BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 5445
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 12:02
ถูกแบนแล้ว
[RE: สอบถามเรื่อง Spiderman ครับ]
อันนี้ในภาพคือ vers. 1 โทบี่ แมกกวาย แต่จริงๆมี 3 vers. ครับ vers. 2 แอนดรูล กาฟิล
vers. 3 ปัจจุบัน ทอม ฮอลแลนด์

vers . 1 แบ่งเป็น 3 ภาคครับ
ภาคแรก : ก็มีเจอกับกอบลินครับ พ่อของแฮรี่ เพื่อนสนิทของสไปเดอร์แมนครับ
Spoil

ภาคสอง : ก็มีสู้กับ ดร.octopus ประตูมิติวาปที่จะดึงดูดออกไปครับ
Spoil

ภาค 3 เจอเวนอมครับและต่อสู้กับมนุษทรายครับ
Spoil

vers 2. แอนดรูล กาฟิล มี 2 ภาคครับ
ภาคแรก เจอไอ้มนุษกิ้งก่าเหมือนพ่อของ เกวน สเตซี่เป็นตำรวจจะตายครับ
Spoil

ภาค 2 เจอไอ้มนุษอิเล็กโตรครับ
Spoil

เวอชั่นปัจจุบันขอให้ไม่พูดถึงนะครับของทอม ฮอลแลนด์ท่านน่าจะตามดูได้ง่ายอยู่ 55
Spoil

ล่าสุดครับ

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 5445
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 12:05
ถูกแบนแล้ว
[RE: สอบถามเรื่อง Spiderman ครับ]

ดูอันนี้เพิ่มเติมก็ได้ครับ 555
แก้ไขล่าสุดโดย NoNRed-lable เมื่อ Tue Aug 24, 2021 12:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 9330
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 14:16
ของเวอร์ชั่น MCU นี้นางเอกใช่แมรี่เจนป่ะ หรือนางเป็นใคร
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Love Me Love My Dog
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1920
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 14:22
wolftoeynight พิมพ์ว่า:
ของเวอร์ชั่น MCU นี้นางเอกใช่แมรี่เจนป่ะ หรือนางเป็นใคร  

ชื่อย่อ MJ เหมือนภาคโทบี้ แต่ชื่อเต็ม ๆ คือ Michael Jones ครับ
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 9330
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 14:23
ReiNDeaR พิมพ์ว่า:

ชื่อย่อ MJ เหมือนภาคโทบี้ แต่ชื่อเต็ม ๆ คือ Michael Jones ครับ  
แล้วในคอมมิคนี้คือใครอ่ะ แม่รี่เจนก็ไม่ใช่ เกวน ก็ไม่ใช่ หรือเป็นตัวละครใหม่ที่ mcu สร้างขึ้นมาเอง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Love Me Love My Dog
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1920
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 14:35
ReiNDeaR พิมพ์ว่า:

แล้วในคอมมิคนี้คือใครอ่ะ แม่รี่เจนก็ไม่ใช่ เกวน ก็ไม่ใช่ หรือเป็นตัวละครใหม่ที่ mcu สร้างขึ้นมาเอง  

ผมไม่ชัวร์ว่า MJ ของ MCU มีในคอมมิคมั้ย ถ้าไม่ก็น่าจะเป็นนางเอกที่เป็นตัวละครใหม่ ที่ใช้ชื่อ MJ(Michael Jones) แค่นั้นแหละครับ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 218
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 19:45
ถ้าไม่นับ Version Animation จะว่าไปผมก็ดูมาครบทุกภาคเหมือนกันนะเนี่ย

Remember,
"with great power comes great responsibility"

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel