามถือครอบครัว
ผมก็เลิกด่าแก จนแกชนะใจ เล่นถวายหัวเลย
ดังนั้นในลิตส์ผมจึงนับถือแกสุด แต่กดโหวต โอซิลนะ เพราะผมเชียร์ 555
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 15084
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 12:25
Xhaka นี่เหมือน roller coaster อ่ะ

ตอนมาใหม่ๆคือชอบ มิติใหม่ของปืน ยิงมันส์ วางยาวเนียน

ตอนกลางๆเป็นแพะบ่อยๆ ตอนดีคือดีใจหาย ตอนแย่คือแดงรัวๆ ขาดพาร์ทเนอร์ ขาดคนที่ใช้งานเค้าได้ดีที่สุดในสิ่งที่ถนัดที่สุด โดนวางผิดตำแหน่ง ผิด role บ่อยๆ ถึงจะพลาดบ่อย แต่ผมก็คอยเชียร์ตลอดๆ เพราะรู้สึกว่าเป็นคนที่มีของจริงๆ แต่คนใช้ ใช้ไม่เป็น และเงื่อนไขการใช้เยอะมาก

ตอนดิ่งสุดคือแฟนๆไม่เผาผี ด่าเสียหาย

ที่น่าตกใจคือ อยู่ๆก็กลับมาชนะใจแฟนได้แบบหมดจดจริงๆ และจากไปแบบให้คนคิดถึง ให้คนเสียดาย และจบด้วยดีแบบมีแต่คนอวยพร
แก้ไขล่าสุดโดย songkrod เมื่อ Fri Jul 07, 2023 12:27, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 34088
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 12:26
ในบรรดานักเตะ 4 คนนี้ ผมรู้สึกผูกพันกับชาก้ามากสุดนะ ถึงเมื่อก่อนจะด่ามาตลอดก้อตาม ไม่รู้ดิ ตั้งแต่วันที่เจอแฟนบอลด่า จนกลับมาทำให้แฟนบอลชมมันอินโคตรๆ แล้วจากไปแบบพาทีมกลับไปเล่น UCL แถมค่าตัวก้อราคาดีมากกๆ
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2798
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 12:57
ARS ซื้อยุคเวนเกอร์-ปล่อยยุคต้า แฟนปืนผูกพันใครสุดครับ
ชาก้า ครับ ที่เหลือ มีแต่ดราม่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 948
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 13:41
ผูกผันกับลูกพี่อยู่แล้วครับ โครตนับถือความคิดเลย
แม้งต้องเป็นคนที่โครตของโครตแข็งอะ ถึงกลับมาแบบนี้ได้

Nothing but respect

0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3681
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 13:53
ARS ซื้อยุคเวนเกอร์-ปล่อยยุคต้า แฟนปืนผูกพันใครสุดครับ
โหวตชาก้าแน่นอนครับ ทุ่มเทสุดตัว โดนแฟนด่าเป็นหมูเป็นหมา แต่ก็ยังอยู่ต่อ เพราะ โค้ชเชื่อใจ จน come back ได้

ส่วนโอซิล ลูกรักแวนเกอร์ สบายจนเคยตัว โค้ชใหม่กี่คน พี่แกทำตัวเป็นคลื่นใต้น้ำ คอยเลื่อยขาเค้าตลอด ออกไปแล้วไม่วาย ยังวกมาด่าเค้าอีก หน้าไหว้หลังหลอก บอกตรง ๆ รับไม่ได้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10216
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 14:36
ชาก้าดูเพื่อนๆในทีมก็ได้ โพสล่าแกเยอะมาก คงสำคัญกับทีมมากๆ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: SoCute
เข้าร่วม: 24 Feb 2011
ตอบ: 17280
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 15:26
ให้ชาก้า เฉือน โอซิล
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ลุ้นแชมป์เต็มตัว ทำให้เต็มที่แล้วมาดูกัน
เข้าร่วม: 10 Mar 2006
ตอบ: 5382
โพสเมื่อ: Fri Jul 07, 2023 16:21
ใจหายกับชาก้านะ

ส่วน โอซิล โอบาเมยอง ผมเฉยๆอ่ะ เพราะเล่นแบบไม่เอาไรแล้วอ่ะ จนปล่อยฟรีออกไป

ส่วน ลากา ส่วนตัว ผมชื่นชอบนะ เพราะตอนแกเป็นสำรองแกไม่เคยออกมาบ่นเลย และแกทำเพื่อปืนเสมอทั้งภาษากาย สปิริตที่แสดงออกมา

ผมให้ชาก้า อันดับ 1 ลากา อันดับ 2 ที่เหลือเฉยๆ

แต่ลากาไปเล่นลีกเอิง ยิงโหดมากเหมือนโกรธใครมา
0
0
ทุกลมหายใจมีแต่ปืน ปืนเท่านั้น
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel