กำเนิดดาวรุ่ง
Status:

: 0 ใบ

: 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 133
ที่อยู่:
โพสเมื่อ: Thu Jun 02, 2022 12:50
[RE: ยุคนี้ ทำกับข้าวกินเองยังประหยัดอยุ่ไหม]
ประหยัดแน่นอน ผมกินคนเดียว อกไก่ วันละ 2 อก ไข่วันละ 4 ฟอง ผักบ้างนิดหน่อย หุงข้าว 2 กระป๋อง/วัน(เดือนนึงกินข้าวถุง 5 โล หมด) วันนึงกิน 4 มื้อ ถ้าซื้อกินมื้อนึงไม่ต่ำกว่า 50 บาท ยังไม่ได้สารอาหารเท่าที่ทำกินเองเลยครับ