BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 7049
โพสเมื่อ: Mon Oct 14, 2024 17:45
(มวย)ปีเตอร์ล่าสุด
Leonaldo_TANG_Davinci พิมพ์ว่า:
ก็เหมือนพม่าตัวที่ต่อยกับนาบิลล่าสุดอะครับ ผมยังงงเลยไม่มีคู่ชกที่ดีกว่านี้หรอ ยก 2 แทบจะไม่ออกอาวุธด้วยซ้ำ ดีที่แกไม่น็อกแค่นั้นเลย  

ไม่เหมือนอะ ไม่ได้ใกล้เคียงเลย พม่าตัวนั้นไม่มีโอกาสที่จะใกล้เคียงสู้ได้เลย

พลาดแค่จับคู่เลย ขนาดโลโบ้ฝรั่งระดับ top 3 รุ่น ยังทรงไม่ได้ดีกว่าพม่าตัวนี้มากเลย

ต้องบอกว่านาบิลร่างกายมันโกงไป

ส่วนฝรั่งปีเตอร์ล่าสุด ยกแรกเหมือนมวยคนละเกรด ต่อยปีเตอร์แทบคว่ำ ทำเอาเหมือนคนละรุ่น

พอยกสองยกสาม อยู่ดีๆไม่ออกอาวุธเลย

ตัวพม่าคือมันชัดตั้งแต่แรกอะ ว่าเข้าไม่ถึงตัว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 7503
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2024 15:47
[RE: (มวย)ปีเตอร์ล่าสุด]
Leonaldo_TANG_Davinci พิมพ์ว่า:
ก็เหมือนพม่าตัวที่ต่อยกับนาบิลล่าสุดอะครับ ผมยังงงเลยไม่มีคู่ชกที่ดีกว่านี้หรอ ยก 2 แทบจะไม่ออกอาวุธด้วยซ้ำ ดีที่แกไม่น็อกแค่นั้นเลย  

ผมว่าต่างกันเยอะอยู่นะ 55 คู่ชกปีเตอร์นี่ง่อยจัดอย่างว่าเลย

แต่ซอลินอูนี่ ก็ไม่ขนาดนั้นไหมครับ

แค่นาบิลมันเก่งเกินเบอร์พวกนี้เฉยๆ ถ้าเจาะไม่เข้า ลูกหนักไม่ถึง แล้วโดนบังคับต่อยแบบมีระยะแบบนั้น

ผมว่าใครก็สภาพเดียวกะซอลินอูอยู่นะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel