BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 13338
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 16:51
[RE: คุณโตโน่ปลุกใจเก่งไหมครับ]
คนไทยชอบแซะจริงๆ เค้าทำขนาดนี้ยังมีคนไปว่าเค้าเก๊กอีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3808
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 16:55
[RE: คุณโตโน่ปลุกใจเก่งไหมครับ]
ต้องแยกเป็นกรณีไป เรื่องนกหวีดผมก็ซัด เรื่องแอ๊คผมก็ซัด เรื่องออกตัวไม่ซ้ำเติมดิไอคอนผมก็ซัด
แต่ถ้าเป็นเรื่องของการเข้ามาทำทีมเกษตรศาสตร์ FC อันนี้มันไม่รู้จะติตรงไหนจริงๆ ถ้าทางสโมสรเขาแฮปปี้ ผมก็ต้องแฮปปี้ด้วย
1
0
นักเตะอบจ.
Status: ระวังลื่นถ้าพื้นยังไม่ขัด
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2671
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 18:16
[RE: ลบ]
มาไม่ทันแต่พอเดาได้ว่าเรื่องอะไร
โตโน่เป็นทุกอย่างของเกษตรจริงๆ เป็นนักเตะ เป็นประธาน เป็นsponsorเสียไปเป็นล้านแล้วมั้ง คนนอกตลกเข้าใจได้แต่สำหรับเกษตรแล้วคงรักเขามาก
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 17167
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 19:22
ผมไม่ชอบโตโน่นะ เอาจริงๆอ่ะ
แต่เคสนี้ผมด่าไม่ลงจริงๆว่ะ
โดนโยนขี้มาให้เป็นปธ.สโมสร
ต้องวิ่งหาเงินเข้ามาพยุงทีมอีก
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 4088
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 20:28
ทีแรกเข้ามาเห็น ก็พูดถึงโตโน่-เกษตรศาสตร์ ไม่ใช่เหรอ ผิดบอร์ดยังไง
แล้วมาเห็นจขกท. บอกว่าไม่ได้จะพูดเรื่องบอลไทยอีก งง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 4088
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 20:33
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
ผมไม่ได้ตั้งใจจะคุยเรื่องเกี่ยวกับบอลไทยครับ รบกวนชี้แนะผมหน่อยครับว่ามันผิดบอร์ดตรงไหนจะได้ระวังไว้  

ตกลงเขาแบนมั่ว หรือท่านผิดบอร์ดจริง
ถ้าท่านไม่ได้จะคุยเรื่องบอลไทย มาตั้งในบอร์ดบอลไทยมันก็ผิดไง

แล้วโตโน่ปลุกใจเนี่ย ถ้าไม่ได้หมายถึงบอลไทย(ทีมเกษตรศาสตร์) แล้วท่านหมายถึงเรื่องไหน โอ้ยงง 555
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Don't give a f
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 6450
โพสเมื่อ: Wed Oct 23, 2024 23:21
DEA Agent พิมพ์ว่า:
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
ผมไม่ได้ตั้งใจจะคุยเรื่องเกี่ยวกับบอลไทยครับ รบกวนชี้แนะผมหน่อยครับว่ามันผิดบอร์ดตรงไหนจะได้ระวังไว้  

ตกลงเขาแบนมั่ว หรือท่านผิดบอร์ดจริง
ถ้าท่านไม่ได้จะคุยเรื่องบอลไทย มาตั้งในบอร์ดบอลไทยมันก็ผิดไง

แล้วโตโน่ปลุกใจเนี่ย ถ้าไม่ได้หมายถึงบอลไทย(ทีมเกษตรศาสตร์) แล้วท่านหมายถึงเรื่องไหน โอ้ยงง 555  
ผมตั้งเรื่องการปลุกใจของคุณโตโน่ครับ จะชวนคุยว่าแกปลุกใจดีไหม ผมเลยบอกว่าไม่ได้คุยเกี่ยวกับเรื่องบอลไทยงั้นผมตั้งในวาไรตี้คงไม่ผิด ว่าแต่มันอุทธรณ์ยังไงหรอครับ ผมเหลืองแบบอยากลองอุทธรณ์หลายรอบละแต่ไม่รู้ทำไง

ปลุกใจที่เค้าทำคือตอนทีมเกษตรนั่นแหละครับผมก็จำไม่ได้พิมพ์อะไรไปบ้าง แต่มาชวนคุยเพราะมีคอมเมนต์ในเฟสบุ๊คแซะโตโน่เยอะผมเลยเอามาถามว่าเค้าปลุกใจเก่งไหมครับ คงคาบลูกคาบดอกละมั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย Tommy Charlotte Jax Shelb เมื่อ Wed Oct 23, 2024 23:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel