BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11787
โพสเมื่อ: Fri Oct 21, 2022 20:18
[RE: lisandro martinez มันเก่งจริงๆน่ะ]
Spoil
retroboyz พิมพ์ว่า:
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
งงอยู่อย่าง สถิติก็บอกว่ามันใช้คำว่าเก่งได้ เพราะเข้ามามีอิมแพคกับเกมรับมากสุดๆ ซึ่งปกติที่ผ่านมาทีมเคยเสียแต่ลูกโง่ๆก่อนได้ลิช่ามายืนประจำการไม่แปลกที่แฟนแมนยูก็ชื่นชมกันเองอวยกันเองเพราะมันเป็นจุดเปลี่ยนอย่างเห็นได้ชัดอะ แต่ทำไมแฟนทีมอื่นมันชอบมาวุ่นวายกับอะไรไม่รู้ ทั้งเรื่องความสูง เรื่องไปเทียบกับคนนั้นคนนี้ ซึ่งแม้งน่ารำคาญได้ใจจริงๆนะ  

ก็แฟนทีมตัวเองก็ชอบไปเสร่อกับกองหลังทีมอื่นไงคร้าบบบบ พูดทำเป็นหล่อพระเอกไปได้ โม้Jedม้า  

แฟนทีมผมที่ว่านี่มีกี่คนหรอครับ ? ก็แค่ตัวเดิมๆนับได้ แต่นี่เห็นเวลาข่าวแมนยูยกมาเห่าหอนกันเป็นฝูง ถามหน่อยอัตราส่วนไหนมันมากกว่ากันหว่า?? ไม่ได้จำเป็นต้องเป็นประเอกเลยครับ อิอิ แค่เอา Fact มาพูดกัน ผมรู้ว่ามันเป็นนิสัยติดตัวของแฟนบอลทีมคุณแหละครับ ด่อววว

ปล.เผื่อจะมีคนมาอ่านแล้วจะมาบอกว่าทำไม่ต้องเหมารวม?? ก็เห็นคุณพูดเองไม่ใช่อ่อ ว่าเหมาๆไปเถอะดีไม่ดีสุดท้ายก็ตามน้ำ ก็คงเหมือนกันก็นะยูสคุณภาพต่ำๆ ของเดอะค๊อปไม่กี่ตัว (รวมคุณด้วยหรือเปล่าก็คิดเอาเองนะ) นี่ปกติแทบจะไม่เคยไปยุ่ง(แขวะ)กับลิเวอร์พูลเลยนะเนี่ย ไม่เชื่อไปดูประวัติการตอบกระทู้ได้ ....

เอาให้มันได้แชมป์ก่อนเนาะคันนาน้อยน่ะ ค่อยบอกว่ามันเก่ง ตอนเนี่ยอ่ะเก่งแรงอวย แฟนแมนยูก็กระจอกแบบนี้แหละ  

ก็เอาให้ โจ โกเมสกับลูกพี่ วานดิ๊ค ได้แชมป์พรีเมียร์ลีคมากกว่าเลสเตอร์กับแบล็คเบิร์นก่อนเนาะ จะได้ยอมรับว่าเป็นโคตรทีมแห่งโมเดิร์นฟุตบอล เห็นโม้กันยังกับนึกว่าได้สักสี่ซ้าห้าสมัยแล้วนิ แฟนลิเวอร์พูลนี่พูดแทงใจไม่ได้เลยน่าสงสารเขานะครับ ยืมคำว่ากระจอกใช้หน่อยได้ไหมหว่า หวงป่าว น่าสงสารแฟนลิเวอร์พูลที่เค้าดีๆจังเลย ต้องมาคอยรองมือรองเท้าให้พวกยูสขยะ

โม้Jedม้า หัวร้อนย้อนอดีตจริงๆ เด็กผีกากขยะๆ  

ดูจากการพิมพ์แล้วน่าจะกำหมัดตัวสั่นหน้าแดงทุบคีย์บอร์ด ทุบโต๊ะอยู่หลังจอคอมแล้วมั้งนั่น ไปๆกินยาซะหนู โรคประสาทมันต้องรักษาต่อเนื่องนะไม่งั้นไม่หาย น่าสมเพชคนที่อยู่รอบข้างจริงๆเลย ที่ต้องมาใช้ชีวิตกับคนที่มีวุฒิภาวะต่ำตมและกักขฬะขนาดนี้ ไม่รู้โตมาในสังคมแบบไหนน้ออออ

ปล.ผมอยู่ของผมดีๆ มาเปิดเค้าก่อนก็อย่าร้อนเองดิ่ไอ้หนู บอกให้ไปเชคประวัติการตอบกระทู้ถึงกับต้องเปลี่ยนเรื่องที่จะเอาชนะ ด่อววว อย่าเหมาว่าคนเชียร์แมนยูฯ จะต้องเป็นไข่ลื่น รุด เล้า เสมอไปนะน้อง พี่เล่นมาก่อนเป็นสิบปีละ ถ้าอ่อนแอก็แพ้ไป ไม่เคยยุ่งกับใครไม่ใช่ว่าไม่สู้คนครับไอ้ถ่อย...ขยะ ลาก่อยยยย บรัยส์

เล่นมาสิบปีแต่สมองเหมือนเด็กอนุบาล 5555555
แล้วยกตัวอย่างมาขุดอดีตจัด แล้วถ้าย้อนว่าเลสเตอร์เคยได้แชมป์ Ucl บ้างมั้ยล่ะ ไอเด็กโปก
5555555 โคตรร้อนอ่ะพิมพ์ยาวเหยียดเลย
ก็สันดานแฟนแมนยูแบบนายนี่แหละ สันดานแท้ เอาดีเข้าตัวเอาชั่วเข้าคนอื่น 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5894
โพสเมื่อ: Sat Oct 22, 2022 00:02
[RE: lisandro martinez มันเก่งจริงๆน่ะ]
เสียของชิบ เอาไปเล่น CB เอานักเตะที่มีจุดอ่อนเรื่องความสูงไปเล่นตำแหน่งที่มีผลต่อจุดอ่อนที่สุด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel