BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: I am the RED & I hate Scousers
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Feb 2021
ตอบ: 4650
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2024 01:20
[RE: สุดในรุ่น! 'เฮียเบค' เผยรายชื่อทีม 5 แข้งในฝัน]
Ginger TomCat พิมพ์ว่า:
Maticmaleawja พิมพ์ว่า:
ณ ปัจจุบัน ผมว่าถ้าคีนอยู่ ยุคนี้นะ ตบคว่ำหมด พวกเหยาะแยะ นึกแล้วก็อยากให้มี คีน2 ในทีมจริงๆ  

ยุคนี้คีนคงโดนแอนตี้ บีบออกจากทีมแน่ๆ นักเตะสมัยนี้เยาะแหยะแตะต้องไม่ได้เหมือนเมื่อก่อน

นิดๆหน่อยๆรวมตัวกันประท้วงชัวร์ หาว่าบุลลี่ แสดงพฤติกรรมไม่เหมาะสม ดราม่าบลาๆ

ดูพวกโค้ชเฮียบๆอย่างมู แต่ก่อนนักเตะเชลซีฟังตลอดไม่มีหือ หลังๆมาแกก็เพลาลงละ เพราะนักเตะมันไม่เหมือนแต่ก่อน

ใช่ครับ ดราม่าเพียบแน่ พวกประสาทแดกมันเยอะ woke กับ ประสาทแดก มันมีเส้นบางๆกั้นอยู่แค่นั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 May 2009
ตอบ: 194
ที่อยู่: ระหว่างเส้นทางการลุ้นแชมป์กับโรงละครแห่งความสุข(ความฝัน)
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2024 01:54
[RE: สุดในรุ่น! 'เฮียเบค' เผยรายชื่อทีม 5 แข้งในฝัน]
ขออนุญาตมาเรื่องรอยคีนกับแมนยูก่อนนะครับ
การหาคนมาทดแทนรอยคีน ตั้งแต่หมดคาริค หมดมาติชไป ก็ดูเหมือนไม่มีใครมาทดแทนตรงนี้ได้จริงๆครับ ปัญหาเรื่องผู้นำในสนามและคนที่สามารถกำหนดจังหวะของยูไนเต็ดยังคงเป็นปัญหาที่ไม่รู้จบครับ

โดยส่วนตัวจากการสังเกตนะครับ รอยคีนมักไม่ได้รับความนิยมจากการที่แฟนๆต้องเลือกนักเตะเข้าทีมในดวงใจครับ
ในยุคสมัยที่สเตฟาน เอฟเฟ่นแบร์ก คือทุกสิ่งทุกอย่าง ผมคิดว่ารอยคีนก็ไม่ได้ต่างจากเอฟเฟ่นแบร์กเลยครับ

กลับมารายชื่อทีม 5 แข้งในฝันของดีบี นั่นคือที่สุดแล้วจริงๆครับ โรนัลโด้เก่งมากๆ และซีดานคือคำว่ายอดเยี่ยมครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ผีบ้า เมื่อ Fri Oct 18, 2024 01:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ❤MINMIN❤●LISA●✚RYUJIN✚ ✿MINNIE✿★MINJI★ ♛CHIQUITA♛
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Jul 2024
ตอบ: 431
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2024 12:03
แนวรับยังไงก็ต้องมี น้ามัล สินะ
0
0
M A N C H E S T E R U N I T E D
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel