BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Jul 2009
ตอบ: 2170
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 21:55
[RE: แมวผมเสียกะทันหัน]
เสียใจด้วยครับท่าน ตอนแรกที่บ้านผมมีหมา2ตัว แมว1 ตอนนี้ได้จากไปหมดแล้วปีละตัว ตัวสุดท้ายพึ่งจากไปเมื่อปีที่แล้วครบ 1 ปีพอดี ช่วงแรกๆมันจะอ้างว้างมาก บ้านที่เคยมีเสียงเห่าเสียงร้องของมัน หัวเราะด้วยกันเล่นด้วยกัน กลับเงียบลงไปทันที เหมือนคนในครอบครัวเราได้หายไป แต่ทุกตัวที่จากไปคือจากไปคือมีโรครุมเร้าด้วยกันทั้งนั้น คิดซะว่าให้เค้าได้ไปสบายครับ ไม่ต้องทรมานจากโรคที่เป็นอยู่อีกแล้ว ตอนนี้น่าจะไปวิ่งเล่นอยู่กับครอบครัวของเค้าบนดาวหมาดาวแมว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2022
ตอบ: 7417
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:02
เสียใจด้วยนะครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ยูเว่ เปนมากกว่าทีมฟุตบอลแค่ทีมหนึ่ง เพราะมันคือชี
เข้าร่วม: 24 Oct 2008
ตอบ: 6654
โพสเมื่อ: Fri Oct 25, 2024 22:40
[RE]แมวผมเสียกะทันหัน
เสียใจด้วยนะครับ

น้องหมาผมก็ 12 ปี ประคองมา 2 เดือนละครับ

ไตตั้งแต่ต้นปี แต่แอดมิด+เจอไว ถือว่าเปนระยะแรกๆ แต่ประคองมาได้ด้วยดี จน 2 เดือนที่แล้วตับอ่อนอักเสบ แล้วมาอัลตร้าซาวเจอนิ่วในถุงน้ำดีอีก

สรุป 3 โรค ไต ตับอ่อน นิ่วในถุงน้ำดี

รักษาไม่ได้ครับ พอรักษาตับอ่อนและทานอาหารตับ ค่าไตจะขึ้น

พอทานอาหารไต ตับอ่อนก็จะกลับมาวนเวียนแบบนี้

ใกล้ครบ 2 เดือน ตั้งแต่ต้นปีหมดไปเกือบแสนละครับ

ชักไปรอบ น้ำตาลตก ช่วยมาได้ ตอนนี้ก็ดีๆ ทรงๆ แย่ๆ

ทำใจไว้ละครับ มีความสุขกับน้องมากพอละ

ตอนนี้ขอแค่น้องไม่เจ็บปวดผมพอใจที่สุดละ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status: จูเนียร์ ปอมอ้วน
เข้าร่วม: 17 Jul 2009
ตอบ: 2873
โพสเมื่อ: Sat Oct 26, 2024 01:15
เสียใจด้วยครับ การที่ต้องจากกันมันทรมานจริงๆครับ

น้องหมาผมเสียไปเมื่อปีที่แล้ว ทุกวันนี้ผมยังคิดถึงเค้าเรียกชื่อเค้า เดินไปเยี่ยมหลุมเค้าทุกวันเลยครับ

https://www.soccersuck.com/boards/topic/2317045
0
0
MANCHESTER UNITED
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel