BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 4731
โพสเมื่อ: Tue Sep 13, 2022 10:25
[RE: เลี่ยนเผย 'เทพกี้' เจ็บหนักกว่าที่มิลานคาดไว้]
เบลอตติ เจ็บบ่อยแล้วครับ ทั้งกล้ามเนื้อทั้งเข่า ปีที่ผ่านมาก็ฟอร์มหลุดๆแล้ว
ดูทรงแบกทีมนานจนร่างพัง ผมว่าถึงเซ็นมาก็ไม่น่าจะต่างจากโอริกี้เท่าไหร่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 17 May 2010
ตอบ: 6674
โพสเมื่อ: Tue Sep 13, 2022 10:58
[RE: เลี่ยนเผย 'เทพกี้' เจ็บหนักกว่าที่มิลานคาดไว้]
Roronoa_Solo พิมพ์ว่า:
ambrosini พิมพ์ว่า:
เซ็นขยะมาแท้ๆ เปลือง wage ชิบ
ตรวจร่างกายผ่านมาได้ไง  

น้าอัมก็ด่าแรงไปหน่อย ใจร่มๆครับ มันไม่มีใครอยากเจ็บหรอก  

เจ็บบ่อยไม่เท่าไหร่ครับ ตอนไม่เจ็บก็เล่นบอลไม่มีทรงเลย วิ่งใส่ประตูอย่างเดียวเห็นๆกันอยู่
เพื่อนว่างๆไม่ส่ง พอเพื่อนไม่ส่งยกมือโวยวาย แย่ยิ่งกว่าเมเนซตินยืนหน้าเป้าอีก
1
0

#weareacmilan
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 May 2009
ตอบ: 7266
โพสเมื่อ: Tue Sep 13, 2022 11:12
Roronoa_Solo พิมพ์ว่า:

น้าอัมก็ด่าแรงไปหน่อย ใจร่มๆครับ มันไม่มีใครอยากเจ็บหรอก  

เจ็บบ่อยไม่เท่าไหร่ครับ ตอนไม่เจ็บก็เล่นบอลไม่มีทรงเลย วิ่งใส่ประตูอย่างเดียวเห็นๆกันอยู่
เพื่อนว่างๆไม่ส่ง พอเพื่อนไม่ส่งยกมือโวยวาย แย่ยิ่งกว่าเมเนซตินยืนหน้าเป้าอีก  

นัดนั้นน่าเอาถาดตีหัวจริงๆ แต่นัดซัลบวร์กก็ปรับขึ้นมาละนะ
ผมว่าเรารอดูยาวๆก่อนดีกว่า อย่างเคสซี่ เลเอา พวกนี้ก่อนจะเก่งก็ใช้เวลานานพอสมควร
2
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2010
ตอบ: 1030
โพสเมื่อ: Tue Sep 13, 2022 12:06
จ่าแฟร้งค์ พิมพ์ว่า:
ArmTu พิมพ์ว่า:

แฟนขยะแบบนี้ ในทีม เอซี มิลานมีเยอะไหมครับ ?  

แค่ใช้คำพูดแรงไป หรืออาจจะใช้คำผิดครับ แฟนมิลานในนี้เห็นกันมาเกือบๆสิบปี คุ้นเคยกันดี

คนที่ท่านโควต ก็ไม่ใช่ยูสขยะครับ เป็นยูสมีคุณภาพ เชียร์กันมานาน แบ่งปันข้อมูลกัน แฟนมิลานก็น่ารักทุกคน เชียร์กันแบบผู้ใหญ่ๆ

เคสนี้แฟนๆก็หงุดหงิดแหละครับ กองหน้าไม่แก่ก็เจ็บ แทนที่จะเซนต์ตัวดีๆมาทีเดียวจบ กลับเอาอะไรมาก็ไม่รู้ ค่าเหนื่อยก็แพง ลงมานัดแรกก้ไม่เอาเพื่อนเลย วิ่งลุยบ้าๆไรไม่รู้ จ่ายก็ไม่จ่าย เลยอาจจะมีอารมณ์ในการเม้นเป็นพิเศษครับ

ผมแค่มาอธิบายให้ฟังนะครับ ไม่อยากให้ขุ่นเคืองกัน ดูบอล เสพข่าวให้สนุกดีกว่า สังคมทุกวันนี้เครียดมากพอแล้ว  

Ok ครับ ไม่ติดใจอะไร ขอบคุณมากครับสำหรับคำอธิบาย
2
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1441
โพสเมื่อ: Thu Sep 15, 2022 11:32
แทนที่จะเอาเบลอตติมาแต่เเรก
0
0
We Are All Rossoneri!!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel