BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Apr 2010
ตอบ: 2556
โพสเมื่อ: Sun Sep 25, 2022 22:54
[RE: เดี่ยวนี้ดูคอนเสริตเขาชอบถ่ายสตอรี่กันหรอครับ]
Koma พิมพ์ว่า:
ผมถูกจริตกับคอนที่จัดที่ Lido live house มาก คนยกมือถือน้อย โยกเต้นกันเต็มที่ ตะโกนกันสุดเสียง  

ผมก็ชอบเวลาจัดที่ลิโด้ไลฟ์เฮ้าส์เหมือนกันครับ แต่เคยไปคอนนึงเป็นบัตรยืน ผมกับแฟนก็ยืนปกติ อยู่ๆมีคนด้านหลังมาสะกิดบอกว่าให้นั่งได้มั้ย มันบังคนข้างหลัง แต่ผมกับแฟนก็ยืนเหมือนเดิมนะ แต่ความรู้สึกนี่โคตรเซ็ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: Trance Family
เข้าร่วม: 13 Sep 2021
ตอบ: 5843
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 04:10
[RE: เดี่ยวนี้ดูคอนเสริตเขาชอบถ่ายสตอรี่กันหรอครับ]
งาน EDM ก็ยกมือถือถ่ายอัดคลิปกันเต็มเลย

เรื่องปกติครับ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: .. ติดดาว ⭐
เข้าร่วม: 08 May 2007
ตอบ: 33867
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 10:17
ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปจริง ๆ ครับ แต่ผมยังเป็นคนที่ชอบไปดูแล้วตั้งใจดูอยู่นะ

ซึมซับบรรยากาศไปกับเสียงดนตรีจริงจัง อาจมีถ่ายภาพเก็บไว้นิดหน่อย ให้รู้ว่าไป
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: 502 Bad Gateway
เข้าร่วม: 07 Jan 2011
ตอบ: 3982
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 10:59
ไป Live house ที่ลิโด้ก็เห็นคนถ่ายกันตลอดนะครับ รอบล่าสุดฮาริกึ่มเล่นก็มีคนถ่ายเยอะอยู่

สำหรับผมมองว่าไม่ใช่เรื่องแปลกนะครับ บางคนอาจคิดว่าการจดจ่อเสพกับดนตรีที่ศิลปินเล่นสด ณ ตอนนั้นๆไปเลย สำหรับบางคนเขาอาจจะไม่ได้มีโอกาสมาเสพบ่อยๆ ก็อาจจะอยากถ่ายไว้เก็บไว้ฟังในคราวหลังๆอีก หรือจะเป็นเคสที่ถ่ายฝากเพื่อน ถ่ายฝากคนรู้จัก ถ่ายไปเผยแพร่ต่อให้คนที่อยากแนะนำ ก็มีเกิดขึ้นบ้างนะครับ

เอาจริงๆผมคิดว่าถือเป็นเรื่องดีต่อศิลปินด้วยซ้ำนะ ก็เป็นการกระจายการ perform ของศลป.นั้นๆ ไปยังแก่ผู้ฟังที่มากขึ้น ทำให้แมสขึ้น คนรู้จัก คนมาสนับสนุนเยอะขึ้น

อีกอย่าง สำหรับที่ผมเจอๆมาคือเวลาเล่นสดเนี่ย เขาเล่นไม่เหมือนกับเวอร์ชั่น original ที่เราฟังก็มีถมเถ ใครชอบแบบสดมากกว่าก็ถ่ายไว้ ก็เป็นธรรมดาครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel