BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2182
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2024 13:05
[RE]ปรึกษาเรื่องเสร็จไวหน่อยครับ
ผมก็ไม่ใช่พวกอึด ทน นาน หรือเสร็จสั่งได้นะ
แต่ก็น่าจะมาตรฐาน ช ไทยทั่วไป
จากเดิมที่เคยเป็นพวกเสร็จไวมากๆ คือน้อยกว่า 1 นาที
เท่าที่สังเกตุดูเอาเอง ผมว่าเราต้องจับจังหวะให้ได้ อารมณ์คล้ายกราฟที่กำลังพุ่งขึ้น จุดพีคคือจุดที่เราหลั่ง ก่อนถึงจุดพีคมันจะมีจุดที่เป็น point of no return แบบถ้าอารมณ์เราเตลิดเลยจุดนี้ไปแล้ว จะอั้นยังไงก็อั้นไม่อยู่ละ
ประสบการณ์และการสังเกตุน่าจะบอกเราได้ว่า point of no return เราอยู่ที่ไหน และแต่ละคนก็คงมีวิธีเบรคตัวเองไม่ให้เลยจุดนั้นคนละแบบกัน ส่วนผมใช้วิธีหลับตาทำสมาธิ 555 เห็นหน้าอกเด้งๆแล้วเตลิดทุกที
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2010
ตอบ: 631
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2024 13:38
[RE: ปรึกษาเรื่องเสร็จไวหน่อยครับ]
ตอนเช้า ชักออกหนึ่งรอบ แล้วก็ช่วงเย็นดื่มเบียร์สัก 2 ขวด พอค่ำๆก็เริ่มบรรเลงรักเลยครับ น่าจะอึดขึ้นเยอะเลย ผมเคยทำตอนไปเที่ยวผู้ ญ ครับ ได้ผลดีมาก
แก้ไขล่าสุดโดย pongprotsamatta เมื่อ Thu Oct 24, 2024 13:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 Oct 2005
ตอบ: 476
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2024 13:53
[RE: ปรึกษาเรื่องเสร็จไวหน่อยครับ]
5-10 นาทีผมว่าก็ปกตินะท่าน ไม่ได้ไวอะไร
วิธีการต่างๆตามท่านก่อนๆแนะนำผมว่าก็โอเคแล้วแหละ
ไม่ว่าจะฝึก ขมิบ ดื่มแอล นึกถึงหน้าลุงตู่
อีกอย่างที่ช่วยได้แต่เสียตัง และเจ็บตัว คือไปขลิบ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 Dec 2007
ตอบ: 7855
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2024 14:27
ขออนุญาต ให้คำแนะนำนะครับ

1. เวียนทำ เปลี่ยนท่า รับรอง ตลอดกาล แน่นอน สำหรับผมถ้ามันใกล้มากๆก็เนียนๆ หยุดแล้วเบิร์นให้แฟนครับ เบิร์นจนเราไปต่อได้เราก็จัดการต่อ ถ้ามันจะแตกพ่ายอีก ก็ทำอีก วนเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆครับ บอกเลย ทั้งวันก็ยังไหว
2. จังหวะเข้าสโต้กอ่ะ เราบังคับมันได้นี่ ไม่ต้องใส่สุดก็ได้ผ่อนหน่อยนึง มันก็น่าจะหยุดได้แล้วนะ ใจเย็นๆหน่อยพรี่ๆ

แต่จะบอกว่า 10 นาที ผู้หญิงทรมานนะ ปวดขากันทีเดียว
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Mes Que Un Club.
เข้าร่วม: 18 Mar 2010
ตอบ: 17592
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2024 15:28
[RE]ปรึกษาเรื่องเสร็จไวหน่อยครับ
เคสนี้มาแปลกมาก ลองทุกอย่างแล้วยังไว

ผมว่าเป็นที่คู่เราด้วย ถ้าเสร็จช้านะ เราจะกังวลว่าเราจะเสร็จก่อนมั้ย

ถ้าคู่เราเสร็จไว ที่เหลือเราจะสบายละ แต่ส่วนใหญ่คนเสร็จไว มันจะไวมากจน ผญ ยังไม่ครึ่งทางเลยนี่ดิ

แต่อยากบอกว่าเกรกคูดีจริง นานขึ้นแบบไม่น่าเชื่อ ญ เสร็จไปหลายรอบละ เรายังชิล สุดท้ายก็ต้องให้เข้าช่วยทางอื่น มือมั้ง ปากมั่งก็ว่ากันไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 208
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2024 15:37
ถ้า ง มากๆต่อให้ชักออกก่อนหนึ่งวันหรือกินเบียก่อน ผมว่าก็ไม่ช่วยอะ ผมว่า 5-10 นาทีถือว่าปกตินะครับ 2-3นาที ไม่ใส่มันต้องไวอยู่แล้วมันเสียวนิคับ ผมว่าไวไม่ไวอยู่ที่เราด้วยถ้า ง กั่ก ก็ไว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel