BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ผู้หญิงที่ตอนเด็กขี้เหร่ โตมามักจะสวย เห็นด้วยกับข้อความนี้ไหมฮะ...
เห็นด้วยอย่างมาก
???
ค่อนข้างเห็นด้วย
???
เห็นด้วยและไม่เห็นด้วยพอๆกัน
???
ค่อนข้างไม่เห็นด้วย
???
ไม่เห็นด้วยอย่างมาก
???
คะแนนทั้งหมด: 243
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jan 2008
ตอบ: 12503
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:14
ผู้หญิงที่ตอนเด็กขี้เหร่ โตมามักจะสวย เห็นด้วยกับข้อความนี้ไหมฮะ...
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ดาวเตะลา ลีกา
Status: เปียกปอนฉันภาวนา
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2009
ตอบ: 6614
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:20
[RE: ผู้หญิงที่ตอนเด็กขี้เหร่ โตมามักจะสวย เห็นด้วยกับข้อความนี้ไหมฮะ...]
สมัยนี้มันมีหมอด้วยหละ ตั้งใจเรียน โตมาทำงานหาเงิน เข้าคลีนิค ก็สวยขึ้นละ
พวกที่หน้าตากลางๆแต่โครงหน้าโอเค ผิวดี ขาว พวกนี้โตไปหน้าตาเข้าขั้นน่ารักขึ้นกว่าคนอื่นๆมาก
หรือพวกที่โดนหักอกมา แล้วเปลี่ยนแปลงตัวเอง พวกนี้ก็เทพไม่แพ้กัน เพื่อนผมเนี้ยน้ำตาลแทบไม่แตะเลย
กินแต่อาหารคลีน หุ่นโหดมาก

แต่พวกที่สวยหรือน่ารักแต่เด็ก ถ้าไม่เข้าวงการ นี้จะไปทางแผละเกือบๆหมดเลย
คนที่ผมเคยแอบชอบตอนมหาลัย ตอนนี้อย่างกับป้าอะ
3
0

Bnk48 - Korn, Jib, Noey, Can, Pun, Jane
Twice - Jeongyeon, Chaeyoung

Status: Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool
เข้าร่วม: 28 Oct 2008
ตอบ: 12564
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:23
[RE: ผู้หญิงที่ตอนเด็กขี้เหร่ โตมามักจะสวย เห็นด้วยกับข้อความนี้ไหมฮะ...]
ผมกลับมีประสบการณ์หนึ่ง
คือไปชอบผู้หญิคนหนึ่ง ตอนเด็กผมว่าเค้าสวยแล้วนะ

ตอนโตมา โอ้โห ผมไปชอบได้ไง ไม่รู้ คือไม่สวยเลย

ผมเลยคิดว่าอาจจะไม่เสมอไป แต่ที่แน่ๆ ทุกครั้งที่เห็นเด็กผิวสวยๆโครงหน้าสวยๆ

ผมเดาว่า โตขึ้นเค้าจะสวยนะ
4
0
การไม่ได้ในสิ่งที่ปรารถนาในบางคราว ก็เป็นพรอันประเสริฐ - องค์ทะไลลามะ
Ps.
Liverpool Champions Fifa club world Cup 2019
Champions Eufa Supercup 2019
Champions Eufa Champions League 2018-2019
Champions PremierLeague 2019-2020

คุณอาจจะเปลี่ยนภรรยาได้, เปลี่ยนความคิดทางการเมืองได้, เปลี่ยนศาสนาก็ได้ แต่ไม่สามารถเปลี่ยนทีมที่คุณเชียร์ได้

(ไม่อยากจะบอกเลยว่าคนพูดคือ เอริค คันโทน่า อยากบอกว่าคิดเอง)

แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 54860
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:26
มีทั้งสวยขึ้น และเหมือนเดิม
1
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15900
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:28
แล้วแต่คน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Apr 2020
ตอบ: 4625
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:29
พอเป็นสาวส่วนใหญ่จะสวยขึ้นทุกคน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: In The Name Of The Emperor, I Cast You DOWN!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 24428
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:30
ผมชอบตัวเลือกมากครับ นึกถึงตอนทำข้องสอบ GAT-PAT เลย

ต้องมานั่งสำรวจความรู้สึกตัวเองว่า สรุปผมเห็นด้วยมากหรือน้อยกันแน่ หรือไม่เห็นด้วยมากหรือน้อยกันแน่

1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 29 May 2007
ตอบ: 1487
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:31
สวยตอนเด็ก
แต่ก่อน มันคือความน่ารักครับ ไม่เชิงสวย

เด็กน่ารัก มักจะเกิดกับความจิ้มลิ้ม ตาโต
หน้ายิ่งบาน ยิ่งกว้าง แก้มยิ่งเยอะ ยิ่งน่ารัก มันคือแบบนี้เลย
ยิ่งอ้วน ยิ่งจ้ำม่ำ ยิ่งดูน่ารัก น่าหมั่นเขี้ยว

แต่เด็กที่จะโตมาสวย
มักจะหน้าเล็ก มีสัดส่วนเครื่องหน้าลงตัว
ลงตัวจนดูธรรมดา จนไปถึงดูผอม ดูตอบ ไม่จ้ำม่ำ ตามสูตรเด็กน่ารัก
หรือไม่มีจุดเด่นอะไรมากนัก ไม่ใช่ว่าขี้เหร่ แค่ไม่น่ารักอะไร เฉยๆ ไปไรงี้

เราถึงเห็นดาราเด็ก มักจะโตมาไม่สวยเท่าที่คิด

แต่กลับกัน ฝ่ายชาย หล่อ คือหล่อแต่เด็กเลยนะ
ถ้าไม่โตมาเตี้ยผิดคาด แบบ ตั๊ก บริบูรณ์ ก็ดูดีทุกคนนะ
แก้ไขล่าสุดโดย lucfo เมื่อ Fri Oct 25, 2024 22:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1976
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:32
เพื่อนผมผู้​หญิงส่วนใหญ่สวยขึ้นหมดเลย ส่วนผู้ชายรุ่นผมนี่สภาพแต่ล่ะคนโคตรแย่​ น่าจะอยู่ที่การดูแลตัวเอง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ื❤️Niya❀janrybnk48❀❤️my january & Niya.
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12965
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:32
ตอนเด็ก

ตอนโต

เหมี๊ยวว

2
0

เสาหลักเจ้าหญิง NIYA BNK48
นักเตะอบต.
Status: Let it be me
เข้าร่วม: 17 Jan 2007
ตอบ: 3550
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 23:52
ไม่อะ ไม่สวยก้คือไม่สวย ถ้าไม่ไปศัลยกรรมนะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1655
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 23:57
เท่าที่สังเกต คนที่ตอนมัธยมกับมหาลัยสวยน่ารักมากๆ ตอนเป็นผู้ใหญ่จะดรอปลง ยิ่งบางคนปล่อยตัวหน่อยกลายเป็นป้า เหมือนคนละคนเลย

แต่ถ้าคนที่กลางๆ ไม่ได้สวยหรือน่ารักจนโดดเด่น แต่โครงหน้าดี ไม่มากไปไม่น้อยไป โตขึ้นจะสวยขึ้นเยอะแบบผิดหูผิดตาเลยครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Jul 2010
ตอบ: 3690
โพสเมื่อ: Sat Oct 26, 2024 00:18
เพื่อนสมัยเรียนได้ฉายาอีจิ้งจก ตอนนี้โคตรสวยอย่างฮอตไม่ได้โมหน้าเลยสักอย่าง ดั้งก็ไม่ทำตอนนี้สวยเฉย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 24598
โพสเมื่อ: Sat Oct 26, 2024 01:44
soccersuckfanfan พิมพ์ว่า:
ผมกลับมีประสบการณ์หนึ่ง
คือไปชอบผู้หญิคนหนึ่ง ตอนเด็กผมว่าเค้าสวยแล้วนะ

ตอนโตมา โอ้โห ผมไปชอบได้ไง ไม่รู้ คือไม่สวยเลย

ผมเลยคิดว่าอาจจะไม่เสมอไป แต่ที่แน่ๆ ทุกครั้งที่เห็นเด็กผิวสวยๆโครงหน้าสวยๆ

ผมเดาว่า โตขึ้นเค้าจะสวยนะ

เพื่อนผมสมัยเรียนประถม-มัธยมต้น คนนึง สวยสุดในคลาส โตมาทำไมหน้าตางั้นๆ ยังกับจิ้งเหลนไปได้ยังไงก็ไม่รู้
ส่วนอีกหลายคนที่ หน้าตาเนิร์ดๆ เด็กเรียน โตมาอย่างเนียน นึกว่า BNK48
แต่จิ้งเหลนคนนั้น เขามีครอบครัวที่สมบูรณ์แบบ ส่วน BNK48 ทั้งหลาย ชีวิตครอบครัวล่มหมดเลย เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวทุกคนเลย

ป.ล. เฉพาะเพื่อนผมนะ คนนอกไม่รู้
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2009
ตอบ: 9650
โพสเมื่อ: Sat Oct 26, 2024 02:07
แฟนผมนี่ตอนเด็ก ผิวเข้ม หน้าตาธรรมดามาก
แต่โตมา ส่วนใหญ่อยู่แต่บ้าน ผิวขาว หน้าตาสวย น่ารัก หน้าเด็กมาก อายุ32แล้ว ยังโดนคนอื่นทักว่าเรียนอยู่ที่ไหนอยู่เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel