BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status: แข้งลีกเอิง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 13382
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 09:55
[RE: ผอ.PSG จวก "ชุดขาว" ไร้ความเคารพเรียงหน้ากันมาพูดถึง "บาปเป้"]
ถึงจะเชียร์บาร์ซ่าแต่เคสนี้ผมอยู่ข้างมาดริดอะ รำคาญเปแอชเช
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7960
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 10:10
[RE: ผอ.PSG จวก "ชุดขาว" ไร้ความเคารพเรียงหน้ากันมาพูดถึง "บาปเป้"]
เอาตังค์ให้เนย์ เป็นค่าพรีเซนเตอร์บอลโลกการ์ต้า 200 ล้าน นิแฟรใช่ปะ

ยูฟ่าก็พวกกัน ไม่หือไม่อือเลยเคตนี้
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ตอบมาได้ไงฟร่ะ ขำแฟ่บ
เข้าร่วม: 04 Jul 2010
ตอบ: 9362
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 10:13
[RE]ผอ.PSG จวก "ชุดขาว" ไร้ความเคารพเรียงหน้ากันมาพูดถึง "บาปเป้"
ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเอ็งอย่าโวย
เตรียมตัวคว้ามาแบบฟรีๆ. นึกหน้าอัลเคไลฟี่ตอนแมนยูบุกเขี่ยตกรอบสิ หัวร้อนแบบไหน บอกเลย เคสนี้หัวร้อนกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status: ง่วง... มึน...
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3108
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 10:16
psg นี่แทบจะเป็นทีมเดียวที่ผมรู้สึกว่าไม่น่าเคารพเลยแหละ
0
0
ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 42111
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 10:19
ทีแอบติดต่อ เอาตังไอ้ไอ้เนย์มาฉีกสัญญาทีมกูนี่เคารพมากเลยดิ ?
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1441
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 10:25
Icestem พิมพ์ว่า:
พอเค้ายื่นข้อเสนอซื้อ ไม่เอาปัดทิ้ง... ต่อมาเค้าก็จะรอฟรี นี้เรียกไม่เคารพ ทั้งๆ ที่ นักเตะก็มีใจเอง ด้วย รอย้ายฟรี เองนี้เคารพจังนะดีลเนย์มาร์ พอโดนกับตัวดิ้น เป็นทีมที่เล่ห์เหลี่ยมเยอะที่สุด ณ ตอนนี้แล้วมั่ง  

เคสเนย์มาร์ ถ้าผมจำไม่ผิดไม่ได้พูดนะ เอาเงินให้เนย์มาร์ไปยัดแล้วอวยทีหลังป่าว อันนี้ไม่ได้เข้าข้างนะครับ ผมก็แฟนปืนเหมือนคุณ แต่ที่ผมคิดคือน่าจะทำลับหลังแบบPSG
แก้ไขล่าสุดโดย สmาs์n เมื่อ Wed Oct 06, 2021 10:27, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ChelSea!!
เข้าร่วม: 24 Jul 2020
ตอบ: 5551
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 11:53
ผอ.PSG จวก "ชุดขาว" ไร้ความเคารพเรียงหน้ากันมาพูดถึง "บาปเป้"
หมดคำบรรยาย ข้างบนพูดไปหมดแล้ว

รอดูว่ามาดริดจะโล๊ะนักเตะยังไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ChelSEA!!!!
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2319
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 17:58
ซื้ออาซาร์ เบล อิสโก้ ลูคัสบาสเกส กลับเป็นการแก้แค้นมาดริดเลยครับ แฟนมาดริดขอร้อง
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
ตอบ: 11073
โพสเมื่อ: Wed Oct 06, 2021 18:11
สmาs์n พิมพ์ว่า:
พอเค้ายื่นข้อเสนอซื้อ ไม่เอาปัดทิ้ง... ต่อมาเค้าก็จะรอฟรี นี้เรียกไม่เคารพ ทั้งๆ ที่ นักเตะก็มีใจเอง ด้วย รอย้ายฟรี เองนี้เคารพจังนะดีลเนย์มาร์ พอโดนกับตัวดิ้น เป็นทีมที่เล่ห์เหลี่ยมเยอะที่สุด ณ ตอนนี้แล้วมั่ง  

เคสเนย์มาร์ ถ้าผมจำไม่ผิดไม่ได้พูดนะ เอาเงินให้เนย์มาร์ไปยัดแล้วอวยทีหลังป่าว อันนี้ไม่ได้เข้าข้างนะครับ ผมก็แฟนปืนเหมือนคุณ แต่ที่ผมคิดคือน่าจะทำลับหลังแบบPSG  

ด้วยความเคารพครับท่าน ผมว่ากรณี สองเคสนี้คนละแบบเลย

ของเนย์มาร์ถ้าจำไม่ผิด สัญญายังเหลืออีกไกลเลยครับ แล้วบาซ่าไม่อยากขาย เลยให้เงินเนย์มาร์ฉีกสัญญาตัวเองซะเลย

แต่ของมาดริด มาดริดติดต่อต้องการซื้อตัวค่าตัวที่สูงกว่าที่ปารีสซื้อมา แถมสัญญาเหลือแค่ปีเดียว แถมบัปเป้ออกมาสัมล่าสุดว่า เขายื่นคำร้องขอย้ายก่อนไปทีมชาติแล้วครับ

ฉะนั้นเคสมาดริด ทั้งมาดริดและบัปเป้ ได้ยื่นเจนจำนงไปอย่างสมเหตุสมผลแล้วครับ มาดริดเสนอข้อเสนอที่ดีที่สุดสำหรับนักเตะ 1ปีแล้วครับ 160ล ไม่น้อยเลยนะครับ แถมบัปเป้ ยื่นกรานแต่แรกแล้วนะครับว่า ต้องการย้ายไปมาดริดทีมเดียวเท่านั้นและไม่มีวันต่อสัญญา แต่หากให้อยู่ต่อก็ได้ แต่ย้ายอยู่ดีนะ

แล้วทีนี้ เบนซ์มาพูดถึงบัปเป้ว่าสักวันจะเป้นนักเตะมาดริด อันนี้ยอมรับว่าจริงๆไม่ต้องพูดก็ได้ ถ้าจะบอกไม่เคารพตรงนี้พอได้อยู่ แต่เอาจริงๆมันคือสิทธิของนักเตะ เพราะนักเตะไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับดีลอยู่แล้ว

ส่วนบัปเป้ การออกมาพูดถือว่าถูกต้องแล้วครับ เพราะคลุมเครือมานาน แฟนๆเองก็ไม่พอใจหากไม่พูดชัดเจน บัปเป้เลยออกมาพูดชัดเจน

ส่วนอันเช่ ที่พูดถึงบัปเป้ ว่าหากย้ายมาจะดีนู้นนี่นั่น ก็อารมณ์เดียวกับเบนซ์ มันคือการชื่นชม และ โค้ชกับนักเตะไม่ได้มีส่วนกับดีล

เคสนี้ผมเลยมองว่า มาดริด และ เป้ทำถูกทุกอย่างแล้ว แต่ psg เองตางหาก ที่คิดจะเล่นไม่ซื่อ

ไม่อยากขายแถมออกมาประกาศบอกว่าไม่ยอมเสียฟรีด้วย บัปเป้ยังพูดเลยว่ารู้สึกแย่กับการตอบแบบนั้น

มันคือ การข่มขู่ชัดๆ แล้วที่ทำกับเนย์มาร์ก็ยิ่งกว่าอีก แทนที่จะยื่นเองต่อหน้าไปเลย 250 แต่ให้นักเตะทำแบบนี้ไม่ดีเลยแน่ๆ

ฉะนั้น ประธาน ปารีสคนนี้ ผมว่าแย่สุดเท่าที่เจอมาแล้วครับ เรื่องเหลี่ยมเห็นแก่ตัว

เป้จะมามาดริดไหม ผมไม่ว่ากัน แต่ปีหน้ายังไงก็ขอให้เป้ได้ย้ายออก
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1441
โพสเมื่อ: Thu Oct 07, 2021 18:00
markmadrid พิมพ์ว่า:
สmาs์n พิมพ์ว่า:

ด้วยความเคารพครับท่าน ผมว่ากรณี สองเคสนี้คนละแบบเลย

ของเนย์มาร์ถ้าจำไม่ผิด สัญญายังเหลืออีกไกลเลยครับ แล้วบาซ่าไม่อยากขาย เลยให้เงินเนย์มาร์ฉีกสัญญาตัวเองซะเลย

แต่ของมาดริด มาดริดติดต่อต้องการซื้อตัวค่าตัวที่สูงกว่าที่ปารีสซื้อมา แถมสัญญาเหลือแค่ปีเดียว แถมบัปเป้ออกมาสัมล่าสุดว่า เขายื่นคำร้องขอย้ายก่อนไปทีมชาติแล้วครับ

ฉะนั้นเคสมาดริด ทั้งมาดริดและบัปเป้ ได้ยื่นเจนจำนงไปอย่างสมเหตุสมผลแล้วครับ มาดริดเสนอข้อเสนอที่ดีที่สุดสำหรับนักเตะ 1ปีแล้วครับ 160ล ไม่น้อยเลยนะครับ แถมบัปเป้ ยื่นกรานแต่แรกแล้วนะครับว่า ต้องการย้ายไปมาดริดทีมเดียวเท่านั้นและไม่มีวันต่อสัญญา แต่หากให้อยู่ต่อก็ได้ แต่ย้ายอยู่ดีนะ

แล้วทีนี้ เบนซ์มาพูดถึงบัปเป้ว่าสักวันจะเป้นนักเตะมาดริด อันนี้ยอมรับว่าจริงๆไม่ต้องพูดก็ได้ ถ้าจะบอกไม่เคารพตรงนี้พอได้อยู่ แต่เอาจริงๆมันคือสิทธิของนักเตะ เพราะนักเตะไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับดีลอยู่แล้ว

ส่วนบัปเป้ การออกมาพูดถือว่าถูกต้องแล้วครับ เพราะคลุมเครือมานาน แฟนๆเองก็ไม่พอใจหากไม่พูดชัดเจน บัปเป้เลยออกมาพูดชัดเจน

ส่วนอันเช่ ที่พูดถึงบัปเป้ ว่าหากย้ายมาจะดีนู้นนี่นั่น ก็อารมณ์เดียวกับเบนซ์ มันคือการชื่นชม และ โค้ชกับนักเตะไม่ได้มีส่วนกับดีล

เคสนี้ผมเลยมองว่า มาดริด และ เป้ทำถูกทุกอย่างแล้ว แต่ psg เองตางหาก ที่คิดจะเล่นไม่ซื่อ

ไม่อยากขายแถมออกมาประกาศบอกว่าไม่ยอมเสียฟรีด้วย บัปเป้ยังพูดเลยว่ารู้สึกแย่กับการตอบแบบนั้น

มันคือ การข่มขู่ชัดๆ แล้วที่ทำกับเนย์มาร์ก็ยิ่งกว่าอีก แทนที่จะยื่นเองต่อหน้าไปเลย 250 แต่ให้นักเตะทำแบบนี้ไม่ดีเลยแน่ๆ

ฉะนั้น ประธาน ปารีสคนนี้ ผมว่าแย่สุดเท่าที่เจอมาแล้วครับ เรื่องเหลี่ยมเห็นแก่ตัว

เป้จะมามาดริดไหม ผมไม่ว่ากัน แต่ปีหน้ายังไงก็ขอให้เป้ได้ย้ายออก  

ผมมองว่าขายไม่ขายก็เป็นสิทธิ์นะครับ การพูดถึงนักเตะอื่นที่ไม่ใช่ของสโมสรตัวเองมันไม่สมควร เปเรซก็ให้ข่าวถ้าผมจำไม่ผิด เป้พูดอันนั้ทำได้ครับสโมสรเค้าเคลียร์กับนักเตะเอง ผมถึงบอกให้ทำลับหลังไงครับ แล้วผมก็ไม่ได้ชอบPSG แล้วไม่ได้เห็นว่าPSGถูก แล้วเคสแบบเนย์มาร์ปืนก็จ่ายค่าฉีกปาเตย์มาเหมือนกัน ปืนก็ไม่ออกมาพูด
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel