ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12 ... 15, 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4256
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:15
[RE: ไม่เคยเจอยูสไหน ปั่นเด็กหงส์หัวร้อนไปครึ่ง SS เท่า เฮียเล้า]
ทรงพระเจริญ พิมพ์ว่า:
Peres พิมพ์ว่า:
อัยสัจ ไลน์เด้งก้มา แก๊งนรกนี้จิตใจทำด้วยอัลไล งงความคิด
ปล ผมไม่พิพม์อะไรละ10วัน  

ท่าน หยาบคอมโบ ไปไหมแบบนี้  

ผมหยาบหรอ ผมสบถกับตัวเองมันหยาบหรอ  

ขอถามท่าน ทรงพระเจริญ หน่อย ว่าพฤติกรรมแบบนี้ท่านคุ้นๆ มั้ย ไอประเภทที่ล่อให้คนอื่นหลุดคำหยาบ แล้วแจ้งความเนี่ย

เหมือนใครเลยน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:15
[RE: ไม่เคยเจอยูสไหน ปั่นเด็กหงส์หัวร้อนไปครึ่ง SS เท่า เฮียเล้า]
Glamorous_Sky~* พิมพ์ว่า:
พลเอก.เล้งงงงง พิมพ์ว่า:
นี่ขนาดไลน์เด้งนะเนี่ย

มีแต่พวกลิ้วพรุนมาโควทมาตบมุกกันเอง

ไลน์ใครเด้งกันแน่นะหว่า

ไลน์พึ่งเด้งหรอ มาช้านะเรา ตลาดจะวายแล้ว  

ใครจะมาไวเหมือนไลน์ลิ้วพรุนเด้งหละ มากันเป็นฝูงเลย เด้งเยอะก็อย่างนี่หละ  

รู้น่า มาช้าเพราะเห็นว่าเพื่อนโดนเละอีกแล้ว คงช่วยเซฟไม่ทัน เพราะตัวเองไม่ค่อยอ่านหนังสืออะนะ

ไว้มาใหม่มู้หน้านะ บอกในไลน์นัดแนะกันดี ๆ ก่อนด้วยล่ะ จะได้ช่วยเซฟทัน เละมาสองสามมู้แล้ว น่าสงสารไอเล้ามัน  

อย่าเอานิสัยตัวเองซิ

ไลน์เด้งทีมากันเป็นขโยง

พอดีไม่มีกลุ่ม และเพิ่งเปิดเว็บว่างเล่น

จำเป็นต้องรู้ไหมเกิดไรขึ้น

ถึงต้องรีบมา

ไลน์เด้งจริง อยู่กลุ่มไลน์จริง

คงแสดงตัวออกขโยงแบบพวกคุณแล้วหละครับ

คนฉลาดทั้งหลาย แสนรู้จริงๆ

แสนรู้สิ เพราะอ่านหนังสือเยอะ

ไม่ได้โง่

เพราะไม่ยอมอ่านหนังสืออะนะ

แสนรู้ เพราะชอบเสร่อมากกว่านะ

ไม่ใช่เพราะอ่านหนังสือเยอะหรอก

แสนรู้ดีจริงๆ

ไปดีกว่า เสวนากับพวกไร้ความรู้มันไม่สนุกเลยอ่ะ

อ่านหนังสือก็ไม่อ่าน โง่ก็โง่ แถมเสร่อมาโชว์โง่แบบง่าว ๆ อีก

ไม่ให้ค่าดีกว่า

ไปละฟริ้ววววว

คนฉลาดมาโควทก่อนเอง แท้ๆๆ

จะรีบไปไหน มาโชว์เก่งโชว์ต่อเร็ว

นี่ขนาดไม่ให้ค่า มาโควทหัวร้อนเองก่อนเฉยๆๆ

ว่าแต่ไลน์ลิ้วพรุนเด้ง มันต้องร้อนมาโควทขนาดนี้เลย

0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

Status:
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:16
Ludens พิมพ์ว่า:
มาทั้งแก๊งค์จริงๆ หวะ มาๆ ถาโถมกันมาให้หมด จะได้ฮาทีเดียว  

ผมไปละนะ ไม่ต้องไลน์มาแล้วนะ พวกนั้นสงสัยแล้ว โดยเฉพาะพ่อคนไม่อ่านหนังสือนั่นอ่ะ

ฝากวอร์ต่อด้วย ของดวอร์ไปดูซีรีย์ละ ดองไว้นานเกิน  

ตามสบายครับท่าน เดี๋ยวเราเลิกไลน์คุยกันแปปนึง ค่อยเตี๊ยมกันใหม่เนาะๆ

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15242
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:17
ไม่เคยเจอยูสไหน ปั่นเด็กหงส์หัวร้อนไปครึ่ง SS เท่า เฮียเล้า
Redarmy_Yoona พิมพ์ว่า:
เมื่อวานนึกว่าจบในกระทู้นั้นไปแล้วนะ

ยังไม่จบอีกหรอวะเนี่ย จะต่อความยาวสาวความยืดทำไม

ผมว่าหยุดไว้แค่นี้เถอะ

เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายชัดๆ ทำแบบนี้

ถอยไปสงบสติอารมณ์สัก 1-2 วัน เถอะครับ

ด้วยความหวังดี

รุ่นใหม่ลงวอร์เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีชั้นเชิงเลย สอนรุ่นน้องหน่อยนะท่าน

คือจะวอร์ แต่ทีมตัวเองพึ่งตกรอบ แถมไม่มีประเด็นอะไรให้เล่นงานฝ่ายตรงข้าม แต่ไปลากคอมเม้นเก่า ๆ ของยูสน้ำดีมา กะจะให้เขาโดนกระหน่ำ ที่ไหนได้โดนกระหน่ำเองซะเละ

เป็นพวกสายวอก่อนหน้านี้ช่วงพักเบรคแบบนี้ เขาไปกระนุ้งกระนิ้ง คุยเรื่อง KPOP สาว ๆ ในบ้านโป๊ะกันหมดแล้ว  

ผมว่านะ สมัยพวกเราวอร์กัน สนุกสุดแล้ว บลัฟกันก็คือจบในกระทู้หรือเรื่องนั้นๆไป ไม่มีไปคุกคามเรื่องนอกบอร์ดอะไรทั้งนั้น เดี๋ยวนี้อะไรก็ไม่รู้

แก่จังครับ พี่อายุ เท่าไหร่เนี่ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 16044
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:18
เถียงกันยังกับเด็ก ตูละเชื่อเลย
2
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3348
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:18
โลกคู่ขนาน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2021
ตอบ: 406
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:20
ถูกแบนแล้ว
อัยสัจ ไลน์เด้งก้มา แก๊งนรกนี้จิตใจทำด้วยอัลไล งงความคิด

ผมหยาบหรอ ผมสบถกับตัวเองมันหยาบหรอ  

ขอถามท่าน ทรงพระเจริญ หน่อย ว่าพฤติกรรมแบบนี้ท่านคุ้นๆ มั้ย ไอประเภทที่ล่อให้คนอื่นหลุดคำหยาบ แล้วแจ้งความเนี่ย

เหมือนใครเลยน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  

ผมไม่รู้จริงๆครับท่าน ผมคนเล่นใหม่ บางทีก็เล่นคนเล่นเก่า
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:23

ผมไม่รู้จริงๆครับท่าน ผมคนเล่นใหม่ บางทีก็เล่นคนเล่นเก่า  

อ๋ออ โอเคครับ ผมมีในใจคนนึง แต่เก็บไว้ดีกว่า เดี๋ยวเจ้าตัวเขาหาว่ากล่าวหาลอยๆ
1
0

ผู้จัดการทีม
Status: Haerin 해린 แฮริน
เข้าร่วม: 16 May 2010
ตอบ: 17909
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:23
Spoil
สก็อตไบรท์ พิมพ์ว่า:
เมื่อวานนึกว่าจบในกระทู้นั้นไปแล้วนะ

ยังไม่จบอีกหรอวะเนี่ย จะต่อความยาวสาวความยืดทำไม

ผมว่าหยุดไว้แค่นี้เถอะ

เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายชัดๆ ทำแบบนี้

ถอยไปสงบสติอารมณ์สัก 1-2 วัน เถอะครับ

ด้วยความหวังดี

รุ่นใหม่ลงวอร์เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีชั้นเชิงเลย สอนรุ่นน้องหน่อยนะท่าน

คือจะวอร์ แต่ทีมตัวเองพึ่งตกรอบ แถมไม่มีประเด็นอะไรให้เล่นงานฝ่ายตรงข้าม แต่ไปลากคอมเม้นเก่า ๆ ของยูสน้ำดีมา กะจะให้เขาโดนกระหน่ำ ที่ไหนได้โดนกระหน่ำเองซะเละ

เป็นพวกสายวอก่อนหน้านี้ช่วงพักเบรคแบบนี้ เขาไปกระนุ้งกระนิ้ง คุยเรื่อง KPOP สาว ๆ ในบ้านโป๊ะกันหมดแล้ว  

ผมว่านะ สมัยพวกเราวอร์กัน สนุกสุดแล้ว บลัฟกันก็คือจบในกระทู้หรือเรื่องนั้นๆไป ไม่มีไปคุกคามเรื่องนอกบอร์ดอะไรทั้งนั้น เดี๋ยวนี้อะไรก็ไม่รู้

แก่จังครับ พี่อายุ เท่าไหร่เนี่ย  

ใครเค้าถามเรื่องอายุกัน
2
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:27
ไม่หนุกเลย

นึกว่าคนฉลาดจะเก่งกว่านี่

ไปเที่ยวต่อดีกว่า

0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2597
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:27
ถูกแบนแล้ว
Spoil
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
AUZRY พิมพ์ว่า:
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1984484/18

จากมู้นี้ ตอนแรกอย่างมากนึกว่าจะไม่เดือด แค่กระทู้เปรียบเทียบนักบอล เกอิต้า ป็อกบา อะไรธรรมดา เจอ เฮียเล้า ยูสเดียว ไปปั่นเด็กหงส์ LFC หัวร้อนไปครึ่งเว็บ SS ล่อไปตั้ง 21 หน้า แถมไปคนเดียว เด็กหงส์หัวร้อนกันหลายคนจริงๆ ยอมในความปั่นเฮียเล้า จริงๆ สมมุติผมเป็นเด็กหงส์ เจอเฮียเล้า ปั่นแบบนี้ ก็มีหัวร้อนมั้งแหละ  
เฮียแกสุดยอดจริงครับ มาคนเดียวก้ อัดทัพแตก หนีกระเจิงหมด เห้นบอกว่าเฮียไร้ค่า แต่ผมเห็นสนใจเฮียแกทุกกระทุ้ ให้ค่าเฮียแกสุงด้วยช้ำ  

มอสเอาหน่อยไหม ห่างหายวอร์ไปนานแล้วนะ  
ผมหมดแพสชั่นละ แล้ว แต่ก่อนสนุกเวลา ล่อให้คนเข้าคุก ตอนนี้ ไม่ค่อยละ ใครจะแขวะ ก็ปล่อยละ มีแค่ใครมาด่าก็ปกป้องทีมชะมากกว่าไปหาเรื่อง  

เดียวมอส ก็มาแมนยูแล้ว

สนใจเข้ากลุ่มไลน์มั้ย  
555555 รอดูก่อนว่า แก๊งไลน์ จะ ช่วยศึกวันเจอลิวเอร์ได้ดีแค่ไหน ถ้าเรารบชนะ แบบนัดชิง ครา ก่อนจะพิจารณา  

แกงค์อะไรไร้สาระ

มีเฮียคนเดียวเท่ากับมีคนเป็นกองทัพละ + ลื่นเข้าไปนี่ระดับเมือง + รุดเข้าไปอีก แค่นี้ก็แตกกันยับๆละ

แตกแบบไหนครับเฮีย ข้างนอกหรือข้างใน  
1
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2021
ตอบ: 2027
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:28
nookieze2000 พิมพ์ว่า:
Spoil
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
AUZRY พิมพ์ว่า:
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1984484/18

จากมู้นี้ ตอนแรกอย่างมากนึกว่าจะไม่เดือด แค่กระทู้เปรียบเทียบนักบอล เกอิต้า ป็อกบา อะไรธรรมดา เจอ เฮียเล้า ยูสเดียว ไปปั่นเด็กหงส์ LFC หัวร้อนไปครึ่งเว็บ SS ล่อไปตั้ง 21 หน้า แถมไปคนเดียว เด็กหงส์หัวร้อนกันหลายคนจริงๆ ยอมในความปั่นเฮียเล้า จริงๆ สมมุติผมเป็นเด็กหงส์ เจอเฮียเล้า ปั่นแบบนี้ ก็มีหัวร้อนมั้งแหละ  
เฮียแกสุดยอดจริงครับ มาคนเดียวก้ อัดทัพแตก หนีกระเจิงหมด เห้นบอกว่าเฮียไร้ค่า แต่ผมเห็นสนใจเฮียแกทุกกระทุ้ ให้ค่าเฮียแกสุงด้วยช้ำ  

มอสเอาหน่อยไหม ห่างหายวอร์ไปนานแล้วนะ  
ผมหมดแพสชั่นละ แล้ว แต่ก่อนสนุกเวลา ล่อให้คนเข้าคุก ตอนนี้ ไม่ค่อยละ ใครจะแขวะ ก็ปล่อยละ มีแค่ใครมาด่าก็ปกป้องทีมชะมากกว่าไปหาเรื่อง  

เดียวมอส ก็มาแมนยูแล้ว

สนใจเข้ากลุ่มไลน์มั้ย  
555555 รอดูก่อนว่า แก๊งไลน์ จะ ช่วยศึกวันเจอลิวเอร์ได้ดีแค่ไหน ถ้าเรารบชนะ แบบนัดชิง ครา ก่อนจะพิจารณา  

แกงค์อะไรไร้สาระ

มีเฮียคนเดียวเท่ากับมีคนเป็นกองทัพละ + ลื่นเข้าไปนี่ระดับเมือง + รุดเข้าไปอีก แค่นี้ก็แตกกันยับๆละ

แตกแบบไหนครับเฮีย ข้างนอกหรือข้างใน  

ใจเยสๆ สหาย
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:29
ไม่หนุกเลย

จริง นี่ขนาดขนออกมาทั้งแก๊งค์แล้วนะ ยังหาใครฉลาดๆ ไม่เจอเลย

อย่างเซ็ง

ไปเที่ยวด้วยคนดีฝ่าาา
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7923
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:30
จะมีใคร เข้าคุกอีกมั้ยน้า

1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2021
ตอบ: 406
โพสเมื่อ: Wed Mar 24, 2021 23:30
ถูกแบนแล้ว
ไม่หนุกเลย

ไอนี้น่าจะเป็นไอโล้นไซตามะ เก่งเหมือนดังอนิเมะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12 ... 15, 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel