ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6148
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:34
[RE: ฟ้าถล่ม!! คาร์วัลโญ่ ซัดชัย น.90+8 “หงส์” แซงนิวดราม่า 2-1]
Jueii พิมพ์ว่า:
Yellow Submarine พิมพ์ว่า:
ทดเกินมาจากอะไรนิ เกมไม่ได้หยุด  

นิก โป๊บ นอนเจ็บไปสองนาทีช่วงทดเวลาไงครับ  

สงสัยต้องไปดูใหม่ เห็นแต่จังหว่ะลูกเตะมุม แล้วนอนถ่วงเวลาไม่ได้เจ็บ  

เอ้า นอนถ่วงเวลาชื่อก็บอกอยู่แล้ว ไม่ต้องแปล จะเจ็บหรือจะนอนถ่วงเวลา มันก็กินเวลาเหมือนกันอะนะ

แถมถ้าเจ็บมันจะ genuine ยังดูแมนกว่าเยอะ ตรรกะไปหมดแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2008
ตอบ: 20445
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:35
[RE: ฟ้าถล่ม!! คาร์วัลโญ่ ซัดชัย น.90+8 “หงส์” แซงนิวดราม่า 2-1]
KING LUIS พิมพ์ว่า:
Yellow Submarine พิมพ์ว่า:
ทดเกินมาจากอะไรนิ เกมไม่ได้หยุด  

นิก โป๊บ นอนเจ็บไปสองนาทีช่วงทดเวลาไงครับ  

สงสัยต้องไปดูใหม่ เห็นแต่จังหว่ะลูกเตะมุม แล้วนอนถ่วงเวลาไม่ได้เจ็บ  

เอ้า นอนถ่วงเวลาชื่อก็บอกอยู่แล้ว ไม่ต้องแปล จะเจ็บหรือจะนอนถ่วงเวลา มันก็กินเวลาเหมือนกันอะนะ

แถมถ้าเจ็บมันจะ genuine ยังดูแมนกว่าเยอะ ตรรกะไปหมดแล้ว  

ครับพี่ ขอบคุณครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:37
redsnow พิมพ์ว่า:

เฮ้ย นักเตะนิวตะคริวขึ้นทั้งเกม เอะอะนอนๆ ช่วงท้ายนิคโป๊บก็เจ็บอีก ได้ดูเกมเดียวกันมั้ยเนี่ย  

นอนแล้วเกมหยุดไหมครับ นี่ถามเพราะไม่ได้ดูเต็มเกม  

โห พอเจอคอมเม้นนี้ ยอมใจเลย คือคุณไม่ได้ดู? แต่ก็กล้าคอมเม้นเหมือนดูมาปกติ ใช้คำถามแบบมั่นใจซะด้วย เอาล่ะไม่จำเป็นต้องอธิบายอะไรแล้ว
3
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: Ulay,Oh
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7420
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:38
[RE]ฟ้าถล่ม!! คาร์วัลโญ่ ซัดชัย น.90+8 “หงส์” แซงนิวดราม่า 2-1
เดินไปฉี่กะเข้านอนละ ฉี่เสดกลับมายิงเฉยยหว่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:39

เฮ้ย นักเตะนิวตะคริวขึ้นทั้งเกม เอะอะนอนๆ ช่วงท้ายนิคโป๊บก็เจ็บอีก ได้ดูเกมเดียวกันมั้ยเนี่ย  

นอนแล้วเกมหยุดไหมครับ นี่ถามเพราะไม่ได้ดูเต็มเกม  

โห พอเจอคอมเม้นนี้ ยอมใจเลย คือคุณไม่ได้ดู? แต่ก็กล้าคอมเม้นเหมือนดูมาปกติ ใช้คำถามแบบมั่นใจซะด้วย เอาล่ะไม่จำเป็นต้องอธิบายอะไรแล้ว  

ดูไปด้วยทำงานไปด้วยครับ ผมตั้งคำถามไม่ดีทำให้พี่หัวร้อนครับ ขออภัยนะครับที่ตั้งคำถามได้ไม่ดี ทีหลังจะปรับปรุงครับพี่ อันนี้คือต้องการจะถกประเด็นเพิ่มใช่ไหมครับ หรือต้องการจะแซะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: LIVERPOOLLLL
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2242
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:40
ฟ้าถล่ม!! คาร์วัลโญ่ ซัดชัย น.90+8 “หงส์” แซงนิวดราม่า 2-1
nobikung พิมพ์ว่า:
ดีใจยังกับได้แชมป์ FC  

ต้องทำไงครับท่าน นอนร้องไห้หรอ?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0

Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:41
ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยดิ จะไม่ให้ถ่วง ให้โดนแบบ 9 - 0 เหรอถึงจะพอใจอ่ะ

นิวมาสภาพแบบนี้ ต่อกรได้ขนาดเกือบเอา 1 แต้มออกไปได้ก็ถือว่าสู้สุดใจแล้วมั้ย?

จะเอาไรมากในเมื่อคุณได้คะแนนที่ต้องการไปแล้ว ?  

ผมว่าไม่มีใครบอกว่าไม่ให้ถ่วงนิครับ ไม่ได้บอกว่าห้ามถ่วง แต่พอคนถ่วงโดนยิงนาทีท้ายมันก็ต้องสะใจเป็นธรรมดาไหมล่ะ ไม่แปลกเลย

คนโดนว่าก็ต้องรับได้จากสิ่งที่กระทำ ถ้าลิเวอร์ยิงไม่ได้ นิวก็ได้คะแนนไป ธรรมชาติฟุตบอลเลย

ผมกลับขำคนที่บอกว่าทดเวลาจากอะไรนี่แหละมากกว่าเยอะ
6
0
นักเตะกลางซอย
Status: £iv€rpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1809
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:44
Constanstine พิมพ์ว่า:
จากลุ้นหนีตกชั้น มาทำให้แฟนหงส์ร้อนกันคาบ้านได้ขนาดนี้ก็มาไกลแค่ไหนแล้ว

นิวเป็นแบบนี้มานานแล้วเวลาสู้กับหงส์ สูสีๆ โดนท้าย จนเป็นแมทยอดเยี่ยม มาก็หลายเกม
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:49

ดูไปด้วยทำงานไปด้วยครับ ผมตั้งคำถามไม่ดีทำให้พี่หัวร้อนครับ ขออภัยนะครับที่ตั้งคำถามได้ไม่ดี ทีหลังจะปรับปรุงครับพี่ อันนี้คือต้องการจะถกประเด็นเพิ่มใช่ไหมครับ หรือต้องการจะแซะ  

อย่าเบี่ยงประเด็นเลยครับ คุณไม่ได้ดูแต่คุณกลับถามว่า ทดเกินมาจากอะไรนิ เกมไม่ได้หยุด มันไม่ใช่คำถามที่ดีหรือไม่ดี แต่ไม่ใช่คำถามด้วยซ้ำ คุณนั่นแหละอยากจะแซะแต่แรกรึเปล่า หลักฐานก็มีทีคุณพิมพ์มา ไม่ต้องไหลครับ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: Crash landing on you
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12466
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:53
ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยดิ จะไม่ให้ถ่วง ให้โดนแบบ 9 - 0 เหรอถึงจะพอใจอ่ะ

นิวมาสภาพแบบนี้ ต่อกรได้ขนาดเกือบเอา 1 แต้มออกไปได้ก็ถือว่าสู้สุดใจแล้วมั้ย?

จะเอาไรมากในเมื่อคุณได้คะแนนที่ต้องการไปแล้ว ?  

ก็ถ่วงไปดิคุณพอใจและมองว่ามันมีโอกาสเป็นคะแนนให้ทีมที่คุณเอาใจช่วย ผมไม่ติดอะไร

ส่วนแฟนหงส์ก็มีสิทธิ์ที่จะไม่พอใจเพราะมันเป็นการทำลายความต่อเนื่องของเกมและความสนุกของเกม เขาจะด่ามันก็เรื่องของเขา เขาไม่พอใจอะคุณจะทำไง ไปห้ามได้ ?

วันนึงที่นิวฯ มายืนในจุดเดียวกันถ้าได้ดูทีมอื่นมาทำแบบนี้ใส่นิวฯ มา 3-4 ฤดูกาลทุกเกม หวังว่าจะเข้าใจทีมเหล่านั้นเนอะ
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:54

อย่าเบี่ยงประเด็นเลยครับ คุณไม่ได้ดูแต่คุณกลับถามว่า ทดเกินมาจากอะไรนิ เกมไม่ได้หยุด มันไม่ใช่คำถามที่ดีหรือไม่ดี แต่ไม่ใช่คำถามด้วยซ้ำ คุณนั่นแหละอยากจะแซะแต่แรกรึเปล่า หลักฐานก็มีทีคุณพิมพ์มา ไม่ต้องไหลครับ  

ผมไม่อยากจะให้มันไหลยาวนะ บอลมันก็จบไปแล้ว เข้าประเด็นไปเลย

ผมเห็นอย่างที่หลายๆคนเห็นแหละว่านิวถ่วงเวลาเพื่อที่จะเอาแต้ม มีตัวเป็นตะคริวเกมไม่ได้หยุด โป้ปรับบอลได้นอน เลยถามว่าเกมมันไม่ได้หยุดไม่ใช่เหรอทำไมถึงทดเกิน คำตอบก็คือเพราะถ่วงเวลาเลยทดเพิ่มให้ก็แค่นั้น

ถ้าถ่วงเวลาแล้วกรรมการทดเกินให้คือเหตุผล อันนี้ก็แฟร์แล้ว ผมไม่ได้สนใจสกอร์นะแค่นั่งดูเกมเฉยๆ

ธรรมดาฟุตบอลมีผู้ชนะ ผู้แพ้ รับผลไปตามที่เกิด ไม่รู้จะมาหัวร้อนอะไร
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8969
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:54
ฟ้าถล่ม!! คาร์วัลโญ่ ซัดชัย น.90+8 “หงส์” แซงนิวดราม่า 2-1
นาทีบาปมาว่ะ​ ถ้าไม่มามีหวังเละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Don't kick the chair
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 11069
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:57
กลายเป็นน้องประคองพี่ๆซะงั้น
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2020
ตอบ: 300
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 04:59
อิซัค ของโคตรดี
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: ผมชอบนักเตะที่วิ่งไล่บอล90นาที มีpassionตลอดเวลาที
เข้าร่วม: 22 Jul 2006
ตอบ: 1730
โพสเมื่อ: Thu Sep 01, 2022 05:04
ลิเวอร์พูลเจอบอลอุดลึกแล้วไปไม่เป็นเลย เพราะไม่มีหน้าตัวใหญ่ หรือ เพราะมิติการรุกไม่หลากหลาย กลางยิงไกลไม่ได้หรือเปล่านะ น่าคิด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel