BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 7049
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2024 15:08
เมสซี่แฮททริค
dajeki พิมพ์ว่า:
momozee11 พิมพ์ว่า:
TPrated พิมพ์ว่า:
ตื่นเต้นสิครับ
แฮตทริกตั้งอันที่3ในรอบ3ปีเลยนะ
37ยังโหด  

เป็นธรรมดาครับ เมสมันไม่ได้เทพแบบพี่คนนั้น คนที่แฮทริกรัวๆในซาอุ น่าเสียดายนะครับ ถ้าพี่คนนั้นแบ่งลูกยิงจากลีกซาอุมาในบอลโลกบ้าง พี่คนนั้นคงไม่กินไข่ในรอบน็อคเอาท์แบบตอนนี้แน่ๆ  

มาจากกลุ่มคนรักเมสซี่ป่าวครับเนี่ย  

กลุ่มคนทั่วไปนี่แหละ แต่เวลาเห็นพวกตรรกะแปลกๆของพวกกลุ่มไข่โด้แล้วมันคันมือตลอด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2011
ตอบ: 6889
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2024 17:49
[RE: เมสซี่แฮททริค]
Spoil
dajeki พิมพ์ว่า:
TPrated พิมพ์ว่า:
ตื่นเต้นสิครับ
แฮตทริกตั้งอันที่3ในรอบ3ปีเลยนะ
37ยังโหด  

เป็นธรรมดาครับ เมสมันไม่ได้เทพแบบพี่คนนั้น คนที่แฮทริกรัวๆในซาอุ น่าเสียดายนะครับ ถ้าพี่คนนั้นแบ่งลูกยิงจากลีกซาอุมาในบอลโลกบ้าง พี่คนนั้นคงไม่กินไข่ในรอบน็อคเอาท์แบบตอนนี้แน่ๆ  

มาจากกลุ่มคนรักเมสซี่ป่าวครับเนี่ย  

ถ้าดูจากสายตาปกติ เมสซี่เขาเหนือกว่าโด้ไปนานแล้ว
ถ้าเมสซี่เห็นแก่ตัวแบบโด้ มันยิงจุดโทษยิงแฮตทริกเป็นว่าเล่นล่ะ
แค่แพ้เมสซี่คนเดียว ติ่งโด้มันจะตายให้ได้เลยหรือไง ไม่เข้าใจ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1514
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2024 00:03
[RE: เมสซี่แฮททริค]
Iamnumber10 พิมพ์ว่า:
รู้เเต่ว่ามีคนอิจฉาเเน่นอนครับ  

แน่นอนครับ เปิดกระทู้มา ติ่งพี่คนนั้นก็อยู่ไม่สุขต้องมาแซะนิดนึง แล้วติ่งพี่คนนั้นชอบร้องว่าติ่งเมสชอบไปป่วนกระทู้ติ่งเขา  

แต่เปิดอ่านมาปุ๊บ คุณเปิดก่อนเลยนะ ยังไม่มีใครเขาว่าอะไรเลย ไปแซะพรี่โด้เขาซะแล้ว เฮ้ออ ตกลงฝ่ายไหนกันแน่อ่ะที่หาเรื่อง เฮ้อออ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel