ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 9, 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Dec 2020
ตอบ: 1975
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:19
อาจโดนตัดแต้ม! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงินเพียบ
ปรับเงินไม่ได้รึ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal till i die ,I'm Arsenal till I die ...I know I am ,I'm sure I am.

ซุปตาร์ยูโร
Status: Don't kick the chair
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 11049
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:19
[RE: อาจโดนตัดแต้ม! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงินเพียบ]
ก็บอกแล้วว่าเรือเอาเปรียบทีมอื่นมาตั้งนาน ทีมอื่นต้องขายนักเตะก่อนแล้วเอาเงินมาใช้แต่เรือไม่ต้องทำ แค่นี้ก็ชัดเจนแล้วปะ? ตอนนั้นโดนรุมตั้งนาน รู้สึกดีที่ไม่ได้เป็นบ้าคนเดียวในบอร์ด

7
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5001
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:21
[RE: อาจโดนตัดแต้ม! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงินเพียบ]
ก็ว่ากันไปตามกฏเลย
แต่งงแค่ทำไมสะสมทีละหลายๆปี
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:21
ปีนี้อย่าพึ่งลงโทษนะ

แก้ไขล่าสุดโดย EXCUTIONAL เมื่อ Mon Feb 06, 2023 18:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
B2W
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6841
Ryukung พิมพ์ว่า:
B2W พิมพ์ว่า:
รอดก็แปลก มกราใช้เงินเป็นเบี้ย 3-4ร้อยล้าน ทำตัวไม่เกรงใจกฎไฟแนนซ์เชียลเลย

ผิดมู้ครับโท่ดๆ  

ไปศึกษาข้อมูลก่อนนะครับแล้วค่อยมาแขวะ

มันแสดงให้เห็นครับว่า…อะไรก็ไปคิดเอาเอง
แต่ลืมไปน่าจะคิดไม่ได้เนอะ  

ผมแฟนเชลซีครับ ผมแซวทีมตัวเองเล่น ผมอ่านมาหมดแล้วครับ คลิปปีเตอร์โบ๊ทผมก็ดูแล้วครับ ชีวิตจะซีเรียสอะไรเยอะแยะครับ ดูวิธีบริบทการพิมพ์บ้างเนอะ  

ถ้าแฟนเชลซีจริงๆก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ

ถามว่าชีวิตจะซีเรียสอะไรเยอะแยะ
ผมแค่รู้สึกรำคาญพวกมาแขวะพร่ำเพื่อโดยที่ไม่เช็คข้อมูลมากกว่าครับ
เรื่องมูดริกก็เช่นกัน เรื่องมันจบไปแล้วก็ไม่รู้จะตามแขวะไปถึงไหน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13473
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:22
edguy พิมพ์ว่า:
-Quantum- พิมพ์ว่า:
ผมแฟนน่อล แต่ถ้าเลือกได้ ขอล่ะ ห้ามตัดแต้มเรือเด็ดขาด แต้มนึงก้ไม่เอา

ถ้าน่อลทะลึ่งได้แชมป์เพราะคู่แข่งโดนตัดแต้มโคดเสียใจอะ คุณค่าแทบจะหายไปเลย  

ไม่เป็นไรครับ เดียวอาาจจะมีอีกหนึ่งทีมจากแมนเชสเตอร์แซงขึ้นไปแทน หล่อเลย

ไม่ยอมฮะ อันนี้ต้องไฟว์

0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5690
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:22
ผมแฟนน่อล แต่ถ้าเลือกได้ ขอล่ะ ห้ามตัดแต้มเรือเด็ดขาด แต้มนึงก้ไม่เอา

ถ้าน่อลทะลึ่งได้แชมป์เพราะคู่แข่งโดนตัดแต้มโคดเสียใจอะ คุณค่าแทบจะหายไปเลย  

ก็ถ้าแต้มที่โดนตัดก็บวกเข้าไปสิ ไม่เกินแต้มที่เรามีก็ภูมิใจได้ครับ
0
0

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
ทัณฑ์บนครั้งที่ 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3806
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:23
SureShot พิมพ์ว่า:
เชลซีรอหนาวต่อเลย ไงก็ย้อนมาเล่นแน่ๆ แต่คงอีกหลายปีแบบเรือ เจอแบบนี้คงโดนไปไม่น้อย เอาแบบเบาะๆปีละ2แต้มก็20แต้มละ ปีน ผี ไก่ นิว มั้ยล่ะชปล.ปีหน้า  

เกี่ยวไรกะเชลซีอย่ามามั่ว แมนซิมันปลอมแปลงบัญชีป่าว มีปีหนึ่งรายได้มันเยอะกว่ามาดริดอีก เชลซีซื้อเยอะขายเยอะตลอดที่ผ่านมา
0
0
เชลซีตั้งแต่กำเนิด
Status: I may not be your first But I plan to be your last
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 10783
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:23
ถ้าผิดแล้วต้องโดนตัดแต้ม

ขอให้ตัดฤดูกาลหน้านะ

เผื่อปืนได้แชมป์ปีนี้ จะโดนแฟนทีมอื่นแซวเอา

ว่าคู่แข่งโดนตัดแต้ม
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 40016
PojBellamy พิมพ์ว่า:
Antivist พิมพ์ว่า:
ตัดแต้มปีนี้เลยสิ 5555 ว่าแต่พวกแฟนซิตี้สายแท้งทั้งหลายไม่โผล่หัวเลย ทีตอนบุญโยกผมมีเรื่องการเงินละเสนอหน้ากันจัง  

ไอ่รูปแมวการ์ตูน ตัวแขวะเลย  

ไม่แน่ใจว่าคนเดียวกันหรือเปล่า แต่แบบโคตรปากแก๋วเลย ตอนมีข่าวว่าบาซ่าจะเอาแบนาโด้ มีบอกด้วยนะจนแล้วไม่เจียม ผมละหมั่นไส้ ตามแช่งซิตี้แม่งเลย รอดูถ้าโดนตัดแต้มจริงจนไม่ได้ไป UCL ปีหน้าจะเป็นยังไง ถึงแม้ผมจะชอบเป๊ปก็เถอะ 55555
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8703
[RE: มากกว่า 100 ครั้ง! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงิน ]
รอดก็แปลก มกราใช้เงินเป็นเบี้ย 3-4ร้อยล้าน ทำตัวไม่เกรงใจกฎไฟแนนซ์เชียลเลย

ไปศึกษาข้อมูลก่อนนะครับแล้วค่อยมาแขวะ

มันแสดงให้เห็นครับว่า…อะไรก็ไปคิดเอาเอง

ผมแฟนเชลซีครับ ผมแซวทีมตัวเองเล่น ผมอ่านมาหมดแล้วครับ คลิปปีเตอร์โบ๊ทผมก็ดูแล้วครับ ชีวิตจะซีเรียสอะไรเยอะแยะครับ ดูวิธีบริบทการพิมพ์บ้างเนอะ  

ผมเข้าใจเขานะ มันอ่านได้สองแง่ทั้งแซะหรือแซวตัวเอง ประเด็นคือเวลาเล่นในแอพมันไม่เห็นรูปอวาตาร์

แก้ไขล่าสุดโดย AngriManu เมื่อ Mon Feb 06, 2023 18:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 11317
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:24
[RE]มากกว่า 100 ครั้ง! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงิน
ที่แซวๆกันปะ สปอนเซอร์ตัวเอง ตอนนี้เห็นแฟนเมืองนอกคุยกันอีกอันที่รายได้จากสนามเยอะสุดเยอะกว่ามาดริด แมนยู

ซัมเมอร์ต้องขายให้ได้เยอะๆนะท็อดด์ เสี่ยหมีขายนักเตะได้ราคามาตลอด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17779
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:25
[RE]มากกว่า 100 ครั้ง! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงิน
--WuTTy-- พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:

โทษสืบย้อนตั้งข้อกล่าวหา 9 ฤดูกาลเลยครับถ้าผิดจริงยังไงก็ต้องโดนลงโทษ สถานเบาตัดแต้ม สถานหนักขับออกจากลีก  

ขับออกจากลีค หมายถึงยังไงครัย คุณโจ้

คือ ไม่ให้เล่นในพรีเมียร์ลีคเลยเหรอ  
ก็ปรับตกชั้นแหละครับ
2
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jul 2021
ตอบ: 5126
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:25
หนักจริง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: เบนฟีตวย
เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 900
โพสเมื่อ: Mon Feb 06, 2023 18:26
[RE: มากกว่า 100 ครั้ง! พรีเมียร์ลีกตั้งข้อหา 'เรือ' แหกกฎการเงิน ]

ถ้าแฟนเชลซีจริงๆก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ

ถามว่าชีวิตจะซีเรียสอะไรเยอะแยะ
ผมแค่รู้สึกรำคาญพวกมาแขวะพร่ำเพื่อโดยที่ไม่เช็คข้อมูลมากกว่าครับ
เรื่องมูดริกก็เช่นกัน เรื่องมันจบไปแล้วก็ไม่รู้จะตามแขวะไปถึงไหน  

ผมก็ไม่ได้อยากมีปัญหากับใครหรอก เอาจริงๆ ตอนเห็นข่าวนี้ในเพจ blue news echo ในหัวมันก็แวบถึงทีมตัวเองนี่แหละ เพราะมันก็มีข่าวว่าสุ่มเสี่ยงจริงๆที่จะโดนffp ตลาดหน้าจะต้องไล่ขายเด็กปั้นในทีมเพราะเค้าเพื่อช่วยเลี่ยงตัวแดง

แว๊บมาในหัวแบบ เสี่ยท๊อดดดดดเรียนรู้ไว้นะ ไม่ใช่อีก 5 ปีมาโดนอะไรแบบนี้

ผมก็ขอโทษด้วยละกันครับบางทีก็ไม่น่าเล่นcaseอะไรที่มันอ่อนไหว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 9, 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel