ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คิดว่าอะไรมีจริง?
กุมารทอง
???
ปอบ
???
กระสือ
???
แวมไพร์
???
ไลแคน
???
เปรต
???
ผีฟ้า
???
นางตะเคียน
???
แม่ย่านาง
???
แม่นากพระโขนง
???
ตุ๊กตาผีสิง(แอนนาเบล)
???
ออพติมัส ไพรม์
???
คะแนนทั้งหมด: 93
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Dec 2021
ตอบ: 4447
โพสเมื่อ: Wed Jun 14, 2023 12:48
[RE](เรื่องผีมั้ง) คิดว่าสิ่งเหล่านี้ อะไรมีโอกาสมีจริงสุดครับ??
แวมไพร์ครับ ที่ผมรู้เพราะสกวปบนสเวพงกบแบแวเมมเมพนปนกท
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2008
ตอบ: 2786
โพสเมื่อ: Wed Jun 14, 2023 12:53
[RE: (เรื่องผีมั้ง) คิดว่าสิ่งเหล่านี้ อะไรมีโอกาสมีจริงสุดครับ??]
แม่ตะเคียนครับจากที่ประสบพบเจอ

Spoil
ช่วงปี54ที่น้ำท่วม ผมได้ไปช่วยดูแลยายอยู่พักนึง พอเริ่มดีก้กลับมาบ้าน แต่ห้องผมมันน้ำท่วมประมาณตาตุ่ม เลยหนีไปนอนชั้น 2 ซึ่งเป็นห้องพระ ที่แม่ผมสายมูเต็มตัว รูปกษัตริย์ในสมัยก่อน ชูชก พ่อแก่ องค์พระพุทธรูป องค์พ่อ พระแม่สายแขก เต็มฝั่งซ้าย ผมจึงต้องนอนฝั่งขวา ซึ่ง!!!!! มีไม้ตะเคียนทำเป็นชั้นอยู่หัวนอน ยาวกินประมาณครึ่งที่นอน คืออยู่หัวนอนเลยอ่ะ ตอนนั้นผมยังสูบบุหรีอยู่ แต่ก้เกรงใจกลัวกลิ่นจะลงไปข้างล่าง จึงเปิดม่าน เปิดมุ้งลวด พ่นควันไปข้างนอก ม่านผ้านิ่มๆ เป็นม่านโง่ ๆ ใช้ไม้หนีบ หนีบง่ายๆปิดแสงเพราะผมชอบนอนมืดๆ ถ้าจำไม่ผิด ปกติคือนั่งยกขาวางบนหน้าต่างดูดปกติ จุ้ยๆ ไม่คิดไร แต่พอมองไปคือเท้าอยู่เหนือไม้ตะเคียนบ้างสูบเสร็จก้ยกมือไม้ขออภัย ไม่มีไร ผมจะดูดก่อนนอน ตัวนึงประจำ

วันเกิดเหตุก้ ประมาณ ตี5-6โมง เช้าๆ รู้สึกตัวมา อากาศดี ฝนตกเบาๆ ลมอ่อนๆ นอนกอดหมอนข้างหันหน้าเข้าผนัง ฟินๆ แต่ว่ามีบ้างอย่างไม่ปกติ!!!!!!! มีความรู้สึกซอฟต์ๆ ลูบลากจากต้นแขนไปจนถึงหน้าแขน(เรียกงี้ไหมหว่า โฟร์อาร์มอ่ะ แต่แขนคว่ำอยู่) แล้วลูบแบบแรนด้อม ไม่มีจังหว่ะตายตัว ไม่ได้หยุดที่จุดเดิมหรือเริ่มจุดเดิมตลอด สัมผัสแบบมือสาวๆ เลย ความทรงจำเก่าๆ ย้อนมา คนที่ให้ไม้ตะเคียนนี้มีคือยายบ้านตรงข้าม แกบอกว่า เจ้าแม่ตะเคียน องค์นี้อายุ17 ผิวขาวตัวเล็กๆ สวย (ใครจะบ้ากามก้เชิญอ่ะ แต่ ณ ตอนนั้น โคตรสยอง) ขนคอลุกยัน ข้อเท้าเลย จะสวดมนต์ บทไหนดีว่ะ ไม่ใช่ผีที่จะอาฆาต ประสงค์ร้าย ก้เลย พูดไทยไปเนี่ยะแหละ ประมาณว่า ท่านครับ ไปเถอะครับ ผมกลัวแล้ว ขอโทษที่ลบหลู่ เอาเท้าไว้เหนือท่านนะครับ บลาๆๆ
ก้ยังลูบอยู่ อีกใจนึงก้ เปิดผ้าห่ม จ๊ะเอ๋ แม่มดีมั้ง ก้เบรค ถ้าสภาพเละเทะ หนองหนอนมา กุกะช๊อคไหม ไม่รู้เวลาผ่านไปนานเท่าไหร่นะ แต่แม่มนานมากเลยตอนนั้น สุดท้ายก้เอ่ยปาก ถ้าท่านไม่ไป ผมจะลุกมาดูหน้าท่านละนะ ขอให้ ไม่เละ ขอเห็นแบบสวยละกันนะ ...............

แพ่ม ผ้าม่าน ไม้หนีบมันหลุด ปลิวตามแรงลม แล้วมันเสือกพอดี ปลิวผ่านแขนผมเฉยๆ

ขออภัยทุกท่านที่อ่านมาถึงจุดๆนี้ เป็นเรื่องที่ ตอนนั้นโคตรกลัวจริงๆนะ อันดับ2ของผมเลย ปล. พอดีงานมันเยอะเครียดๆ ขอพิมพ์ให้อ่านเคลียร์สมองหน่อย อิอิ  
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 885
โพสเมื่อ: Wed Jun 14, 2023 12:54
[RE: (เรื่องผีมั้ง) คิดว่าสิ่งเหล่านี้ อะไรมีโอกาสมีจริงสุดครับ??]
ถ้าเรามีอะไรกับแฟนในรถ แม่ย่านางเขาจะเคืองไหมครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2007
ตอบ: 3908
โพสเมื่อ: Wed Jun 14, 2023 13:26
(เรื่องผีมั้ง) คิดว่าสิ่งเหล่านี้ อะไรมีโอกาสมีจริงสุดครับ??
แวมไพร์ไม่น่าจะมีจริง ดูดเลือดแล้วกลายเป็นพวกเดียวกัน มันคงมีทั่วทั้งโลกไปนานแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2021
ตอบ: 1919
โพสเมื่อ: Wed Jun 14, 2023 15:59
กดดูผลโพลแล้วแทบสำลักน้ำ

Spoil
มีจริงๆด้วย กะแล้ว  
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel