BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 286
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 18:54
[RE](18+) เสียค่านวดน้ำมันกันครั้งละเท่าไร?
Lagrange พิมพ์ว่า:
pmt ทีฮะ มีงานจะได้ไปดินแดนกระหรี่ปั๊บพอดี  
ทวิตเตอร์เลยท่าน
เสิจ #นวดสระบุรี

มีขึ้นเยอะแยะเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 54033
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 18:56
(18+) เสียค่านวดน้ำมันกันครั้งละเท่าไร?
W.Mutd พิมพ์ว่า:
ตอนนี้เลย หมอกำลังนวด

2 ชม. 600
พิเศษมือ 500

หมอน่าจะวัย 30ปลาย 40 ได้

ผมเน้นแล้วสุ่มตามคิว ได้ป้าๆ หรือหมออวบอ้วนก็แค่นวดธรรมดาแล้วทิป

ถ้าหมอหุ่นดีหน่อย ไม่เผละมากก็ให้ทำมือ หรือถ้าถูกใจจริง ค่อยขอให้บอดี้ที่ 1 เทา

ปล.ตอนนี้หมอกำลังสไลด์ดาก ปลายนิ้วเฉียวไข่ เสียวจ้าดดด  

รายงานสดก็มา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ล่องลอย ดั่งเมฆา
เข้าร่วม: 15 Aug 2009
ตอบ: 16547
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 18:59
[RE: (18+) เสียค่านวดน้ำมันกันครั้งละเท่าไร?]
W.Mutd พิมพ์ว่า:
ตอนนี้เลย หมอกำลังนวด

2 ชม. 600
พิเศษมือ 500

หมอน่าจะวัย 30ปลาย 40 ได้

ผมเน้นแล้วสุ่มตามคิว ได้ป้าๆ หรือหมออวบอ้วนก็แค่นวดธรรมดาแล้วทิป

ถ้าหมอหุ่นดีหน่อย ไม่เผละมากก็ให้ทำมือ หรือถ้าถูกใจจริง ค่อยขอให้บอดี้ที่ 1 เทา

ปล.ตอนนี้หมอกำลังสไลด์ดาก ปลายนิ้วเฉียวไข่ เสียวจ้าดดด  

ทีหลังต้องตั้งกระทู้ live แล้ว
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2881
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:00
[RE: (18+) เสียค่านวดน้ำมันกันครั้งละเท่าไร?]
LookGade พิมพ์ว่า:
ผมชอบร้านนวดแฝงพวกนี้ ตรงมันเห็นหน้าหมอนวดกันแบบ public และไม่ได้แต่งรูปล้านแปดแอป เหมือนพวกนวดกระปู๋อีก ส่วนมากคือหน้าจริง แต่งน้อยมาก ไม่ค่อยผิดปก
มีให้เลือกเต็มไปหมดแม้ไม่ใช่ VIP

ราคาที่ไปส่วนมาก นวดออย ผมเสีย 500-800 ครับ แล้วแต่ช่วง
ส่วนมากก่อนไปคือ เช็คการบ้านกันในกลุ่มก่อน หาข้อมูลต่าง ว่าร้านนี้รับแฝงมั้ย

มันจะตื่นเต้นที่น้องบางคน ก็ต่างกรรมต่างวาระ บางคนก็รับ บางคนก็ไม่รับ
จุดสังเกต คือ ตอนนวดน้องจะมาเฉี่ยวๆ กระบอกไฟฉายเราบ่อย
บางคนแรงๆหน่อยก็เกาผ่านลูกพวงสวรรค์เราสองลูกให้เสียวๆ และจบด้วย option มั้ยคะ พร้อมยิ้มหวาน แค่ตรงนี้หัวก็เยิ้มๆเชื่อมๆแล้ว

ถ้าระดับ 1 คือ ใช้มือแต่ไม่ถอดเสื้อผ้าออกหมด ก็เสียเพิ่ม 500-1000 บาทแล้วแต่น้อง
ถ้าระดับ 2-3 ไอนี้อยู่ที่น้องเค้า มีตั้งแต่ถอดหมด ใช้ปากสดๆ จูบแลกลิ้น ยันสอดใส่ใส่ถุง
ก็จ่ายระดับ 1000-1500-2000 บาท แล้วแต่เราต้องการระดับไหนและน้องจะเรียกเท่าไหร่

ส่วนตัวถ้าสายนี้ ผมชอบแนว สาวสูงวัยอายุ 40 มากกว่า เพราะส่วนมากจะเป็นงาน นวดได้ดีจริงๆ และมีประสบการณ์ เคยเจอโดนล้างตู้เย็นจากด้านหลัง ตอนนอนหงาย และเค้ามีอารมณ์ร่วมๆพูดผัวคะ ผัวขา dirty talk ต่างๆ ก็ฟินไปอีกแบบ ถ้ามาสายนี้  

ร้านนวดพวกนี้เราเลือกคนนวดได้มั้ยครับ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26520
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:17
ปกติเคยเจอแต่ค่าอ็อฟชั่น 500-1,000-1,500 นะ ไม่เคยเจอเรท 2,000 แฮะ สงสัยแล้วแต่ร้าน
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: เวปเอ็ง เรื่องของเอ็งเลย
เข้าร่วม: 20 Mar 2010
ตอบ: 9732
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:35
มีใครเคยไปธารสิน วงเวียนใหญ่ไหมครับ ขอลอกการบ้านที
0
0
Spoil
บ้ากาม  
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5913
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:36
ผมชอบร้านนวดแฝงพวกนี้ ตรงมันเห็นหน้าหมอนวดกันแบบ public และไม่ได้แต่งรูปล้านแปดแอป เหมือนพวกนวดกระปู๋อีก ส่วนมากคือหน้าจริง แต่งน้อยมาก ไม่ค่อยผิดปก
มีให้เลือกเต็มไปหมดแม้ไม่ใช่ VIP

ราคาที่ไปส่วนมาก นวดออย ผมเสีย 500-800 ครับ แล้วแต่ช่วง
ส่วนมากก่อนไปคือ เช็คการบ้านกันในกลุ่มก่อน หาข้อมูลต่าง ว่าร้านนี้รับแฝงมั้ย

มันจะตื่นเต้นที่น้องบางคน ก็ต่างกรรมต่างวาระ บางคนก็รับ บางคนก็ไม่รับ
จุดสังเกต คือ ตอนนวดน้องจะมาเฉี่ยวๆ กระบอกไฟฉายเราบ่อย
บางคนแรงๆหน่อยก็เกาผ่านลูกพวงสวรรค์เราสองลูกให้เสียวๆ และจบด้วย option มั้ยคะ พร้อมยิ้มหวาน แค่ตรงนี้หัวก็เยิ้มๆเชื่อมๆแล้ว

ถ้าระดับ 1 คือ ใช้มือแต่ไม่ถอดเสื้อผ้าออกหมด ก็เสียเพิ่ม 500-1000 บาทแล้วแต่น้อง
ถ้าระดับ 2-3 ไอนี้อยู่ที่น้องเค้า มีตั้งแต่ถอดหมด ใช้ปากสดๆ จูบแลกลิ้น ยันสอดใส่ใส่ถุง
ก็จ่ายระดับ 1000-1500-2000 บาท แล้วแต่เราต้องการระดับไหนและน้องจะเรียกเท่าไหร่

ส่วนตัวถ้าสายนี้ ผมชอบแนว สาวสูงวัยอายุ 40 มากกว่า เพราะส่วนมากจะเป็นงาน นวดได้ดีจริงๆ และมีประสบการณ์ เคยเจอโดนล้างตู้เย็นจากด้านหลัง ตอนนอนหงาย และเค้ามีอารมณ์ร่วมๆพูดผัวคะ ผัวขา dirty talk ต่างๆ ก็ฟินไปอีกแบบ ถ้ามาสายนี้  

จะรู้ได้ไงว่าร้านแบบไหนเป็นแบบนี้ ทุกร้านที่ขึ้นป้ายนวดแผนไทยป่าวครับ
ถ้าตาม ตจว. นี่จะหากลุ่มการบ้านยังไง
ถามถีง จขม ด้วยนะ
แก้ไขล่าสุดโดย THE ROMAN EMPIRE เมื่อ Sun Oct 16, 2022 19:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5913
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:37
Kurt Bunker พิมพ์ว่า:
ร้านนวดให้ค่าแรงหมอส่วนใหญ่ 50/50 อยู่แล้ว คุณพี่น่าจะโดนลูกอ้อนหมอ ปล. ผมเคยเปิดร้านนวดเหมือนกันฮะ  

ถ้าอยากได้ฟีลแบบนี้ แบบร้านนวดไทยนวดน้ำมันนวดผ่อนคลาย ราคาหลักร้อย แต่ไปลุ้นจบกับหมอเองแบบนี้ หายากมั้ยครับ หรือร้านที่ติดป้ายว่านวดแผนไทยและมีนวดผ่อนคลายอโรม่าจะมีหมอแบบนี้ทุกร้าน
0
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2022
ตอบ: 36
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:49
20MAR2010 พิมพ์ว่า:
มีใครเคยไปธารสิน วงเวียนใหญ่ไหมครับ ขอลอกการบ้านที  

ไปบ่อยอยู่ครับ มีมาใหม่เรื่อยๆ แต่ผมชอบนวดกับคนเดิมๆ ราคาเหมือนจะสูงกว่าร้านทั่วไป ถ้าเจาะจงรายละเอียดยังไง PM มาถามได้นะครับ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2779
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 19:57
[RE](18+) เสียค่านวดน้ำมันกันครั้งละเท่าไร?
ถามแบบคนไม่เคยไปเลยนะครับจารย์ๆ
นวดตอนโหมดนวดจริงจัง ก่อนเข้าโหมดพิเศษ
เขานวดท่าไหนมั่ง เพราะบางทีก็เมื่อยจริง
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Come On You Irons #COYI
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 966
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 20:11
THE ROMAN EMPIRE พิมพ์ว่า:

จะรู้ได้ไงว่าร้านแบบไหนเป็นแบบนี้ ทุกร้านที่ขึ้นป้ายนวดแผนไทยป่าวครับ
ถ้าตาม ตจว. นี่จะหากลุ่มการบ้านยังไง
ถามถีง จขม ด้วยนะ

สำหรับผมคือต้องหาข้อมูลก่อน ผมหาจากพวกในเพจนี่ละครับ ร้านนวดที่เอารูปน้องๆขึ้นให้เลือก ใส่ชื่อเสร็จสรรพ ส่วนมาก ร้อยทั้งร้อยจะใช่นะ ยิ่งถ้าเน้นโพสพวก อโรม่านวดน้ำมัน นี่ชัดเจนแจ่มแจ้งเลยฮะ เข้าไปร้านพวกนี้จะเป็นตึก มีห้องส่วนตัวมืดๆ อยู่กันสองคนเท่านั้น
2
0

## Come On You Irons ##
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2022
ตอบ: 7358
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 21:20
.
.
แก้ไขล่าสุดโดย Mi-Ha เมื่อ Mon Sep 09, 2024 19:50, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Nov 2010
ตอบ: 146
โพสเมื่อ: Sun Oct 16, 2022 23:31
PMT ครับท่าน ตอนนี้ไม่สะดวกทักหลังไมค์ไปครับ ขอบคุณครับ
0
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 69246
โพสเมื่อ: Mon Oct 17, 2022 02:51
เชียงใหม่ร้านไหนครับหลานๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: เวปเอ็ง เรื่องของเอ็งเลย
เข้าร่วม: 20 Mar 2010
ตอบ: 9732
โพสเมื่อ: Mon Oct 17, 2022 10:30
Superfine พิมพ์ว่า:
20MAR2010 พิมพ์ว่า:

ไปบ่อยอยู่ครับ มีมาใหม่เรื่อยๆ แต่ผมชอบนวดกับคนเดิมๆ ราคาเหมือนจะสูงกว่าร้านทั่วไป ถ้าเจาะจงรายละเอียดยังไง PM มาถามได้นะครับ  

รบกวนด้วยครับท่านผู้เจริญ
0
0
Spoil
บ้ากาม  
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel