BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แบรนด์ไหน
Vivo
???
Honor
???
คะแนนทั้งหมด: 66
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: You'll never Walk Alone
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27833
โพสเมื่อ: Fri Oct 11, 2024 23:29
[RE: [Android]ถ้าต้องเลือก Vivo กะ Honor เลือกแบรนด์ไหน]
ถ้าหลังการขายhonorไม่รู้แต่ Vivoจอเป็นเส้นเปลี่ยนฟรีถ้าเค้าเช็คแล้วไม่มีการแกะมาก่อน4ปีด้วยซ้ำ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2320
โพสเมื่อ: Fri Oct 11, 2024 23:51
[RE: [Android]ถ้าต้องเลือก Vivo กะ Honor เลือกแบรนด์ไหน]
ถ้าชอบกล้องให้ Vivo นะ X100 Pro ถ่ายงามมาก ถ้าใช้งานทั่วไป Overall ไป Honor ก็โอเคครับช่วงนี้ Magic 6 Pro ลดราคาลงไปเยอะมาก น่าจะเป็นเรือธงที่ถูกที่สุดละผมว่า
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Don't give a f
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 6271
โพสเมื่อ: Sat Oct 12, 2024 01:14
Vivo ครับ เหตุผลแรกอย่างนีงของผมเลยคือจอขึ้นเส้นแม้เลยประกันแล้วเค้าก็ยังเปลี่ยนให้ จริงๆคุณลักษณะการใช้งานแม่งโคตรใกล้เคียงผมอะเกมส์ไม่เล่นรุปถ่ายบ้างตามโอกาส แนะนำตัว xธรรมดาครับเพราะcpuก็ตัวเดียวกันอาจจะได้สเปคต่ำกว่าเร่ื่องกล้องกับจิปาถะ แต่โดยรวมก็ยังเป็นเรือธง ถ้าไม่เล่นเกมเลยแต่ถ่ายรูปบ้างเนี่ยอย่าไปเอาตัวเกมส์มิ่งเลยครับ เพราะด้านอื่นมันก็ดรอปแล้วดันดีด้านที่เราไม่ได้ฝช้งานเลย สู้ไว้หยิบมาถ่ายรูปเนียนๆตา ลำโพงอาจจะดีกว่าถ้าอิงตามตัวเดิม แถมถ้าวันนึงคุณอยากเล่นเกมส์ก็สามารถเล่นได้โดยไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น แม้ไม่เก่งเท่า iqoo แต่ก็อยู่ในระดับท๊อป ผมก็มี honorอยู่ในใจนะตอนนั้นแต่ไหนจะเรื่องศูนย์บริการอะไหล่อะไรต่อมิอะไรในด้านหลังการขายที่ vivo ชื่อเสียงอยู่ในระดับสูงสุด(สำหรับผม) ถึงตอนนั้นผมว่าอาจจะเป็นตัว Vivo V ซักตัวนึงก็ได้เหมือนกัน แต่เชียร์ให้ไป x ครับ การปรับตัวแอนดรอยด์มันแทบไม่แตกต่างกัน ปรับตัวแปปๆก็ได้แล้วเหลือแค่ให้เคยชิน อย่างผมเปลี่ยนจาก ss มา op มา vivo สบายมากเลย ถึงตอนนั้นถามใหม่คงไม่ได้คำตอบแบบตอนนี้แน่นอน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 97
โพสเมื่อ: Sat Oct 12, 2024 02:18
[Android]ถ้าต้องเลือก Vivo กะ Honor เลือกแบรนด์ไหน
สิ่งที่ประทับใจ vivo อย่างนึงก็คือเรื่องประกันครับ ผมซื้อ vivo x70 ให้แฟนใช้เมื่อ 2ปีก่อน พอมาปีที่แล้วเริ่มมีปัญหาจอเปนเส้นเขียว เอาไปเข้าศูนย์ เคลมจอฟรีมาสามรอบละครับ รอบสุดท้ายนี้รุ้สึกว่าจะอยู่ได้นานสุด เคยถามน้องพนักงานว่ามันจะเคลมได้ถึงเมื่อไหร่ น้องบอกเคลมได้เรื่อยๆเลยค่ะ ยังไม่มีนโยบายระงับการเคลมหน้าจอเส้นเขียวออกมา ผมนี่ว้าวเลย
ในขณะที่ตอนนี้ผู้ใช้ Samsung ยังฟ้อง สคบ เรื่องปัญหาจอเส้นเขียวตอนนี้ไม่จบเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 5036
โพสเมื่อ: Sat Oct 12, 2024 06:35
ผมรอ Vivo x200 อยู่ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel