BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15244
โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 08:14
[RE: FIFA MOBILE - แต่ละท่านทีมไปถึงไหนกันบ้างแล้วครับ มาอวดกันหน่อย]
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
สก็อตไบรท์ พิมพ์ว่า:

ผมเล่น 433 holding เป็นหลัก ออกเสมอบ่อยมาก (930k)

โดนยากก็จริง แต่ผมไม่ถนัดเลย บุกไม่ค่อยขึ้น ครองบอล แต่จบไม่ค่อยได้

ท่านพอจะแนะนำ ได้มั้ยครับ  

เน้นยิงไกลครับ CM 2 คนต้องยิงไกลดี ได้ซ้ายขวา พวก เดอบรอย บัลลัค กุลลิท มันเลยแพงไงครับ แต่ถ้าราคามิตรภาพ ฮาแวท ก็ได้ครับ แต่มีข้อเสียคือเวลาเบียด ไล่บอลสู้ใครไม่ได้ ฮาแวท อ่ะ

ผมใช้ทีมคนจน เจิด กับ กอเลทก้า จอร์ บ้างสลับไปมา ต้องเน้นต่อบอลไปเรื่อยๆหาช่อง แล้วเข้าเท้าข้างถนัดยิงไกลเอา ไม่ก็ให้ RW LW ปั่นนอกกรอบครับ ผมอธิบายไม่ถูกแฮะ 555 ต้องลองเล่นเรื่อยๆจะรู้เหลี่ยมเองครับ  

ขอบคุณครับจะลองจับจังหวะดูผมมีครบเลย เดอบรอย บัลลัค 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: Trent 66
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3691
โพสเมื่อ: Wed Mar 16, 2022 11:09
[RE: FIFA MOBILE - แต่ละท่านทีมไปถึงไหนกันบ้างแล้วครับ มาอวดกันหน่อย]

ผมเก็บตังค์ซื้อบล็องก์แล้วก็เมส แต่ดูละคงเก็บตังค์อีกนาน
0
0

Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2010
ตอบ: 104
โพสเมื่อ: Thu Mar 17, 2022 05:44
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel